Những tình huống làm bạn phát điên khi chơi Liên quân

cu.hanh.tay

Reaction score
0
Mình trước :byebye:

Nó cầm Butterfly

Và món đồ đầu tiên nó lên là Giáp hồi sinh

Diễm ơi là Diễm :gach: thua sml tụt 1 sao :gach:

cu.hanh.tay

Reaction score
0
Mình trước :byebye:

Nó cầm Butterfly

Và món đồ đầu tiên nó lên là Giáp hồi sinh

Diễm ơi là Diễm :gach: thua sml tụt 1 sao :gach:

viettholclone02

Reaction score
1
còn một hit nữa là nó chết, violet lăn lộn lên ... thế lồng nào lại bắn vào con quái:gach::gach:
đang bú trụ nhà chính, team bạn quét sạch và có con voi hồi sinh, thế bất nào 4 thằng team mình rút về sạch:stick:
lv 1 đang đánh quái và phụ huynh gank, 5s sau quay ra lên bảng vì bị con bọ ngựa vả chết:sweat:
cầm nakrot, được ố mà đi roam , sướng rơn, thế bất nào ăn xong bùa đỏ quay ra ố mà ăn mất bùa xanh:go:
vẫn cầm nakrot, đang xanh rờn hết bùa vô rừng... bị đứa khác cướp, ok mid ad cướp thì cho thôi đằng này lữ bố cướp:canny::canny::canny:

Vai_lua.

Reaction score
0
Lane ở cánh đang bị lính đẩy cao. Tính xuống def thấy có thằng farm bãi rừng gần đó. Yên tâm nghĩ nó ăn xong con đó sẽ ra đẩy lính lên. Đéo ngờ nó lại bay tiếp sang ăn red và bay luôn cái trụ :doubt:

gelu567890

Reaction score
0
Đồng đội không biết điều khiển lính. Nhất là khi 2 đợt lính chắc chắn vỡ 1 trụ. Kim cương mà toàn ngu như bò :doubt:

Đồng đội cũng không thèm nhìn xem có đủ người không mà lao lên, max hoang đường :stick:

Và đặc biệt nhất là khi mình đang đi đẩy lẻ thì 4 thằng kia win combat. Kiểu đéo gì luôn :sweat:

Vua_moi_bi_ban_nick

Reaction score
0
Chơi với ông ku con 6 tuổi nhiều tình huống bi hài vãi nhái kể ko hết :(

combat 2 vs 2, mình lao lên còn thanh niên 6 tuổi kêu em ăn con rùa đã @@, bảo là đánh xong ăn cũng đc mà thì kêu nhưng mà em ăn để lên level, thế đánh nhau với rùa cái nào quan trọng hơn - Rùa ... thế là bố im lặng đếm số @@ (bé nhà mình hay xưng em, 1 là ở lớp cô gọi 2 là bà nội cũng hay gọi là em @@)

hoặc đang combat thì em kêu thôi em đi về đây em hết mana rồi, còn 1/2 cây máu rút khỏi combat vì : em hết máu rồi :(

Nhiều lắm, bi hài lắm.
Mình phải cấm thanh niên này đánh rank, chỉ cho đánh thường thôi

P/s: cả nhà mình cùng chơi, tối tối trc khi đi ngủ, khi thanh niên 6 tuổi học bài xong thì sẽ cho chơi 1 2 trận gì đó, bố - mẹ - con cùng oánh.

Vợ cũng ảo diệu lắm, nhớ đường kém, mù đường, vào game mù map luôn, thi thoảng nhầm lane :-S,

viettholclone02

Reaction score
1
Và đặc biệt nhất là khi mình đang đi đẩy lẻ thì 4 thằng kia win combat. Kiểu đéo gì luôn
sau đó là một màn sỉ vả
"dm mày ko ra combat"
"mù à , ocschos"
"đẩy trụ làm clgt":sexy::sexy:

gelu567890

Reaction score
0
Vua_moi_bi_ban_nick said:
P/s: cả nhà mình cùng chơi, tối tối trc khi đi ngủ, khi thanh niên 6 tuổi học bài xong thì sẽ cho chơi 1 2 trận gì đó, bố - mẹ - con cùng oánh.
Vợ cũng ảo diệu lắm, nhớ đường kém, mù đường, vào game mù map luôn, thi thoảng nhầm lane :-S,
Bạn làm mình nhớ hôm nọ lên hỗ trợ ToG, gặp 1 gia đình 4 người cao thủ, bố già mẹ già 2 đứa con nhỏ. Đúng là tài không đợi tuổi :stick:

Vua_moi_bi_ban_nick

Reaction score
0
ToG nhà mình cũng đi xem đầy đủ :d, cao thủ thì chưa tới, chơi vớ vẩn giải trí thôi :)) KC với BK thôi, ku nhà mình thì ko cho đánh rank, phá game có mà nát :))