Những hành động của gấu làm các thím nhớ mãi

CuliLenTP

Reaction score
0
Nhớ như in vào lúc sinh nhật năm lớp 12 của em, cả buổi chiều mất tích em gọi không nghe máy hóa cắm cả cái điện thoại 1280 để đi mua cho emquà tặng sinh nhật . lại còn đi bộ mười mấy cây số để mua.
nhớ như in cái cảm xúcấy . cảmđộng :((
chia tay cũngđược gần4 năm rồi. :confused::confused:

cuccutcodon

Reaction score
0
Lần ấy bị bệnh, mà trời mưa to. Tớ thì hay cảm vặt mà không bao giờ chịu uống thuốc, Gấu tớ lúc đó mặc kệ mưa gió, mua mấy liều thuốc bảo: " Anh không uống thì em giận đó ". Nhớ hình ảnh đó tới giờ, đứng trên ban công nhìn em mà giờ Em đi lấy chồng tận Hàn Quốc

top.0.bigbang

Reaction score
0
Nhớ ngày mình nói chia tay,gấu mình nắm áo níu kéo đến nổi rách luôn cả áo nhưng mà duyên đã cạn níu kéo cũng bằng không :)
Lâu lâu nhớ lại vừa thương lại vừa tội... mà chả biết than thở với ai chỉ trách bản thân mình thôi...

trungvang

Reaction score
0
Chẳng nhớ gì cả, nhớ mỗi lần vào nn bật điều hòa 19 độ thôi, đúng tuyệt vời

cutolamemho69

Reaction score
0
hjx, đọc thấy mấy bác xôm quá, em cũng góp vui 1 chuyện

Chả là xưa e với gấu hay có cùng 1 suy nghĩ. Một hôm xem phim phòng thì em cứ cuộn tay nó lại vào trong tay em rồi thẩy ra ngoài, nó hỏi làm gì thì em bảo đổ xúc xắc (xí ngầu). Thế là nó hỏi đổ ra số mấy, em nhìn nó rồi bảo đếm đến 3 rồi cùng nói nhé. Đếm xong thì cả 2 cùng hô Năm. Thế có chết không :(

Từ đó cái số 5 nó cứ ảm ảnh em vcl, hay gặp. Sau này em với gấu không còn liên lạc nữa vì mqh cũng chẳng chính thống gì. Một thời gian sau thì nó chụp cái ảnh quán nhậu có tên là 5 Đạt (em tên Đạt, và từ dạo kia em gọi nó là 5 luôn, đhs). Quả thật em thấy số phận nó cứ chơi đùa với em tđn ấy. Khóc, nhưng yêu vl.

kimchunsam

Reaction score
0
Vợ tao hồi mới quen nó niềng răng, kao chỉ nói đấy đến đây thôi