(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

coldkaldr

Reaction score
0
Spectrum184 said:
Sao thấy mấy bác kể như kiểu quay tay ấy nhỉ, mình đéo bao giờ gặp kiểu thế, với gấu thì có làm thôi, còn tự dưng đi làm hay đi chơi gặp thì đéo bao giờ :sweat::sweat::sweat:
Bạn có gấu để địt. Người ta địt để có gấu. Nhưng mà 60% xaoloin là rõ

CURO

Reaction score
0
984349 said:
Hôn 2-3 ngày mà gái k hưởng ứng thì có thể nó bị lãnh cảm mẹ rồi, hoặc ông đéo biết khơi gợi gì cả.
Tip khi hôn: nếu đứng thì cố gắng dí thằng nhỏ đang cương cứng gân guốc vào mu em nó nhé, k kích thích đến ướt quần thì mới lạ (cái này là bản năng). Cái kiểu cạ cạ qua lớp quần cũng cực kì nứng luôn, tư thế ép gái vào tường huyền thoại là dễ nhất. Nếu trong quát hát thì vật nằm đè luôn lên cũng đc, trườn trườn day day vào mu gái, nếu gái mặc kiểu quần tất hay bó sát thì phê thôi rồi, ông nào yếu có khi xuất mẹ nó luôn.:beauty::beauty::beauty:
2 là trong khi thấy em nó hưởng ứng lại là tay phải luồn vào bụng tiến vào ngực luôn, muốn lên dứt khoát 1 phát ăn ngay, ốp vào ngực em nó luôn chứ k phải luồn từ từ, em nó đang nứng bị như thế thì càng phê, rồi cứ thế mà triển thôi.:beauty::beauty::look_down:
Cứ thế đã.
Edit: Chuyện vào khách sạn, nhà nghỉ thì nên ngắm nghía và lên lịch trước, đừng có vô đại. Dù sao cũng có thể là lần đầu của gái nên trân trọng 1 chút. Tìm 1 số nhà nghỉ/KS sang trọng, sạch sẽ 1 chút, có "Cầu tuột" là 1 điểm cộng, trước đó nên uống rượu thì gái sẽ mau phê phê, lâng lâng hơn nhiều, k như bia, có thể gọi loại rượu vị ngọt dễ uống nhưng độ nặng và bảo là gọi rượu nhẹ, thực hiện vào các lịp như Sinh nhật mình, sinh nhật gái, valentine, 8/3...sẽ tăng tỉ lệ thành công :beauty::beauty::gach:
ngay dịp 3 năm quen nhau nên ms đi hát đó bro.
khi đứng, ôm hôn, cũng cạ thằng nhỏ đang chỉ thiên vào người em nó, không biết em nó ướt quần k chứ mình thì ướt quần thật đấy, nước nhờn ra lênh láng. :beauty: (vậy có phả mình thuộc kiểu nước nôi đầy đủ k) :beauty:
cũng luồn từ từ, cứ vào tới lưng quần, chạm vào da là em nó đẩy ra. hôn không sâu, chỉ chạm nhẹ cở 1,2s thì sao mà ốp vô được bro?
mình cũng k phải nai tơ, nhưng toàn dính tới tình 1 đêm và phò, nên hay đốt cháy quá trình, giờ đụng gái trinh nên nhát tay. về KS và nhà nghỉ thì tối qua lượn khu Trung Sơn, vào KS quen mà hết mẹ phòng ms cay. có hẹn đi Vũng Tàu với gái, mà k biết 1 hay 2 tuần nữa. ra VT thì xác định ở phòng 2 giường, (cho gái đỡ ngại) rồi tối tìm cách mò qua ôm. theo bro hôm đi VT đó thịt luôn k? vì thấy z thì hơi nhanh :sexy:

ku_mizpro

Reaction score
0
magneto002 said:
Chiều hôm sau y hẹn mình xách xe phi sang nhà Huyền lấy đồ, đi ngoài đường ngó thấy các quán bán đồ valentine tự nhiên suy nghĩ thế nào lại tạt vào 1 cửa hàng mua 1 hộp socola làm quà cho con bé coi như quà tặng với để nó quên chuyện clip kia đi, lúc đấy mình chỉ nghĩ đơn giản thế sau này nhận ra có lẽ chính món quà lại khiến con bé có tình cảm với mình hơn.

