(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

saleamc_dinhthi

Reaction score
0
tranh thủ lúc dịch làm vài phát đi. Kẻo chết lại tiếc

Gửi từ Xiaomi POCOPHONE F1 bằng vozFApp

noface_noname

Reaction score
1
Con làm cùng có chồng con rồi, mà nó kéo ghế lại gần cạ đùi vào chân tao 1 lúc, nó mặc quần tất làm cứng hết cả lên, đm làm sao đây:waaaht:

Sent from Samsung SM-N950F using vozFApp

SONY XPERIA

Reaction score
0
worm26 said:
đm tôi 26t cũng thế:sosad:
có hẳn cái thớt "dành cho ô nào nhát gái" đó.
quanh thím mà ít gái thì có lẽ do cuộc sống thím đang vô vị, thím năng nch với gái đi, fail cũng đc.

CURO

Reaction score
0
gái y sao con nào cũng dâm có con ghệ mình là đéo dâm nhỉ? hay do sống nội tâm quá nên k lộ ra. có bác nào chỉ bài để kích thích nó k? dùng lời nói hành động hay gì ấy

Cay But Xoa

Reaction score
0
PhuckMod1 said:
Tại mình thường thấy là đàn ông thành đạt, có tiền, có sức hút thì chắc chắn sẽ có nhiều mối quan hệ. Cả trai lẫn gái. Đi xem film thì chỉ có hú 1 tiếng kiếm 1 em xinh đẹp đi xem chung đâu có gì khó. Ngoài ra k có thì rủ anh em bạn bè đi coi cho vui chứ đi xem 1 mình kiểu kiểu tự kỷ sao đó :chaymau:.
Tắt máy ra ngoài đường mà tìm hiểu đi cháu

CURO

Reaction score
0
ovenight said:
Mình thì có vụ này, chả đâu xa hồi tất niên năm ngoái, gấu nhắn tin bị đồng nghiệp mới nhiều rượu quá, anh qua chở em về :adore:. Mình đội mưa phi xe qua đón, tới quán thấy gấu ngồi sụp ngoài cửa thương quá cho lên xe đi:adore:, đi được 1 đoạn qua ngõ nhà mình gấu bảo:" Em lạnh, hay về tạm nhà anh đi":sosad:. Mình cũng ngây thơ chở về, về xong nằm vật ra giường hỏi ko thưa bảo ko nói, bảo em đau đầu quá :chaymau:, Mình lại xuống pha chanh gừng ấm cầm lên cho uống, lay mãi mới dậy uống dc ngụm, đoán là say quá rồi mình lội mỗi áo khoác ra xong đắp chăn cho ngủ:go:. 15p sau nó đè mình ra cười ngựa cả đêm không cho ngủ làm 4 shot tới sáng :stick:
tôi cũng đang gạ ng yêu mà nó cứng quá, chưa gạ đc, mấy lần ôm hôn đc rồi mà chắc phải đầu tư tí tiền chở ra biển mới gạ đc quá :beauty:

chuongdanhkhoi

Reaction score
0
Lee Con Ki said:
Phòng trọ cúp nước điện, nó rủ ra nhà nghỉ ngủ qua đêm, 2 thằng làm 1 shot xong sáng sớm thức dậy thêm cái nữa :) giờ nó cặp với Tây rồi :sosad:
Tôi đang đọc cái gì đây ? Đấu kiếm hả :surrender::surrender::surrender:

boysh

Reaction score
0
sút lên phát, kể tiếp đi các a, tôi đang cửng

ItKhiComment

Reaction score
0
CURO said:
tôi cũng đang gạ ng yêu mà nó cứng quá, chưa gạ đc, mấy lần ôm hôn đc rồi mà chắc phải đầu tư tí tiền chở ra biển mới gạ đc quá :beauty:
Đã là ny thì sớm muộn thôi. Đi du lịch 1 phát là ez. Kinh nghiệm xương máu :byebye:

via vozForums for iPhone