(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

kaylee0011

Reaction score
0
CURO said:
gái ngồi ghế, e nóng quá thế là bồng lên vật lên giường như kiểu trong đô vật mỹ ấy, nệm êm, gái nẩy lên 1 cái xong ngồi ôm dt bấm luôn. :gach:

trong 3 năm thì cũng có tán gái khác, đá phò chịch choạc các kiểu, nhưng vs gái này e kiên trì 3 năm ms hôn đc là vì:
1. 2 đứa mới có cơ hội gặp nhau nhiều hơn trong năm 2019 thôi. trước đó yêu xa 1-2 tháng mới gặp lần.
2. gái khó tính, khó gần gũi, e nói mãi mới được như hôm nay.
:shot::shot::shot:
ông xem xét lại gái đi, trước tôi cx yêu phải 1 đứa kiểu kiểu này. Và kết quả là nó chả dành tình cảm tí nào cho tôi cả

kaylee0011

Reaction score
0
CURO said:
gái ngồi ghế, e nóng quá thế là bồng lên vật lên giường như kiểu trong đô vật mỹ ấy, nệm êm, gái nẩy lên 1 cái xong ngồi ôm dt bấm luôn. :gach:

trong 3 năm thì cũng có tán gái khác, đá phò chịch choạc các kiểu, nhưng vs gái này e kiên trì 3 năm ms hôn đc là vì:
1. 2 đứa mới có cơ hội gặp nhau nhiều hơn trong năm 2019 thôi. trước đó yêu xa 1-2 tháng mới gặp lần.
ông xem xét lại gái đi, trước tôi cx yêu phải 1 đứa kiểu kiểu này. Và kết quả là nó chả dành tình cảm tí nào cho tôi cả

anh.hang.xom

Reaction score
0
10h đêm nó rủ đi dạo (hàng xóm)
Nó rủ qua nhà nó chơi (ban đêm)
nhưng vì quá ngu nên sau 4 năm mới nhận ra thính :sosad: :(( V ơi anh xin lỗi :sosad: :(( :(( :(( :((

anh.hang.xom

Reaction score
0
10h đêm nó rủ đi dạo (hàng xóm)
Nó rủ qua nhà nó chơi (ban đêm)
nhưng vì quá ngu nên sau 4 năm mới nhận ra thính :sosad: :(( V ơi anh xin lỗi :sosad: :(( :(( :(( :((

magneto002

Reaction score
3
NhOc_BuOn said:
Thím có viết tiếp câu chuyện dhs bên thớt góc khuất kia không? Đọc chuyện của thím cuốn lắm
thớt đó khoá rồi fen, để lúc nào rảnh mình type rồi post vào thớt này:gach:

vinhnamvo

Reaction score
4
CURO said:

Hồi xưa mình cũng gặp 1 ca như thế này, khá là khoai, em nó theo đạo, mà lại là con chiên, lâu lâu đi theo đoàn tu ở tỉnh hoài. Gạ mãi e nó k chịu là k, quen đâu tầm 5 6 tháng gì toàn tay với miệng. Xong mình chơi khổ nhục kế, giận hờn này nọ. Bớt quan tâm, lơ là dành tgian ít cho e nó hơn. Tất nhiên phải chắc chắc rằng e nó mê mình nhưng chỉ vì chưa sẳn sàng, chứ k bơ là e nó cho bơ luôn.
1 thời gian cũng gạ đc, mà lần đầu của e nó nên phải đi ks 2 3 lần mới được, mấy lần đầu toàn nữa chừng kêu đau đạp mình ra, quần 2 3 tiếng đưa nào cũng mệt nên nãn.

cow_boy

Reaction score
0
magneto002 said:
Tôi tiếc vì không thể giữ nổi em bên mình, mặc dù trong những năm tháng thanh xuân của em, người bên cạnh em luôn chỉ có mình tôi :pudency:
Cái topic trước thím không kể vụ động trời của em Thảo làm ae hóng mãi. Inbox keyword đi thím ơi.

Hứa không shared :)