Những tình huống làm bạn phát điên khi chơi Liên quân

mu7c0n

Reaction score
0
nhiều tình huống bi hài lắm.. đang combat, mạng đỏ lòm... ngỏm , thế là đập mẹ cái đt luôn

25251325zz

Reaction score
0
Vô rank gặp ngay 1 thanh niên insta-lock violet trừng trị. Vô chat đc 4 chữ "cân cả thế giới". Cả team nhường cho đi rừng.
Ăn đc một bùa xanh xong thanh niên đó bỏ rừng, ra lane farm. Cả team @#- (_.
Đc cái trừng trị anh ấy mò vào rừng định ăn tiếp bùa xanh, bị team bạn đứng me gank ngay tại chỗ. Thanh niên "cân cả thế giới" AFK, cả team đầu hàng. Hết trận rank.
Sent from Xiaomi MI 6 using vozFApp

Monster in Paris

Reaction score
1
Tự nhiên hôm nay đánh chả hứng thú gì, team đánh mình cứ đi đẩy trụ, cuối cùng thua ngược dù phe kia chỉ còn 2 trụ, cuối trận mình bị bọn nó kêu tố cáo mà sao chả thấy thông báo gì cả. Vậy chứ nếu tố cáo là phá trận hay gì đấy thì như thế nào mới bị phạt?

coosride

Reaction score
0
25251325zz said:
Vô rank gặp ngay 1 thanh niên insta-lock violet trừng trị. Vô chat đc 4 chữ "cân cả thế giới". Cả team nhường cho đi rừng.

Ăn đc một bùa xanh xong thanh niên đó bỏ rừng, ra lane farm. Cả team @#- (_.

Đc cái trừng trị anh ấy mò vào rừng định ăn tiếp bùa xanh, bị team bạn đứng me gank ngay tại chỗ. Thanh niên "cân cả thế giới" AFK, cả team đầu hàng. Hết trận rank.

Sent from Xiaomi MI 6 using vozFApp
những thằng phát ngôn thế là, 90% thua, toàn thằng ngu mà xung :stick:

coosride

Reaction score
0
Monster in Paris said:
Tự nhiên hôm nay đánh chả hứng thú gì, team đánh mình cứ đi đẩy trụ, cuối cùng thua ngược dù phe kia chỉ còn 2 trụ, cuối trận mình bị bọn nó kêu tố cáo mà sao chả thấy thông báo gì cả. Vậy chứ nếu tố cáo là phá trận hay gì đấy thì như thế nào mới bị phạt?
càm raz mang trừng phạt bị thằng lữ bố đòi tố cáo, mình thách nó luôn, chả bị gì, may game này éo như CF, mấy thằng trẻ trâu làm càn :sexy:

Vua Ch0'

Reaction score
0
Mịa đấu rank mà gặp bọn tesr tướng mới mua làm tụt sao cay vl