(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

CURO

Reaction score
0
Mr.Almighty said:
Mình khuyên thật này, bạn chia tay nó đi. Chả có đứa con gái bt nào như vậy đâu. Theo mình thấy thì nó không đủ tin tưởng bạn và cũng chả yêu gì bạn. :stick:
Thêm nữa là làm mấy trò mèo thêd này trông cũng hài hước lắm :shame:
Bro khuyên thật hay troll thế? e mất 3 năm mới đc hôn gái, giờ bỏ thì tiếc lắm.
hoặc có khi nó k tin tưởng e thật vì e chưa hứa hẹn gì nhiều cả, và gái cũng chưa dắt về ra mắt mẹ của gái. còn mẹ em gặp gái hoài lâu lâu còn hỏi thăm gái :sosad:

lieuho said:
Óc chó, nó làm giá, con này mày phải banh ra, nó vùng ra, thì mày cố banh ra mà đỵt là đâu vào đó hết à, yếu đuối vcl. Em nó đang chửi thầm mày đó thằng súc vật, lol nó không ra nước nó đồng ý vào ks với mày 2 lần làm gì, suy nghĩ đi

Gửi từ Sony G3226 bằng vozFApp
em cũng suy nghĩ như thế, lần đầu chở vào, cũng đi theo ra quầy tiếp tân, hết phòng và đi ra, cũng bình thường => lần 2 e mới dám chạy vào, vẫn lên phòng, nhưng cứ đơ đơ, ngồi bấm dt tí lại đòi về, k thể hiện tình cảm gì nhiều hoặc do e gà nên k dám tấn công.
Tối nay sẽ hẹn tiếp, sẽ lôi vào KS tiếp, mà gái cứ ôm dt nt kiểu này e k biết vượt đèn đỏ thế nào, cứ nhát tay sao á. :sosad:

CURO

Reaction score
0
Claw said:
Chán quá. Nó chấp nhận vào ks là nó đã tin tưởng rồi, đã tưởng tượng đủ kịch bản và chờ đợi rồi. Do thằng này tồ quá thôi.
thím chỉ vài tip xem. gái khác thì đủ kịch bản luôn rồi. gái này vô ôm, vuốt ve mà nó k thấy nhúc nhích gì. chỉ cần nó quăn dt ra và đù giỡn vs e thôi, mọi thứ sẽ khác :sexy:

CURO

Reaction score
0
Claw said:
Chán quá. Nó chấp nhận vào ks là nó đã tin tưởng rồi, đã tưởng tượng đủ kịch bản và chờ đợi rồi. Do thằng này tồ quá thôi.
thím chỉ vài tip xem. gái khác thì đủ kịch bản luôn rồi. gái này vô ôm, vuốt ve mà nó k thấy nhúc nhích gì. chỉ cần nó quăn dt ra và đù giỡn vs e thôi, mọi thứ sẽ khác :sexy:

CURO

Reaction score
0
ChuaNghiRaDatTenLaGi said:
Cái thằng kia ngu vkl, vật ra mà thịt chưa còn gì

via vozForums for iPhone
gái ngồi ghế, e nóng quá thế là bồng lên vật lên giường như kiểu trong đô vật mỹ ấy, nệm êm, gái nẩy lên 1 cái xong ngồi ôm dt bấm luôn. :gach:

hung_kid said:
Nghe thím kể thì gái cứ ảo diệu thế méo nào ấy :surrender:
Làm méo đứa con gái nào trong hoàn cảnh, không gian thế mà ko có cảm hứng nhỉ. Hay có vấn đề gì thật. 3 năm mà mới bây giờ mới hôn được thì e cũng thấy ngưỡng mộ thím ấy :chaymau:
trong 3 năm thì cũng có tán gái khác, đá phò chịch choạc các kiểu, nhưng vs gái này e kiên trì 3 năm ms hôn đc là vì:
1. 2 đứa mới có cơ hội gặp nhau nhiều hơn trong năm 2019 thôi. trước đó yêu xa 1-2 tháng mới gặp lần.
2. gái khó tính, khó gần gũi, e nói mãi mới được như hôm nay.
:shot::shot::shot:

CURO

Reaction score
0
ChuaNghiRaDatTenLaGi said:
Cái thằng kia ngu vkl, vật ra mà thịt chưa còn gì

via vozForums for iPhone
gái ngồi ghế, e nóng quá thế là bồng lên vật lên giường như kiểu trong đô vật mỹ ấy, nệm êm, gái nẩy lên 1 cái xong ngồi ôm dt bấm luôn. :gach:

hung_kid said:
Nghe thím kể thì gái cứ ảo diệu thế méo nào ấy :surrender:
Làm méo đứa con gái nào trong hoàn cảnh, không gian thế mà ko có cảm hứng nhỉ. Hay có vấn đề gì thật. 3 năm mà mới bây giờ mới hôn được thì e cũng thấy ngưỡng mộ thím ấy :chaymau:
trong 3 năm thì cũng có tán gái khác, đá phò chịch choạc các kiểu, nhưng vs gái này e kiên trì 3 năm ms hôn đc là vì:
1. 2 đứa mới có cơ hội gặp nhau nhiều hơn trong năm 2019 thôi. trước đó yêu xa 1-2 tháng mới gặp lần.
2. gái khó tính, khó gần gũi, e nói mãi mới được như hôm nay.
:shot::shot::shot:

CURO

Reaction score
0
klasnikov said:
ĐM THẰNG NÀY NGU VÃI

GÁI NÓ ĐỒNG Ý VÀO KHÁCH SẠN LÀ NÓ CHO MÀY THỊT RỒI, VÀO ĐÓ CÒN NGẠI CÁI LOL GÌ NỮA.
LỘT ĐỒ NÓ RA, KỆ CON MẸ NÓ

TỒ VÃI CỜ ỨT
lột ra nó giận k thím, vật nó ra hiếp luôn à? xin vài kịch bản nếu k thành thì hậu quả thế nào (giận chia tay các thứ)

sikura205 said:
Đéo bù cho mình, vào ks mệt chỉ muốn ôm bồ ko thôi. Thích nhất là ôm nó từ phía sau r xem nó nghịch đt. Mình còn suốt ngày phải giục e nghịch đt đi a ôm, mà lần l nào cũng vậy. Ôm sát r lỡ thở mạnh vào tai nó cái là y rằng nó quăng đt quay lại r chuyện j đến cũng đến, mình bị đè ra hiếp :sosad::sosad:
mình thổi lỗ tay em nó, lâu lâu thè lưỡi ra chạm nhẹ vành tai. kích thích đủ thứ nhưng vẫn chưa bật đc công tắt @@

CURO

Reaction score
0
klasnikov said:
ĐM THẰNG NÀY NGU VÃI

GÁI NÓ ĐỒNG Ý VÀO KHÁCH SẠN LÀ NÓ CHO MÀY THỊT RỒI, VÀO ĐÓ CÒN NGẠI CÁI LOL GÌ NỮA.
LỘT ĐỒ NÓ RA, KỆ CON MẸ NÓ

TỒ VÃI CỜ ỨT
lột ra nó giận k thím, vật nó ra hiếp luôn à? xin vài kịch bản nếu k thành thì hậu quả thế nào (giận chia tay các thứ)

sikura205 said:
Đéo bù cho mình, vào ks mệt chỉ muốn ôm bồ ko thôi. Thích nhất là ôm nó từ phía sau r xem nó nghịch đt. Mình còn suốt ngày phải giục e nghịch đt đi a ôm, mà lần l nào cũng vậy. Ôm sát r lỡ thở mạnh vào tai nó cái là y rằng nó quăng đt quay lại r chuyện j đến cũng đến, mình bị đè ra hiếp :sosad::sosad:
mình thổi lỗ tay em nó, lâu lâu thè lưỡi ra chạm nhẹ vành tai. kích thích đủ thứ nhưng vẫn chưa bật đc công tắt @@

haiphong9876

Reaction score
1
CURO said:

Chê tồ cũng ko sai, nó đã như thế là nó bật đèn xanh rồi, cơ bản là còn làm giá. Thay vì đầu chỉ mong chịch chịch thì kiếm cái gì dẫn lối đi, chơi oẳn tù tì lột đồ chẳng hạn, đứa nào thua cũng đc, tồ vãi.

haiphong9876

Reaction score
1
CURO said:

Chê tồ cũng ko sai, nó đã như thế là nó bật đèn xanh rồi, cơ bản là còn làm giá. Thay vì đầu chỉ mong chịch chịch thì kiếm cái gì dẫn lối đi, chơi oẳn tù tì lột đồ chẳng hạn, đứa nào thua cũng đc, tồ vãi.