(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

Fantastik

Reaction score
0
_Jayne said:
Chưa kịp dụ bạn ấy thì bị block haha :surrender: Vừa xong lúc tối nay luôn. Bất ngờ quá :surrender::surrender: con trai khó hỉu quá

via vozForums for iPhone
Có lẽ sau đó nó nhận ra vẻ đẹp thực sự của em nên nó phải block ngay đó mà . :tire::tire:

CURO

Reaction score
0
AcrossTheUniverse said:
3 năm :surrender::surrender::surrender:
Bạn và bồ bạn có thể vào bảo tàng được rồi đó.
trong 3 năm vẫn đi đá phò đều đặng, cơ bản là chán, k có mối nào ngon hơn nên chưa bỏ, coi như có 1 người bạn lắng nghe mình mỗi đêm. với cũng chưa xác định đi xa nên k dám hại đời con gái ng ta. :sosad:

ItKhiComment

Reaction score
0
CURO said:
đang gạ đi biển đây, lắm lúc nghỉ hôn môi đc nó là cả vấn đề. 3 năm rồi mỗi lần chạm môi là bị đẩy ra. mình cũng quen nghiêm túc nên k đòi hỏi nhiều. thiếu quá thì đi đá phò thôi. :sosad:
3 năm nhưng hôn môi cũng khó? :surrender:
Thím nên confirm lại với ny thím xem có phải là tình yêu không hay là tình đồng chí vậy :sweat:

IzHiepH

Reaction score
0
Đêm hôm trước thì buôn điện thoại 2 tiếng lúc nửa đêm. Hôm sau 10h tối nó rủ đi uống cồn, lo quá nên trốn đi xem nó thế nào. Cho nó nốc 5 lon Hà Nội rồi nó đòi phi xe ngoài đường trước khi về. 1h sáng mưa to gió lớn, lượn từ Hà Đông hết Láng vòng về Lê Văn Lương trong cơn lo sợ Cơ động của mình thì em nó ngồi sau hát ngu ngơ mấy câu không nghe rõ "vaonhanghidiidemnaysongchet...." các kiểu. Bảo vào "đâu đó" nghỉ nhé thì quyết tâm không chịu, hay do mình chưa nhiệt tình nhỉ

3lack30lt

Reaction score
0
The Keeper said:
Năm lớp 12 :sexy: ôn thi đại học :byebye:
Ở nơi em có cái rạp phim xem theo phòng, còn bao nhiêu người tuỳ ý:sexy: giống như sweetbox ý. Gái rủ vào xem phim thì cũng ậm ừ :beauty:
Thế là nguyên tháng ôn thi đại học 2 ngày 1 lần tã hết cả người. đêm về mệt quá 10h là đi ngủ ông bà bô tưởng mình đi học về mệt quá chứ
:aboom: báo hại gái xịt ktqd còn mình vẫn đc tuyển thẳng vào hvtc do học trường chuyên :plaster:

via vozForums for iPhone
Đồng chí này ở Vinh phỏng :surrender: ngay gần nhà tôi có cái rạp mini phục vụ y vậy

blackhell

Reaction score
0
chuongdanhkhoi said:
Đuỵt cụ ! Chết cười mất :gach::gach::gach:
Chắc 90% anh em bị phá theo kiểu này :rofl:
Mình thì nhậu chuối hột say xong nổi hứng đi đá 4 cmnl:sad:

Gửi từ BoomPhone bằng vozFApp

wanderlust

Reaction score
0
Đi bar với 1 em, nửa đêm bar đóng, đi ăn khuya xong chở em đó về. Em đó hỏi "anh có muốn ở với em đêm nay không". Đi khách sạn. Trong túi em đó có sẵn hộp BCS.
ONS đúng nghĩa.

t_o_k

Reaction score
0
IzHiepH said:
Đêm hôm trước thì buôn điện thoại 2 tiếng lúc nửa đêm. Hôm sau 10h tối nó rủ đi uống cồn, lo quá nên trốn đi xem nó thế nào. Cho nó nốc 5 lon Hà Nội rồi nó đòi phi xe ngoài đường trước khi về. 1h sáng mưa to gió lớn, lượn từ Hà Đông hết Láng vòng về Lê Văn Lương trong cơn lo sợ Cơ động của mình thì em nó ngồi sau hát ngu ngơ mấy câu không nghe rõ "vaonhanghidiidemnaysongchet...." các kiểu. Bảo vào "đâu đó" nghỉ nhé thì quyết tâm không chịu, hay do mình chưa nhiệt tình nhỉ
quả đó bác tự động đóng thẳng ks thì xong rồi =))) chán lắm

PhuThanCuaBan

Reaction score
0
Anh em tham khảo thớt yêu phải gái lụy tình với thớt sướng con ciu mù con mắt để có sức đề kháng với gạ chi*h nha :D :go: