Những khoảnh khắc hài hước trong LOL các thím đã gặp

trananhquanapt

Reaction score
0
Ashe ulti vào bụi 3 lần, được 3 cái kill của cùng 1 thằng. Nguyên nhân thằng này lúc ít máu nó chuyên chui vào bụi để về nhà. Mình với nó 2 lane khác nhau, bắn xuyên qua nguyên cái bản đồ luôn :D
Cả trận đấy thằng kia không chơi để ngồi chửi mình.

Reaction score
0
Một trận đánh rank solo top, Singed vs Jax. Em cầm Singed, 3 lần bật ulti ra cho jax đập xong chạy về trụ cho nó đuổi, sau đó lật nó vào trụ, bật chiêu rải keo làm chậm, buff thiêu đốt, 3 phát kịch bản như nhau :sogood:

Redisme

Reaction score
0
vừa sáng nay ,cầm amumu chạy te te trong rừng nó ,ăn xong blue của nó thì bị kata TF truy sát =),biết đường chết rồi vì lúc này còn có nửa ống máu,em lao zô luôn ,Q stun kata,bật W ,quay E,ulti R luôn ,lúc đang đánh em sắp chết tới nơi thì tự nhiên TF ulti ra sau lưng em :gach:,thế là nó đứng làm màu xòe bài dưới chân,em giết kịp kata rồi chạy đi mất dép,nó đuổi theo bị team em tới kịp ,đập gần chết,em thì ham hố quá,định làm quả đúp bô kiu :maumui: nên quay lại chơi Q vào nó đúng lúc nó phóng 3 lá bài,em chết tức tưởi và bị con Quinn team mình cướp mất TF :khoc:

ck.bomb9

Reaction score
0
cầm riven, 1 combo giết sona *i'm super man*
đang sướng thỳ mất mạng :ah: trận đấy tính là bỏ cuộc :sosad:

p/s: e là newbie thôi, nghĩ lại pùn cười lúm
cả lúc mình khoe đc 2 cái pentakill khi đánh vs AI nữa :p

ginnguyen135

Reaction score
0
Dẹp đc loạn callback về, gần về tới thì Yi bay lại chéo chéo, cố gắng đánh nó đc nửa cây xog vẫn chết :sure: đậu má

sakila1104

Reaction score
0
Đánh combat ,team em chết hết , team nó còn 5 thằng còn tí máu ,nhảy vào định ăn cái trụ,không cần creep,cuối cùng bị trụ bắn chết cạ 5

MR.20cm

Reaction score
0
cầm ashe bị team nó dí còn chút xíu máu, chạy qua cái bụi quinn team mình còn chút máu núp trong đó, em phi vào bụi xong chạy ra ngoài bắn W :eek:h: con miss bật util nã vào bụi quinn nó định chạy về thì die, tưởng mình cũng die luôn rồi :sosad: chạy sang bên ko dính util của miss :lmao: quay lại thả util với W hi vọng chạy thoát ai ngờ ăn được mạng con annie bên nó :rofl: thế là thoát chạy về trụ :sure:

Pinud

Reaction score
0
Chiều nay cầm Draven bị Darius dí còn tẹo máu. Đúng lúc đấy Javan bên mình đến, tưởng sống ai ngờ thằng Javan ulti nhốt cả mình và thằng Darius, kẹt -> đếm số :sosad:

Windows 8 User

Reaction score
0
Chơi Jarvan úp xọt thằng Kha'zic lúc nó còn 1/3. Đánh gần chết nó xài skill bay ra đúng lúc đấy hồi skill Xỉa cho nó 1 phát vào @ss nó vẹo ngay lúc chưa chạm mặt đất :)

no_loov3

Reaction score
0
garen full dame xoay vào baron và đc triple kill và hy sinh :))