Những tình huống làm bạn phát điên khi chơi Liên quân

hanloc2709

Reaction score
0
ntv said:
level 15, bị chửi rừng ngu không biết gank không biết ăn rồng, trong khi ngay lúc ping ăn king kông không ai ra giúp, 4 thằng bu bị úp chết, end game
Cầm rừng ức chế lắm ông ơi, team thọt cũng chửi rừng ngu( mặc dù nó feed như đúng rồi:stick:), ping ăn rồng không thằng nào phụ mất rồng cũng chửi :chaymau:, mở combat ngu rồi chết cũng chửi mình ngu :canny:, bla bla bla... (wtf đang ở bot, nó mở combat top, vừa chạy vừa ping "đợi tí, đang tới" cũng ráng nhào vô :sweat:)

Monster in Paris

Reaction score
1
Càng đánh càng éo hiểu sao tụi nó mê chửi thế. Đang đánh ăn ngon lành, thằng đồng đội của mình (đang xanh) bị chết, mình xông vào ăn 2 mạng, team vẫn lợi quân số. Nó chửi mình ngáo. Mình không chat được chứ nhiều trận chỉ muốn đứng lại chửi nhau, có khi còn vui hơn.

thanhvo

Reaction score
2
hanloc2709 said:
Cầm rừng ức chế lắm ông ơi, team thọt cũng chửi rừng ngu( mặc dù nó feed như đúng rồi:stick:), ping ăn rồng không thằng nào phụ mất rồng cũng chửi :chaymau:, mở combat ngu rồi chết cũng chửi mình ngu :canny:, bla bla bla... (wtf đang ở bot, nó mở combat top, vừa chạy vừa ping "đợi tí, đang tới" cũng ráng nhào vô :sweat:)
Nhiều trường hợp bên đội của mình đang mất lợi thế thiếu người
Bên đội bạn thì quân số rất đông nhưng mà mấy thằng này cũng lao đầu vô rồi chết không thể hiểu nổi
Sent using vozFApp

hanloc2709

Reaction score
0
Monster in Paris said:
Càng đánh càng éo hiểu sao tụi nó mê chửi thế. Đang đánh ăn ngon lành, thằng đồng đội của mình (đang xanh) bị chết, mình xông vào ăn 2 mạng, team vẫn lợi quân số. Nó chửi mình ngáo. Mình không chat được chứ nhiều trận chỉ muốn đứng lại chửi nhau, có khi còn vui hơn.
Nếu thằng chết chửi thì chắc nó tức vì bạn đợi nó chết rồi mới vào, còn mấy thằng khác chửi thì mình chịu luôn :chaymau:
thanhvo said:
Nhiều trường hợp bên đội của mình đang mất lợi thế thiếu người

Bên đội bạn thì quân số rất đông nhưng mà mấy thằng này cũng lao đầu vô rồi chết không thể hiểu nổi

Sent using vozFApp
Đánh gặp hoài chứ gì, đang thua người, không chịu ôm trụ đợi bồ ra rồi đánh all, nhào vào combat mặc dù bên nó đứng 1 đống 4, 5 đứa, nhìn nguy hiểm vãi nồi (có mấy con sắp hết máu, tính ăn mảnh, ai dè bị dồn damage / cc chết không kịp ngáp), chết xong cái đầu hàng, bị deny thì afk, quỳ :stick:

Monster in Paris

Reaction score
1
Hồi chiều nay có ai chơi gặp tình huống này không? Đang đấu hạng (vàng 2) thì bên kia là máy 100% ( do mình không thấy chạy % lúc đợi game). Bên mình con Krixi giống như là rank đồng vậy. Kết quả là vầy :

Tự nhiên kiếm được 1 sao dễ dàng :v

Han Feng

Reaction score
0
Monster in Paris said:
Hồi chiều nay có ai chơi gặp tình huống này không? Đang đấu hạng (vàng 2) thì bên kia là máy 100% ( do mình không thấy chạy % lúc đợi game). Bên mình con Krixi giống như là rank đồng vậy. Kết quả là vầy :

Lvl thấp vs rank thấp gặp máy hoài, nhiều khi win nhiều quá nó nhét cho team mình 4 con AI. xong nó afk 2 con. :shame:

gelu567890

Reaction score
0
Monster in Paris said:

Ít ra có Yorn là người kìa :shame:

E.Lenon

Reaction score
0
Nếu team kia có Alice hay Chaugnar thì chống sao đây mấy a
Sent from my iPhone using vozForums

gâu_

Member
Reaction score
0

mới tập chơi, cơ mà đánh vậy mà còn thua :sosad:

ntv

Reaction score
0
gâu_ said:
mới tập chơi, cơ mà đánh vậy mà còn thua :sosad:
xanh thế thì mò mò đi đẩy trộm đc mà, hôm combat chi nó ủi thẳng nhà, nhìn team cũng đâu phế đâu