Những viên ngọc cho tối đa giá trị (so theo trang bị)

whowontbedead

Reaction score
0
Ah vãi, thấy Garena khuyến khích dùng ngọc đỏ Công vl/hút máu cho em sịp đỏ :rofl:

gelu567890

Reaction score
0
whowontbedead said:
Ah vãi, thấy Garena khuyến khích dùng ngọc đỏ Công vl/hút máu cho em sịp đỏ :rofl:
Xịp đỏ xài Kim thân là best mẹ luôn, các anh tin tôi đi. Con đó đánh kiểu ủi ủi xong lui ra chứ không đứng đánh dài được, hút máo làm gì cho mệt

inori yuzurihaGC

Reaction score
0
gelu567890 said:
Xịp đỏ xài Kim thân là best mẹ luôn, các anh tin tôi đi. Con đó đánh kiểu ủi ủi xong lui ra chứ không đứng đánh dài được, hút máo làm gì cho mệt
cho hỏi là sát thương gây thêm theo đòn đánh thường như ulti của slimz vs nội tại kiếm fafnir có thể chí mạng đc ko :chaymau:

gelu567890

Reaction score
0
inori yuzurihaGC said:
cho hỏi là sát thương gây thêm theo đòn đánh thường như ulti của slimz vs nội tại kiếm fafnir có thể chí mạng đc ko :chaymau:
Không thể. Hút máu thì được.

À mà nội tại x1.3 của Slimz thì tôi không chắc nhé, nhưng đoán là crit xong 30% giống Valhein.

inori yuzurihaGC

Reaction score
0
gelu567890 said:
Không thể. Hút máu thì được.

À mà nội tại x1.3 của Slimz thì tôi không chắc nhé, nhưng đoán là crit xong 30% giống Valhein.
tức là cái 30% đó không thể chí mạng à :shame: nói như vậy cả game này chỉ ngộ ko vs violet là nội tại sát thương thêm theo đòn đánh thường đc chí mạng thôi à :shame: thấy zuka sát thương cộng thêm hình như cũng là cộng vào sau khi đòn đánh thường chí mạng nên lên đồ crit khá phế :stick:

gelu567890

Reaction score
0
inori yuzurihaGC said:
tức là cái 30% đó không thể chí mạng à :shame: nói như vậy cả game này chỉ ngộ ko vs violet là nội tại sát thương thêm theo đòn đánh thường đc chí mạng thôi à :shame: thấy zuka sát thương cộng thêm hình như cũng là cộng vào sau khi đòn đánh thường chí mạng nên lên đồ crit khá phế :stick:
Violet nào được bonus lộn dmg vào crit thế. Không có chuyện đó đâu, dmg tính riêng.

Có Yorn (mưa tên) thì crit

inori yuzurihaGC

Reaction score
0
gelu567890 said:
Violet nào được bonus lộn dmg vào crit thế. Không có chuyện đó đâu, dmg tính riêng.

Có Yorn (mưa tên) thì crit
Ủa thế sao con violet e thấy late nhảy dame ảo lòi thế toàn 2k8 dame1 hit ngang vs ngộ ko:shame: tưởng là lộn xong dc tăng dame tay r crit lên mới dc thế

gelu567890

Reaction score
0
inori yuzurihaGC said:
Ủa thế sao con violet e thấy late nhảy dame ảo lòi thế toàn 2k8 dame1 hit ngang vs ngộ ko:shame: tưởng là lộn xong dc tăng dame tay r crit lên mới dc thế
Không có đâu, vào phòng tập là biết, nó nhảy 2 số, dmg crit riêng dmg skill riêng. Giống Zephys đó

Crit to thì một là song đao, hai là xài rune dmg crit, 3 là Nanh Fenrir 30% dmg

inori yuzurihaGC

Reaction score
0
gelu567890 said:
Không có đâu, vào phòng tập là biết, nó nhảy 2 số, dmg crit riêng dmg skill riêng. Giống Zephys đó

Crit to thì một là song đao, hai là xài rune dmg crit, 3 là Nanh Fenrir 30% dmg
thế là có mỗi ngộ ko dc crit dame cộng thêm từ nội tại ợ :sweat: thảo nào hồi trc lúc nội tại còn cộng 1.4 công vật lý bọn youtuber cứ bảo ngộ ko bị lỗi dame :sexy::sexy: thế thì chắc cả cái phức hợp kiếm nội tại cũng cộng riêng nhỉ :shame: làm e trước giờ cứ tưởng bở dc cộng dồn vào dame tay r crit:stick::stick::stick:

whowontbedead

Reaction score
0
Phiên bản sắp tới khả năng là Lễ Hội Mùa Đông (hay Thời Đại Pháp Sư) không biết có thêm chế độ Ép ngọc lên đến ngọc cấp 4,5,6 không nhỉ?