Lượn 2 vòng thấy hàng bày sẵn toàn loại socola sữa loại ngọt ăn kinh bỏ mẹ, mình mới chọn lại 2 thanh đắng, mua 1 thanh thì hơi ít tính mình vốn vậy, loại đắng là loại nhập khẩu ăn khá ngon, nó là thanh vuông chia nhiều miếng vuông nhỏ hình chóp cụt mỗi lần ăn thì bẻ phát là ra ăn thơm và ngon lắm giờ mình vẫn ăn 

Gói ghém xong thì mình qua nhà con bé, đứng ngoài cửa nhắn mess cho con bé đem ra chứ mình k vào vì mình vào thì tặng socola thế méo nào dc vì hôm nay chị N cũng nghỉ chắc ở nhà. Đến khi con bé ra mở cổng bảo chú cứ vào đi thì mình tặc lưỡi nghĩ thôi khỏi tặng đem về nhà ăn hoặc gửi xe ôm sau vậy 

Dắt vào đến cổng thì thấy xe chị N để ở nhà, nhưng k thấy xe chồng chị, lúc đấy thầm nghĩ thôi chắc k tặng dc thật. Huyền nó đóng cổng xong thì đi vào mình cũng hỏi khách sáo kiểu "mẹ trên nhà hả cháu" thì con bé đã liếc thấy túi quà của mình và hỏi chú đem tặng ai thế. Mình nháy nháy ra chiều hỏi trên nhà có ai k thì con bé lúc ấy mới hiểu nhà cháu k có ai đâu bố mẹ cháu về quê ăn rằm rồi. Ừ nhỉ thế mà k nghĩ ra, dc lời như mở tấm lòng, mình nhấc túi quà đưa cho con bé luôn, bảo chú đi đường tiện mua tặng cháu thôi chứ k có ý gì đâu.

Con bé ra vẻ thích thú lắm mời mình lên phòng khách ngồi chơi.
Đây là lần thứ 3 mình đến nên cũng khá quen rồi, phòng khách là gác xép nằm trên gian để ô tô ở phía trước nguyên một mảng cửa sổ kính to choán cả phòng nhìn ra cổng, bộ sofa nằm song song với cửa sổ vì thầy phong thủy như thế mới hợp với tuổi chồng chị.

Lên đến phòng khách thì mình ngồi nhìn con bé bóc gói quà ra với vẻ mặt khá hào hứng, bình thường mình cũng chưa gặp ai mà tự nhiên như thế cả, đúng là trẻ con. Đến khi con bé hỏi "ơ chú mua socola đắng ạ?" thì mình ngớ người ra cứ nghĩ chắc cô cháu này k ăn được socola đắng rồi. Đang định kiếm cớ giải thích thì Huyền bảo "sao chú biết cháu thích socola đắng", rồi con bé tuôn 1 tràng nào là socola sữa ăn ngấy lại ko ngon này nọ. Mình cũng cười trừ cho đến khi nghe bà cụ non này nói:
-"Socola đắng nhưng ăn vào sẽ thấy ngọt, cũng như trong tình yêu dù có thể chia ly đau khổ nhưng khi yêu ai cũng hạnh phúc chú ạ"
Mình nghe con bé nói như bà cụ non ấy chắc lại đọc câu này ở đâu rồi, nhưng thầm nghĩ công nhận Huyền và mình khá tương đồng về sở thích, cùng hoạt ngôn, cùng thích socola đắng. Bất chợt cảm giác thích con bé lại trào lên nhưng k biết phải làm sao, chỉ biết nhìn con bé thôi.

Huyền đang cắn miếng socola chợt quay qua nhìn mình thấy mình đang nhìn con bé thì như hiểu ý liền lấy tay cầm miếng socola và nói:
-"Chú có ăn k cháu đút cho nè"
-"Không cháu ăn đi"
-"Sao chú bảo chú thích ăn socola đắng hay lại chém?"
-"Ơ chú thích ăn thật nhưng quà tặng cháu cứ ăn đi chú mua ăn lúc nào chả dc )"
-"Đâu chú ăn cháu xem nào, đây chú há miệng cháu đút cho này"
-"Hử?"
-"À chú nhắm mắt vào"
-"Gì nữa vậy"
-"Chú cứ nhắm mắt vào đi!"

Giây phút ấy mình vĩnh viễn k thể nào quên, khoảnh khắc lãng mạn nhất cuộc đời mà mình được trải qua. Đúng thế, thông thường thì chỉ mình đem sự lãng mạn cho ng khác thôi chứ k phải tận hưởng khoảnh khắc ấy.

Mình cảm nhận được miếng socola chạm vào môi và khẽ há miệng để chờ đón con bé đút miệng socola vào, ngay sau đấy mình cảm nhận thấy ngay đôi môi con bé chạm vào môi mình. Là real các fen ạ phê vãi, bản thân mình lúc đó cũng k nghĩ nó bạo thế, phải các thanh niên khác là thịt con ngta ngay lúc ấy cũng nên, bảo sao bao nhiêu vụ các thanh niên đi bóc lịch mòn trym. Cảm giác tận hưởng chỉ diễn ra vài giây rồi mình né ra nhưng k phải để hỏi cháu làm gì thế (biết rồi hỏi làm gì nữa) cũng k nói này nói kia mà chỉ khẽ nói:
-"Cháu còn nhỏ tuổi, k nên làm như thế. Lấy ổ cứng đưa cho chú về"
-"Cháu lớn rồi, cháu thích chú có gì là sai, chú có thích cháu k, nếu k thì chú tặng socola cho cháu làm gì"
-"Cái này chú đã nói rồi"
-"Chú có dám thừa nhận là k thích cháu k?"
-"Cái này.."
-"Chú ngập ngừng là sao chú nói rõ xem nào, chú có thích cháu đúng k"
-"Nếu chú k thích cháu thì chú sẽ k ngập ngừng như thế"
Bị bắt lọn nên mình k biết nói gì, lần đầu tiên mà mình bị con bé áp chế hoàn toàn. Nó
nói k sai, mình có thích con bé chứ, nó thừa tiêu chuẩn làm ny của mình lúc đó luôn: thông minh, lanh lợi, hợp tính cách xinh gái và nhìn ngon nữa.
-"Huyền ạ, cháu k có gì để chê nhưng cháu còn ít tuổi, chuyện tình cảm phức tạp lắm"
-"Phức tạp gì ạ, cháu thấy bt, cháu thích chú là bt mà"
-"Còn bố mẹ cháu và bn người. Cháu còn ít tuổi làm sao yêu chú dc"
-"Thì cháu và chú k để ai biết là được"
Nói thật là chính câu nói đấy của Huyền khiến mình mờ mắt và sa vào cuộc tình này. Đến giờ khi nghĩ lại mình mới thấm thía tại sao bao thằng bị bóc lịch vì quan hệ với trẻ dưới 16t. Có thể là chúng nó k biết hoặc biết nhưng mấy con bé kia bảo "em k nói ai biết đâu" hoặc "k sao đâu anh" thì bố chúng nó cũng nhắm mắt đưa trym thôi.

Lúc ấy mình k biết phản bác thế nào nữa, chính thức bị con bé cửa đổ, khoảng cách hơn chục tuổi giờ mình chả khác gì đứa con nít. Huyền như hiểu ra mình ngầm đồng ý nên liền nắm tay mình ngay và nói "vậy là chú đồng ý rồi nhé".

Chuyện tưởng thế là xong, đến đó mình lại nhắc con bé lấy ổ cứng để mình về. Con bé liền vào phòng lấy lap và ổ cứng của mình ra xong làm cái gì ấy rồi bảo "cháu xoá rồi chú nhé" xong đưa ổ cứng cho mình. Mình k tỏ vẻ ngạc nhiên như mọi khi vì thực tế ra con bé nó chỉ xoá bản sao thôi, bản gốc mình còn giữ. Còn cái tâm lý vì sao nó xoá thì mình thừa hiểu mà, chả đứa nào nó đồng ý cho ông để clip sẽ của ông với nyc trong máy cả.

Đang định cầm cái ổ cứng về thì Huyền lại nhìn mình và hỏi:
-"Chú chờ chút cháu có món quà tặng chú!"
shame::shame::shame:
sao vụ này thấy giống trên thiendia thế nhỉ. cũng chú chú cháu cháu tn :canny:

boysh

Reaction score
0
CURO said:
ngay dịp 3 năm quen nhau nên ms đi hát đó bro.
khi đứng, ôm hôn, cũng cạ thằng nhỏ đang chỉ thiên vào người em nó, không biết em nó ướt quần k chứ mình thì ướt quần thật đấy, nước nhờn ra lênh láng. :beauty: (vậy có phả mình thuộc kiểu nước nôi đầy đủ k) :beauty:
cũng luồn từ từ, cứ vào tới lưng quần, chạm vào da là em nó đẩy ra. hôn không sâu, chỉ chạm nhẹ cở 1,2s thì sao mà ốp vô được bro?
mình cũng k phải nai tơ, nhưng toàn dính tới tình 1 đêm và phò, nên hay đốt cháy quá trình, giờ đụng gái trinh nên nhát tay. về KS và nhà nghỉ thì tối qua lượn khu Trung Sơn, vào KS quen mà hết mẹ phòng ms cay. có hẹn đi Vũng Tàu với gái, mà k biết 1 hay 2 tuần nữa. ra VT thì xác định ở phòng 2 giường, (cho gái đỡ ngại) rồi tối tìm cách mò qua ôm. theo bro hôm đi VT đó thịt luôn k? vì thấy z thì hơi nhanh :sexy:
ở 2 giường làm cm gì nữa, đã yêu rồi chứ có phải đang cưa e nó đâu mà còn ngại

YongieKuran

Reaction score
0
Chuyện thật 100%, 2 em đều là người Trung Quốc:
1 em đầu tiên thì có vẻ ngoan hiền, sang trường tôi để trao đổi 1 năm. Có người yêu ở nhà rồi, yêu xa 2 năm từ thời em này học cao học ở tận Cáp Nhĩ Tân, tính thêm năm trao đổi bên tôi nữa là 3 năm. Tôi chủ động bắt chuyện, dần dần trở nên thân thiết, nhưng mình đong đưa với nói này nọ thì nó cứ tránh với lại có người yêu rồi này nọ blah blah...
Rồi hôm cuối cùng lúc làm tiệc chia tay bọn du học sinh trao đổi, tôi với em ấy đi uống riêng với mấy người bạn nữa :look_down: chúng tôi chơi truth or dare, sau vào câu nghiêm túc thì cuối cùng toàn nói chuyện sex siếc lần đầu lần điếc, mình đã thấy không bình thường rồi...Thế là sau khi tan tiệc, đáng nhẽ ai về nhà nấy, thì tôi quay lại phòng em ấy, nói là tôi có để quên đồ...Em ấy xuống rồi hỏi tôi: "Bạn có muốn LÊN PHÒNG chút không", tôi gật đầu đồng ý ngay xong leo lên phòng em ấy. Vào phòng thì em ấy hỏi tôi muốn uống gì, xong rồi nói chuyện vài câu linh tinh...nhưng rồi em ấy không hiểu sao hành động rất không bình thường, tôi hỏi bạn ấy là có thể cho tôi một món quà kỷ niệm được không (tôi cứ thích cái ô của bạn đó), nhưng bạn ấy không cho rồi còn cứ nói là "cậu không muốn có kỷ niệm gì đặc biệt khác sao"? :sosad: tôi trả lời: KHÔNG, thế là bạn ấy ngay lập tức lùa tôi ra khỏi nhà, tới bây giờ vẫn không biết là do mình quá ngu hay chỉ là do mình hiểu nhầm :look_down:

Em thứ 2 thì đã rút kinh nghiệm, đồng môn của tôi tại trường trong vòng 2 năm, nhưng em ấy tốt nghiệp trước. Tối trước hôm tốt nghiệp em ấy với tôi cũng đi ăn uống, không đi nhậu. Nhưng vì em ấy phải ở nhờ nhà một thằng người Mỹ (thằng ôn này đang đi du lịch dài ngày), thế xong em ấy cũng gợi ý với tôi là "mình phải về sớm để còn mở cửa phòng, vì không mình CHƯA MỞ KHÓA PHÒNG THẰNG ĐÓ BAO GIỜ", thế là tôi mới nói: "Được, nếu vậy thì để mình đi cùng bạn coi sao".
Thế đến nhà thằng đó xong, tôi mở cửa, hai chúng tôi vào, lần này thì chính là tôi nói câu: "Cậu có muốn có kỉ niệm đặc biệt nào không" - Thì cô ấy cười: "what do you mean". Thế mình biết là đã ăn chặt rồi và cứ vậy mà quất thôi :beauty:

codetodead

Reaction score
0
:look_down::look_down: Nhiều ng gặp may thật. E chưa đc gặp trường hợp nào :sosad:

lime123

Reaction score
1
magneto002 said:
:shame::shame::shame:
Đcm ông són nhé :gach::gach:
Nhưng mà tôi thích, thế mới hấp dẫn, tới tấp đi ông,đcm dân tình ủng cmn hộ lắm đấy:beauty:

klasnikov

Reaction score
2
CURO said:
mình dẹp cái đạo đức giả, nên mới chở gái vào KS luôn đó, mà hết phòng nên thôi. lúc hôn thì k đc sâu, nên k sờ mó đc, kiểu chạm môi 3s rồi nó đẩy ra ấy :sosad:
câu cuối cùng bác nói mình chưa kiểm chứng nên k biết sao, nhưng mà sau khi hôn vào ngày đầu thì 2 ngày sau gái quấn quýt mình lắm chi tiết thì mình có kể phía trên rồi đó :sweat:
bác có kinh nghiệm thì chia sẻ e với, vs dẫn vô KS thế nào cho hợp lí và gái đỡ ngại?
Nếu là lần đầu của nhau thì đi du lịch đâu đó mà múc cho dễ, hoặc ít ra cũng phải chọn khách sạn ngon mà bụp, chứ đừng vào mấy nhà nghỉ, nhìn bẩn thỉu bỏ mợ