(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

magneto002

Reaction score
3
magneto002 said:
Thế là đêm ấy chú cháu mình ngồi nói chuyện phiếm với nhau, ban đầu mình cũng tự hỏi là sao con bé nó bạo thế nhưng có lẽ do khát khao lâu ngày cũng như tìm được người đồng cảm cho nên mình với Huyền trao đổi thẳng thắn với nhau như FWB vậy. Mới đầu thì mình nói chuyện cảnh giác nhưng vì chị N cách nhắn tin khác với lại mình có kết bạn với mẹ con bé chả có lý nào bà ấy lại nhắn tin với mình qua nick con bé cả. Với lại ngoài teamview ra mình còn cài thêm log me in trên máy con bé nên khẳng định chắc chắn là Huyền.

1 câu chuyện vô thưởng vô phạt đáng nhẽ chẳng có bắt đầu mà cuối cùng thành 1 cuộc nói chuyện dài xuyên màn đêm, một phần vì con bé nó tò mò cứ hỏi hết cái này đến cái khác, một phần chính bản thân mình cũng tò mò về Huyền, mặc dù lúc ấy mục đích của mình k phải để dẫn dụ hay gạ gẫm cháu nó (vì nó chưa đủ tuổi) mà chỉ để giải toả ham muốn của mình cũng như chia sẻ. Câu chuyện thì chỉ xoay quanh cái clip kia, nào là cô ấy là người TQ phải k chú, cô ấy làm thế chú thích lắm à, rồi tại sao những người yêu nhau lại làm như thế, lớp cháu có mấy đôi yêu nhau chúng nó có làm thế k chú? vân vân và mây mây.

Mình lại thành chuyên gia tư vấn tình cảm tuổi mới lớn cho Huyền bằng cách giải thích cho con bé bj là ntn, wc là ntn, CIA là như thế nào nọ kia, rồi thì các cháu đang độ tuổi mới lớn chỉ nên dừng lại ở nắm tay thôi chứ độ tuổi của chú thì cầm được tay là day được 1 số thứ rồi... thật khó để tường thuật lại chi tiết cuộc nói chuyện ấy đc các fen à:

Tự nhiên lại thích con bé các fen à, vì nó làm mình nhớ đến Bảo Bối, cách nói chuyện ngây thơ, những câu hỏi cũng na ná, cứ như là định mệnh vậy, bản năng của mình tự nhiên lại trỗi dậy, nên sau 1 hồi nói chuyện thì Huyền đặt vấn đề muốn mượn ổ cứng qua tết mình OK ngay, phần vì để xem thái độ con bé ntn, phần vì "tài liệu" vẫn còn đấy, cháu cứ từ từ học tập :D biết là k tiến xa được nhưng tự nhiên cứ thấy yêu đời.
Từ sau hôm ấy mình và Huyền vẫn nói chuyện qua lại, dĩ nhiên là k để bố mẹ nó biết, lúc này thì cuộc nói chuyện chuyển thành tâm sự thầm kín rồi, rằng con bé thích mẫu người hoạt bát ntn, rồi sẵn sàng hy sinh cho ny ntn (mặc dù chưa yêu ai bao giờ) xong đến khi con bé hỏi mẫu người lý tưởng của mình ntn thì mình lúc đấy ú ớ k biết nói ra sao, vì lúc đấy vẫn lông bông lắm, cứ xinh gái cute là thích thôi chứ chưa đặt nặng vấn đề tính cách. Sau 1 hồi suy nghĩ thì mình mình trả lời rằng:
-"chú thích 1 cô gái biết suy nghĩ, dễ thương xinh gái 1 chút, quan trọng là hoà hợp trong cái chuyện kia là được =))"
-"dễ thương xinh gái ntn chú?"
-"cứ như cháu là được rồi chú k dám đòi hỏi cao hơn"
-"vâng"

