(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

Quincycuxin

Reaction score
0
Trước thời sinh viên tao ở trọ 1 mình, cạnh phòng là 2 em les. Bọn nó hay rủ tao qua nhậu, sau 1 thời gian thì thân nên chúng nó chủ động rủ mình quan hệ, tuần cũng 3 4 nháy some. Kéo dài đâu được 3 4 tháng thấy sức khỏe xuống hẳn, tụt gần 10kg. Thấy không ổn nên chuyển phòng trọ cho lành. Thi thoảng thèm vẫn rủ bọn nó nhậu rồi...
Nói sơ sơ thôi vì chuyện này tao đã kể trên đây rồi

magneto002

Reaction score
3
magneto002 said:
Năm 2013
Hồi ấy mình đã về nước và đi làm được 1 thời gian. Thời gian đầu mới về lông bông lắm, chưa định hướng được vì hầu như công việc ở VN nó đéo hợp với bất cứ tấm bằng nào ở bên TQ cả, bằng chứng là 1 đống bạn mình học 1 đằng xong về làm 1 nẻo chả liên quan b` gì hết, mình cũng vậy nhưng ít ra mình vẫn phát huy đc 1 số điểm mạnh của mình. Công ty mình làm cũng ổn, công việc k phải lao động trực tiếp mà là ngồi văn phòng thôi, mà các fen biết đấy, dân văn phòng thì rảnh toàn nói chuyện phiếm thôi, mà chuyện phiếm toàn mấy chuyện bậy bạ địt bọp các kiểu.
Mình thì mới vào cũng giữ hình tượng các thứ với cả mấy vấn đề của mọi người nói thì toàn là lý thuyết như kiểu "nằm nghiêng ráo nước" hoặc "một ngày mấy nháy" còn của mình thì nó thuộc về chuyên môn cmnr, nếu nói với họ thì thành ra mình thành cmn biến thái mất nhưng nói gì thì nói nhạc nào mình cũng nhảy được, thỉnh thoảng cũng hay pha trò cùng mọi người cho vui cửa vui phòng.
Ở cái văn phòng đấy thì có mỗi mình sử dụng thành thạo máy tính nên nếu có gì k hiểu hoặc máy lỗi gì thì toàn mình fix hoặc chỉ cho mấy anh chị ở đấy. Nói nghe thì thế chứ thực ra toàn mấy cái lỗi cơ bản word exel hoặc máy nó đơ, khởi động chậm thì mình tinh chỉnh, rồi thì cài diệt virus cho mọi người thôi chứ k phải gì đó cao siêu.
Phòng mình ngoài mình ra thì có 1 chú trưởng phòng còn lại toàn anh chị hết, trong số đó có chị N ngồi ngay cạnh mình nên mình hay nhờ mình chỉ 1 số cái k hiểu về máy tính. Chị sinh năm 79, còn chồng chị làm hải quan lâu lâu mới về, câu chuyện chỉ đến đây thôi nhé vì mình và chị không có gì và này nọ đâu vì mình với chị chỉ như là chị em đồng nghiệp thân thiết thôi và chị cũng quý mình nữa vì tính mình lành.
Con gái chị năm ấy thi tốt nghiệp cấp 2 thừa điểm vào 1 lớp chọn của 1 trường cấp 3 danh tiếng nên vc anh chị mua cho cháu nó cái lap để học tập cũng như là phần thưởng, chị cũng hỏi ý kiến mình tư vấn nên mua máy gì để phù hợp, tiền k phải vấn đề. Lúc đầu thì chị bảo cháu nhà chị nói muốn mua máy của apple này nọ nhưng mình bảo là k nên vì windows phổ biến hơn và dễ sử dụng hơn. Rồi c nhờ mình xem hộ cho mấy cái máy để lúc nào rảnh thì đi mua, mình cũng lên mạng xem xét các dòng máy cho con bé nhà chị (tên H) và cũng chọn dc 1 vài cái ưng ý đúng với tiêu chí mạnh để giải trí và đẹp để khoe.
Sau khi đã gửi cho chị và cháu nó xem qua thông số thì nhà chị cũng thấy ưng và hẹn mình lúc nào có thời gian thì chị đưa cháu đi cùng với mình để mua máy. Lan man mãi cũng đến đầu tháng 12 mình và mẹ con chị mới đi được vừa hay dịp cuối năm các cửa hàng khuyến mại nhiều nên có cơ hội mua những dòng máy cao cấp hơn với giá mềm hơn 1 chút, hôm đấy là hôm đầu tiên mình gặp H - con gái chị, con bé nhìn khá là dễ thương nhưng mình biết là kèo này khó k động được đâu nên mình cư xử khá vô tư chứ k vồ vập theo kiểu tán tỉnh này nọ, có lẽ vì thế mà ấn tượng về mình trong con bé cũng khá ổn. H nó khá là thông minh (bảo sao thi vào trường chuyên thừa điểm) nên sử dụng khá thành thạo (chắc là ra hàng net nhiều rồi) nói chung là mình thấy cháu nó "biết" dùng nên cũng k động chạm gì máy móc nữa mà cứ để nguyên như lúc mua cho cháu nó dùng

Câu chuyện mua máy tưởng thế là xong nhưng rồi bẵng đi khoảng 3 tuần hoặc hơn thì chị N lại nhờ mình xem hộ cái lap của con chị nó bảo dạo này dùng hay giật lag "nhờ chú xem xem có phải bị virus k", mình cũng ừ ừ rồi check thử qua teamview cho cháu nó xem ntn. Lần đầu tiên team vào máy đập chình ình vào mắt là background desktop là ảnh con bé, nhưng biết là đối tượng này k nên tiếp cận được nên mình cũng k care lắm, xong rồi check choác các kiểu thì hoá ra ổ cứng sắp đầy, mả bà thằng KTV ổ cứng 500GB mà nó chia ổ C có 40GB xong rồi mọi dữ liệu tải về toàn lưu ổ C bảo sao k lag.
Mà nói thật mình dùng máy tính ghét nhất máy nào nó lag, chậm với lộn xộn, thế là sau khi move 1 đống nhạc, phần mềm (rác) với phim từ ổ C sang ổ D cho cháu nó thì mình hẹn chị cùng cháu nó là hôm nào em qua em cài lại rồi chia lại ổ cho.
Thế rồi qua đến tận đầu năm 2014 lúc ấy giãn việc thì mình mới qua nhà chị được (1 phần là tối thì mình lười đi, ban ngày chị đéo có nhà mình đến thì ngại bỏ mẹ nên đâm ra lười). Tối hôm ấy thì mình đến vác theo cái ổ cứng di động 1TB chuyên chứa phần mềm các thứ để có gì còn tuỳ chỉnh. Nhà chị đẹp phết, nhưng hồi đấy chồng chị đang đương chức nên xây nhà cũng bt thôi nhưng được cái bài trí bên trong đẹp và gọn gàng sau này mới xây biệt thự.
Hôm đấy chồng chị cũng ở nhà, mình đến thì vào việc luôn, sau khi backup dữ liệu sang hết ổ C thì mình bắt tay vào cài lại win rồi tinh chỉnh 1 số thứ, trong lúc cài thì mình vẫn nói chuyện phiếm với cả nhà chị chị, nhìn cháu nó mặc đồ ngủ ở nhà nhìn mà nứng thật. Rồi câu chuyện đưa đẩy về nơi bắt đầu, việc mình đi học bên Tàu, con bé có vẻ tò mò nên nó cũng cháu cháu chú chú hỏi này nọ, tiện đà chém gió thì mình chém bay nóc luôn, thế là có luôn cảm tình của cả chồng chị với con gái chị, xong rồi anh chị cũng hỏi mình là theo mình thì du học bên Mỹ/châu Âu tốt hơn hay TQ tốt hơn thì mình cũng nói thẳng là dĩ nhiên Mỹ/Châu Âu tốt hơn rồi, nhưng mà TQ thì nên đi du lịch vì bên đấy nhiều cảnh đẹp (vl) :gach:
Ngó đồng hồ hơn 9h thì theo phép lịch sự là mình tìm cớ té, phần mềm thì cũng cài xong hết rồi nhưng mà trong ổ cứng còn 1 thư mục chuyên nhạc Hoa với kho phim HD mình sưu tầm lúc cài máy H nó thấy có hỏi mình nên là mình để lại ổ cứng cho H nó cop luôn hẹn hôm nào qua lấy sau. Trước khi về thì cũng chỉ cho cháu nó là trong ổ chú có để 1 thư mục có các thủ thuật fix mấy lỗi cơ bản hàng ngày khi sử dụng win nếu cháu dùng vài ngày mà gặp thì dùng còn k thì thôi.
Bẵng đi 1 tuần sau thì mình cũng quên mẹ nó việc qua lấy ổ cứng, thế rồi một hôm buổi tối muộn đang ngồi lướt face mình nhận được lời mời kết bạn từ con bé, nhìn ava phát là mình nhận ra luôn, accept xong thì mình cũng đéo biết nhắn gì, à mà cái tên FB của cháu nó hồi đấy nó để tên buồn cười vl thế là chat luôn :

