Những điều cảm động ny làm cho mọi người là gì

Noluv

Reaction score
0
Vào rình nghe chồng kể chuyện người yêu cũ thôi chứ không có gì để kể (((((((=

Gửi từ Itel L6002P bằng vozFApp

Doxey

Reaction score
0
Đã là quá khứ, điều cảm động là người ấy đã cho mình động lực để thực hiện những điều mà trước kia mình chưa bao giờ nghĩ sẽ làm được. Giờ vẫn còn buồn lắm, cạch mình ra rồi
, nhưng mà thôi từ từ mọi chuyện sẽ vào nề nếp, chúc người ấy tìm được hạnh phúc riêng của mình

via vozForums for iPhone

xuanthe

Reaction score
0
Cõng em nó trên lưng, em ghé tai mình nói 'em yêu anh'. Mà 10 năm rồi =))

Gửi từ Samsung SM-G925V bằng vozFApp

M31

Reaction score
1
Ngồi bóc hết đĩa hướng dương cho mình

Mỗi lần gặp thỉnh thoảng lại làm nước quả cho mình uống từ nhà

via vozForums for iPhone

tortpi

Reaction score
0
Hồi đó mấy bịch snack có thẻ cầu thủ trong đó. Em nó mua bánh về ăn mấy tháng trời để sưu tập thẻ cho mình, cả một bộ đầy đủ mấy chục thẻ cầu thủ ngoại hạng anh. Sau đợt đó em nó nổi mụn phải đi điều trị :sad:

justin_ly93

Reaction score
0
Jella Trinh said:
nó là ngày cuối cùng tôi và em gặp nhau
Thým giống mình đấy. Sinh nhật mình t7. Tới t10 thì chia tay. Hơn 1 năm rồi.

M31

Reaction score
1
Nói yêuuuu mình

Đưa mình lên mxh làm tim hàng trăm thằng tan vỡ

via vozForums for iPhone

Nhunhu398.2

Reaction score
0
anhngaovhh said:
1. Sốt xuất huyết, phòng chả có ai. Ổng đi từ Trương Định sang Mỹ Đình (tầm chiều tối, tan tầm, đường tắc). Dù lúc ấy vẫn chưa yêu.
2. Cũng ngay sáng hôm sau, ốm nên đắng mồm chả muốn ăn gì, ông cũng đi hơn chục cây sang rủ đi ăn cháo
3. Thi thoảng tranh thủ đi hơn chục cây sang chỉ để đi dạo cùng mình một lát rồi về. Trời thì lạnh, gió. Nghĩ tội, bảo đừng sang thì ông lại bảo "không muốn gặp anh à?". Nhưng sang thấy thì thương vch.
4. Đi cùng mình ăn mặc thoải mái, nói năng vô tư, kiểu không cần để ý xung quanh.
5. Ông bận tối mắt tối mũi, nhiều khi không dám nhắn tin sợ nhắn lúc đang làm việc. Nhưng bận mấy thì ngày nào cũng gọi điện. Có hôm gọi chỉ nói mỗi câu "anh yêu em" rồi lăn ra ngủ vì mệt.
via vozForums for iPhone
Ew! Được cưng dữ dạ :adore:
Bạn nhà mình thì bận lắm, mình ko mè nheo, đòi hỏi được. Chẳng bao giờ gọi điện, chỉ có nhắn zalo thôi. Có hôm bạn ấy đang chạy xe từ cty về, tranh thủ bật loa ngoài gọi cho mình. Chả nói yêu đương nhớ nhung hỏi thăm gì, toàn luyên thuyên chuyện tắc đường rồi càm ràm mấy thằng chạy ẩu, tạt đầu xe các kiểu. Ngồi nghe bạn ấy lảm nhảm mà vui ơi vui, thiếu điều có đuôi chắc cũng quẫy rồi :adore:
via vozForums for iPhone

boyhtmd94

Reaction score
0
Mặt ngang mũi dọc nó ra làm sao t còn chưa biết mà