Sau tiếng vâng ấy thì tự nhiên cả 2 k nói chuyện nữa, vì cũng gần tết nên mình phải hoàn thành nốt công việc còn con bé lo dọn nhà =)), nhưng mà vẫn chăm chỉ thả like nhau trên FB lắm mặc dù hồi đấy toàn đăng dăm ba cái ảnh k khí tết thôi.
:shame::shame::shame:

duymanh777

Reaction score
0
Toàn hư cấu là nhiều :go: gái đâu dễ dâng vậy trừ khi nó muốn gài bẫy, xưa dfi học đại học có chị bên cạnh phòng hơn 3 tuổi nhìn phơi phới. Bả thích mình vì để ý cứ gặp mình là bả đỏ mặt vs run lắp bắp. Sau lần sinh nhật tổ chức cùng dãy trọ rủ nhau đi uống rượu ốc . bả uống khá nhiều nên phê phê . mình dìu chở về dãy trọ còn hội kia đi hát . về đến phòng dìu lên giường bả ôm cứng níu đè mình xuống . lúc đó sợ quá nên hất ra đắp miền cho bả xong đóng cửa về phòng ngủ :surrender: nghĩ lại giờ tiếc vl :sosad::sosad::sosad:

phuong007bg

Reaction score
0
lần đầu tiên là sang phòng nó, nó kêu nó ốm, mệt.. thế mình cứ ngồi ở bàn chông nó cho nó ngủ. Nhiều lần nó dụ nằm đây vs t mà nghỉ đi, mình bảo, không tao chơi game quen rồi. T toàn ngồi cả đêm thế này thôi (đợt đấy cũng mùa đông, lạnh vãi đái, ngồi tê hết chân) thế là khoảng 2h đêm bà chị chung phòng nó đi bay lak sinh nhật bạn bè gì đấy ở đâu về mở của thì bất ngờ vailoz vì thấy mình ngồi ở đấy. Bà ấy bả thôi m nằm đây nghỉ đi, không sợ đâu. Thế là mình nằm ngoài cùng, nó nằm giữa, bà ấy nằm trong cùng. Mình thì lần đầu nằm với gái, sợ cứng hết người. Nàm im thin thít đến sáng. sợ vailoz @@.
Thế là từ các ôm sau, cứ bà chị ấy đi đâu là lại ngủ lại đấy với nó, ban đầu nó kêu nó bị đau dạ dày, hay đau bụng đêm. Mình lại thương xoa bụng cho nó.
Kết: Cưới được gần nằm, bé 4 tháng rồi các thím ạ. Đầu tiên cũng cuối @@

lieuho

Reaction score
1
phuong007bg said:
lần đầu tiên là sang phòng nó, nó kêu nó ốm, mệt.. thế mình cứ ngồi ở bàn chông nó cho nó ngủ. Nhiều lần nó dụ nằm đây vs t mà nghỉ đi, mình bảo, không tao chơi game quen rồi. T toàn ngồi cả đêm thế này thôi (đợt đấy cũng mùa đông, lạnh vãi đái, ngồi tê hết chân) thế là khoảng 2h đêm bà chị chung phòng nó đi bay lak sinh nhật bạn bè gì đấy ở đâu về mở của thì bất ngờ vailoz vì thấy mình ngồi ở đấy. Bà ấy bả thôi m nằm đây nghỉ đi, không sợ đâu. Thế là mình nằm ngoài cùng, nó nằm giữa, bà ấy nằm trong cùng. Mình thì lần đầu nằm với gái, sợ cứng hết người. Nàm im thin thít đến sáng. sợ vailoz @@.
Thế là từ các ôm sau, cứ bà chị ấy đi đâu là lại ngủ lại đấy với nó, ban đầu nó kêu nó bị đau dạ dày, hay đau bụng đêm. Mình lại thương xoa bụng cho nó.
Kết: Cưới được gần nằm, bé 4 tháng rồi các thím ạ. Đầu tiên cũng cuối @@
Đọc nghe dễ thương nhỉ, đụt đụt lảng mạng gê hà. Cơ mà thím bị em nó chăn

Gửi từ Sony G3226 bằng vozFApp