Những điều cảm động ny làm cho mọi người là gì

Bexuanmai

Reaction score
0
Nhunhu398.2 said:
Hồi còn sinh viên mình làm ra tiền nhiều, tốt nghiệp sớm. Bạn đấy hơn 2 tuổi mà chưa ra trường, lại hay nhậu nhẹt. Bình thường thì vui vẻ nhưng say vào thì như thằng điên. Rồi mình có cảm giác coi thường nên ít quan tâm. Về sau bạn ấy đòi chia tay, mình lại là người níu kéo :chaymau: Nhưng mà đến giờ bạn ấy vẫn còn cái thói say vào là hoá chaos, năm rồi mém chết vì tai nạn do bia rượu :go: may quá chia tay sớm bớt đau khổ :shame:

via vozForums for iPhone
:rofl: :rofl: :rofl:

legendsviet

Reaction score
0
Mình đi thi, em nó vào FB mình viết lời chúc lên wall :beauty: Hát cho mình nghe mỗi tối

Duong Tu Anh

Reaction score
0
Jella Trinh said:
https:\\2.pik.vn/201966c27404-4054-4562-bf16-2a3994aea3a0.jpg (Ảnh) nó là ngày cuối cùng tôi và em gặp nhau
Sinb nhật vui vẻ sao lại chia tay v thím
Gửi từ Xiaomi Mi A2 Lite bằng vozFApp

Chico2chan

Reaction score
0
chỉ là crush nhau 1 chút

người ấy nhầm ngày sinh nhật của tui nên tặng cho tui 1 con gấu bông

con gấu rất cute, mỗi ngày đi làm tôi đều ôm nó, ngủ trưa cũng ôm, ngồi làm việc cũng ôm

chỉ 1 món quà vô cùng nhỏ, nhưng thật hạnh phúc

mới đó mà đã xa nhau mấy ngày, k còn nói chuyện nữa, quyết tâm xa nhau

anhngaovhh

Reaction score
0
1. Sốt xuất huyết, phòng chả có ai. Ổng đi từ Trương Định sang Mỹ Đình (tầm chiều tối, tan tầm, đường tắc). Dù lúc ấy vẫn chưa yêu.
2. Cũng ngay sáng hôm sau, ốm nên đắng mồm chả muốn ăn gì, ông cũng đi hơn chục cây sang rủ đi ăn cháo
3. Thi thoảng tranh thủ đi hơn chục cây sang chỉ để đi dạo cùng mình một lát rồi về. Trời thì lạnh, gió. Nghĩ tội, bảo đừng sang thì ông lại bảo "không muốn gặp anh à?". Nhưng sang thấy thì thương vch.
4. Đi cùng mình ăn mặc thoải mái, nói năng vô tư, kiểu không cần để ý xung quanh.
5. Ông bận tối mắt tối mũi, nhiều khi không dám nhắn tin sợ nhắn lúc đang làm việc. Nhưng bận mấy thì ngày nào cũng gọi điện. Có hôm gọi chỉ nói mỗi câu "anh yêu em" rồi lăn ra ngủ vì mệt.

via vozForums for iPhone