Những hero ít được pick nhất

kest_royal

Reaction score
0
Biết là trong game này hero nào cũng có điểm mạnh điểm yếu riêng :D nhưng em thấy có 1 vài hero chẳng có ai chơi đến, nên topic này em chỉ liệt kê những hero em thấy ít xuất hiện nhất

1/ Phantom Lancer: tướng agi, có skill nuke, escape tốt :D ngày xưa em try hard con này :sexy: thích cái tạo bóng, đánh nhanh, quấy rối tốt :beauty: mà bị cái máu giấy

2/ Treant Protector: tướng strengh, support chân chính :beauty: chưa chơi qua ẻm nên chẳng biết skill (thím nào biết bổ sung với :byebye:)

3/ Visage: tướng int, cũng chưa chơi quá với ít thấy ai pick nên chả nhớ skill của ẻm :D

4/ Outworld Devourer: Hot pick 1 thời :shame: tướng int mà dmg bá đạo, giờ hình như bị neft nên chả thấy ai pick :sad:

5/ Queen of Pain: cũng hot pick 1 thời, TI năm nào trận nào cũng thấy mặt :beauty: có skill blink, phóng độc đi chậm, ulti gây dmg cao :beauty: giờ cũng hok thấy ai chơi

Còn nữa... Mà thôi nhường mấy thím :byebye:

À quên, trình em còi cọc đánh ở normal nên thấy vậy, rank cao em ko biết đâu nhé :chaymau:

p/s: em đang kiếm bí kíp chơi con PL :shame: ở đây có thím nào try hard PL ko, em chỉ lên tread với diffu thôi, còn mấy item sau thì lên từa lưa, chả biết xài món gì

muacokho____

Reaction score
1
PL đi mid, mua cái Poor Man's Shield tango rồi ra last hit thôi, xong mua bottle spam chiêu 1 mà harass mid nó, nó thấp máu thì phi vào mà đập, đi lane mid khỏe vkl. Cứ bám mid mà farm đẩy trụ thôi đừng đi gank đâu cả. Push sập trụ 1 mid nó thì đi đẩy lẻ trụ 1 top bot tiếp. 2 cái trụ ngoài thì cứ đẩy lẻ push trộm (tự mua mắt mà cắm khỏi bị bắt). Đẻ bóng ra vừa đẩy lane vừa farm rừng. Hết trụ 2 thì kêu gọi stick rôi push trụ 3. Đồ thì lên giày manta diffu là core, mặt nạ băng, heart, bass... tùy tình hình mà lên. Ngày xưa lúc invoker nổi đi mid mình toàn spam PL ra mid đì invoker tụt dái hehe. Nhớ tách bóng farm cả rừng cả lane ko là thọt đồ đấy.

Anterok

Reaction score
0
PL sau tread với diffu thì cứ lên đồ cho bóng trâu lên là dc
ưu tiên nhất theo mình là Dragon Lance, sau này tách ra lên kiếm chéo cũng tốt

tdat00

Reaction score
0
đọc tít xong vào thấy con Phantom Lancer ở đầu tiên
lặng lẽ comment rồi đi ra :go:

iGear.FreshWind

Reaction score
0
Sniper - hero mình thích nhất (vì hồi trước chơi CS 1.6 :sexy:). Suốt TI năm nay chỉ được pick 1 lần thì phải. :sosad:

Anterok

Reaction score
0
iGear.FreshWind said:
Sniper - hero mình thích nhất (vì hồi trước chơi CS 1.6 :sexy:). Suốt TI năm nay chỉ được pick 1 lần thì phải. :sosad:
Mình phần lớn toàn đánh Sniper nè :beauty::beauty::beauty:

congchuabebong

Reaction score
0
ý thím là trong comp hay là pub
pub mà có PL với qop thì hơi sai sai @@
nếu pub thì con ít nhất là con visage với con IO , treat nha

Bo'.Cua.Thor

Reaction score
0
Io : support khủng nhưng ít ai biết chơi:rofl: mình thích con này.
Troll : một thời lẫy lừng nay còn đâu :go:

kest_royal

Reaction score
0
congchuabebong said:
ý thím là trong comp hay là pub
pub mà có PL với qop thì hơi sai sai @@
nếu pub thì con ít nhất là con visage với con IO , treat nha
em đánh normal match đó thím. Em đánh ít thấy thôi.

À quên mất trong list còn IO nữa :D support khủng mà ít ai chơi

tvxq1920

Reaction score
0
Medusa. Máy farm nhưng mà ít khi được pick ở rank( vì phải farm cực nhiều). Mình chơi con này build kiểu zsmj 35 min 6 slot