[ No sex ] - Các thím đã tiến tới level nào với người yêu rồi ?

boydalat92

Reaction score
0
mrmeo1904 said:
sờ còn không dám sờ, sợ bị tát lắm thím :surrender::surrender::surrender:

Em lâu nhất quen 3 năm chưa hôn, em gần nhất quen 6 tháng hôn môi được 1 lần kiêm ôm eo

Đâu phải dụ địt là địt được đâu thím, ai nói dụ dễ chứ em thấy gái khó lắm :sweat::sweat::sweat:
Sạch sẽ lên

thanhduy296

Reaction score
0
mrmeo1904 said:
sờ còn không dám sờ, sợ bị tát lắm thím :surrender::surrender::surrender:

Em lâu nhất quen 3 năm chưa hôn, em gần nhất quen 6 tháng hôn môi được 1 lần kiêm ôm eo

Đâu phải dụ địt là địt được đâu thím, ai nói dụ dễ chứ em thấy gái khó lắm :sweat::sweat::sweat:
Trong 3 năm làm trò khỉ gì mà còn không đc hôn, mình mới quen vài ngày là hôn luôn rồi :surrender:
Sent from HMD Global Nokia X6 using vozFApp

abc0biet

Reaction score
0
mrmeo1904 said:
28 tuổi, có 3 người yêu, người xa nhất là hôn môi và ôm eo :pudency::pudency::pudency:
tôi hơn bác là sờ mó, còn nn các thứ thì không do tôi cũng không muốn đi quá trước hôn nhân :sad:

mrmeo1904

Reaction score
0
thanhduy296 said:
Trong 3 năm làm trò khỉ gì mà còn không đc hôn, mình mới quen vài ngày là hôn luôn rồi :surrender:

Sent from HMD Global Nokia X6 using vozFApp
Thì ẻm không cho hôn thím ơi, nói hoài méo cho hôn. Lâu lâu mới được cầm tay nữa kìa :sweat::sweat::sweat:

ginpro

Reaction score
0
mrmeo1904 said:
Thì ẻm không cho hôn thím ơi, nói hoài méo cho hôn. Lâu lâu mới được cầm tay nữa kìa :sweat::sweat::sweat:
Thế rốt cục cuộc tình đi về đâu? Thím bị cắm sừng ak? :look_down:

kyoshiro0911

Reaction score
0
Mấy thím vl thật, lớn tướng rồi mà sợ ngược sợ xuôi cái gì vậy
. Không khéo vì vậy mới bị chia tay đấy
. Con gái thời này khác lắm rồi. Em quen mấy em toàn nhà gia giáo, đàng hoàng, giảng viên này nọ mà cái gì tới cứ tới thôi

AECC

Reaction score
0
Chưa kịp cắm sừng , lăng nhăng gì thì bị con lớp phó học tập lừa . Giờ cắm đầu cắm cổ đi làm nuôi nó gần 15 năm

Gửi từ Samsung SM-A920F bằng vozFApp