Mà thế méo nào độp phát mới được mấy câu thì nó nói toẹt mẹ như kia xong gửi ảnh chụp thư mục ấy là mình biết ôi thôi ăn lìn rồi, hoá ra đống clip của mình với Bảo Bối quay hồi xưa bình thường mình mã hoá kỹ càng lắm, cách đây 1 tuần lúc ấy tự nhiên thèm vl thế là đem ra xem rồi làm cái lọ xong quên cmn xoá đi, lúc ấy chỉ đoán là mình để ở thư mục ẩn thì có lẽ máy con bé lúc mình chỉnh mình quên tắt chế độ hiện thư mục ẩn nên H nó thấy.
Xong giờ con bé nói thế kia mình méo biết là nên giải thích kiểu gì thế là cứ ú ớ các thứ, thế là mình bị cháu nó quay như dế, xong rồi dần dà mình cũng bình tĩnh lại và dẫn dắt câu chuyện theo hướng của mình thành chú cháu tâm sự.
Nào là đó là bạn gái cũ của chú, chú và cô ấy đã chia tay được vài năm, lý do lớn nhất có lẽ là khoảng cách địa lý khiến 2 người k thể đến được với nhau, nhưng có vẻ H nó k quan tâm đến việc đó lắm, những câu hỏi của nó chỉ là: "chú thích như thế ạ", "đàn ông đều thích như thế ạ", "cảm giác như nào"... làm mình thấy ngạc nhiên vl, hay con bé này nó dâm ngầm nhỉ, mà nhìn cháu nó công nhận là mình cũng thích, con bé sn 99 mới 15t mà nhìn thích lắm, chiều cao tầm mét 5 mấy thôi nhưng nhìn yêu dã man.
Nhưng mà nó mới 15t, lại là con gái của chị làm cùng mình thì mình động vào thế đéo nào dc, tự nhủ là thế nhưng giờ rơi vào tình thế này thì biết phản ứng sao, thôi thì thuận theo dòng nước, cháu nó hỏi sao thì mình đáp vậy
-"Từ hồi chia tay cô ấy đến giờ, chú chưa yêu ai thêm nữa"
-"Chú k chắc sau này còn ai có thể đem lại cảm giác ấy cho chú như cô ấy hay k"
-"Hậu.... nam giới có nhiều dây thần kinh cảm giác cho nên nhiều thằng đang thẳng mà bị thông rồi trở thành cong đấy"

-"Thế chú có cong k? :))"
-"Chú chỉ cong khi được nữ giới làm như thế thôi =))"
-"Nhưng là cong người =))"
...
:shame::shame::shame:

CURO

Reaction score
0
Gaynhungquyenru said:
Đợi chờ series ăn bạn của bồ :sogood::sogood::sogood:
à mình có cái suy nghĩ này ngay từ lần gặp đầu tiên bạn của bồ rồi. nhìn chung thì tính cách bồ thích hợp để cưới, còn bạn của bò thích hợp để yêu. :beauty: giờ thì phải giữ tĩnh táo. sẽ vẫn nt bạn của bồ 1 cách vừa phải, chờ thời cơ :gach:

CURO

Reaction score
0
Claw said:
Chuyển qua bạn cùng phòng đi. Đấy mới là người dành cho bạn thì sao? Đừng ngại thay đổi. Nhiều người ngại nên lỡ cả đời đấy.
mình không ngại thay đổi, chỉ là chưa muốn buôn bồ thôi ( mình chưa thịt, cũng chưa hôn môi nên không sợ gì cả). 14/2/2020 này là đúng 3 năm, đầu óc mình k còn thấy hứng thú vs cuộc tình này nữa, nên mới xác định không đòi hỏi chịch hay hôn mấy tháng nay rồi. Vẫn nhớ 1 câu trên voz của 1 ông nào đó:" phụ nữ là phần thưởng cho người đàn ông thành công". Thu nhập hiện tại của mình khoản 12-15tr tài khoản dư cũng đc 30tr rồi. cảm thấy khá loser nên không muốn tán tỉnh ai, con bồ hiện tại vui thì nt buồn thì im lặng cả ngày cũng k vấn đề gì. cần chịch thì đá phò, :sosad: thấy mấy voz lương 3k 4k trump mà thấy khiếp.

CURO

Reaction score
0
sirjuan8x said:
Ko chịch thì cũng phải vuốt ve, BJ, HJ các kiểu chứ thím :sexy::sexy:
hôn môi còn bị đẩy ra thì HJ kiểu gì? ôm vuốt ve thì lâu lâu nó hứng nó lại đẩy ra :sosad: mấy lần cũng nói thẳng vs nhau vấn đề đó, nên cũng đỡ đẩy ra rồi :stick:

CURO

Reaction score
0
ItKhiComment said:
3 năm nhưng hôn môi cũng khó? :surrender:
Thím nên confirm lại với ny thím xem có phải là tình yêu không hay là tình đồng chí vậy :sweat:
nhiều lúc muốn nói thẳng ra là tình yêu mà k có tình dục thì chỉ là tình đồng chí :gach: mà sợ e nó tổn thương. tính mình k thích hại đời con gái nhà người ta. cho thì vẫn chịch nhưng nếu phá zin thì trách nhiệm lắm các bác ơi. khổ con ng ta