(no sex) các thím đã từng bị gái dụ ntn vậy

fanfet

Reaction score
1
PhuckMod1 said:
Tại mình thường thấy là đàn ông thành đạt, có tiền, có sức hút thì chắc chắn sẽ có nhiều mối quan hệ. Cả trai lẫn gái. Đi xem film thì chỉ có hú 1 tiếng kiếm 1 em xinh đẹp đi xem chung đâu có gì khó. Ngoài ra k có thì rủ anh em bạn bè đi coi cho vui chứ đi xem 1 mình kiểu kiểu tự kỷ sao đó :chaymau:.
Bạn chưa hiểu là cái tầm khi đã đàn đúm chán chê rồi,thì những cái kiểu quan hệ xh rộng hay bé cũng chả đáng quan tâm bằng thú vui tao nhã của bản thân,cái sở thích của mình ít người có thể hiểu,và mình cũng ko cần ai hiểu,cuộc sống là những trải nghiệm,nhiều khi chỉ muốn ngồi một mình bên ly cafe suy nghĩ sự đời hơn là ăn tục nói phét với bạn bè,hoặc đi xem một bộ phim những hai lần liền ở rạp và chỉ một mình,đó là sự thỏa mãn của chính bản thân mà ko ai có thể hiểu và vui được cùng mình,suy cho cùng đời người là sự cô đơn ko thể lấp đầy,cớ sao ko thể tự vui một mình.

Quoctuan12

Reaction score
0
Lee Con Ki said:
Phòng trọ cúp nước điện, nó rủ ra nhà nghỉ ngủ qua đêm, 2 thằng làm 1 shot xong sáng sớm thức dậy thêm cái nữa :) giờ nó cặp với Tây rồi :sosad:
2 thằng :canny:

tetcoi189

Reaction score
0
Bị ngã đau chân nhờ mình đưa đi làm buổi sáng, tối đó bảo ngại dậy sớm nên rủ qua ngủ cùng luôn...

Quoctuan12

Reaction score
0
IRON MAN VN said:
Con gái có nhiều tín hiệu gạ gẫm bắt sóng lăm:

Nếu mình ngồi sau sẽ hay hất tóc về phía mình nè, rồi cố dựa lưng lên bàn cho tóc trải lên chỗ mình học... liếc mắt đưa tình bla bla. Đó mà mấy e tế nhị

E nào bạo hơn tỳ đứng cạnh lấy chân cạ gãi bàn chân mình hoặc dẵm lên, vô tình cọ tay kèm theo ánh mắt đĩ thỏa.
Cá biệt tôi từng gặp 1 em tên Dung ở nghệ an học ktb k10 hvnh cùng khóa tôi, hôm đấy dãy cuối mỗi tôi nó ngồi, e nó cứ đá nheo mắt với mình, tay thì vuốt nhẹ từ rốn xuống khu vực vùng cấm .
Hay có em khác đi học cùng xe bus 26 đứng ra trước mình, chủ động hẩy mông cọ vào thằng em mình. Cọ còn ngoáy nữa =))

Nói chung là con gái nhiều con đĩ thỏa dâm dật lăm, anh em ngây thơ sớm muộn cũng bị nó tụt quần mút thằng em ngon lành thôi
EM dung mà cao cao mông tròn ngực quả cam đúng ko phen :sogood:

Reaction score
0
Đi tập gym có em gái hay hỏi hỏi rồi tay cứ sờ từ đầu gối tới đùi ko biết có phải nó muốn dụ mình ko ta :eek:ps: