lang_it_ex

Reaction score
0
Vãi luyện quá, bệnh nan y từ bé tới giờ vẫn chưa sửa đc à :D

halley189

Reaction score
0
abcabcabcabc5 said:
Hồi sáng nhớ ra vài truyện, post thớt nào , giờ qua đây post lại. hjhj

Trò 20
Hôm đó cũng buồn, giờ ăn truă đến, tụi nó kéo nhau lục tục đi ăn, mềnh ráng lại tí chút. ke ke ke, em lễ tân là nạn nhân, tội ko lock PC, mình sang, mở google từ khóa "quần lót nam". Èntơ, màn hình chi chít quần chíp nam, trỳm có bay tứ tung. Lúc sau tụi nó về, Ôlala, ăn quả xấu hổ. Lần đó ko ai biết thủ phạm
Trò này hay...hồi em sẽ làm thử :gach:

hsggc

Reaction score
0
Trò 20
Hôm đó cũng buồn, giờ ăn truă đến, tụi nó kéo nhau lục tục đi ăn, mềnh ráng lại tí chút. ke ke ke, em lễ tân là nạn nhân, tội ko lock PC, mình sang, mở google từ khóa "quần lót nam". Èntơ, màn hình chi chít quần chíp nam, trỳm có bay tứ tung. Lúc sau tụi nó về, Ôlala, ăn quả xấu hổ. Lần đó ko ai biết thủ phạm
Chú là thằng nào đấy , đừng có để chị phát hiện chú vào voz ở công ty :sogood:

mrhuymap1491

Reaction score
0
có 1 chuyện em được nghe bố mẹ em kể lại
hồi bé tầm lớp 1-2 j` đó em ra nhà bác ăn cỗ. Không hiểu có chuyện j` mà em dỗi bỏ về, vì hồi đó bé em không biết đường thế là đi bộ tít lên chỗ công viên thủ lệ (nhà ở gần chùa hà). May mắn thế nào lên đó có 1 bà quen biết mẹ em bà nhìn quen quen thế là bà ra hỏi: "Bố cháu tên là gì ?". Em đáp: "Bố cháu tên là bố cháu". bà lại hỏi: "Thế mẹ cháu tên là gì? ". Em đáp tiếp: " Mẹ cháu tên là mẹ cháu". Híc. Mỗi lần mẹ em kể lại mà mng` cứ lăn ra cười :gach:

hunter26

Reaction score
0
về quê nghịch động rơm, tìm dc 1 que diêm thế là tìm đi tìm lại mí dc cái hộp diêm để quẹt dc nó cho vào đống rơm. PHÙNG 1 cái khói ngút trời, cả làng xông ra chữa cháy gõ kẻng ầm ĩ cả lên cuối cùng cũng dập dc.Hậu quả bị mẹ phồng tôm 1 cái và bắt xin nhỗi cả làng

broke.the.rule

Reaction score
0
Hồi bé một lần ngậm cái dao lam vào mồm, chảy be bét máu, làm mẹ em sợ quá, cứ chực khóc, thật ra em cũng chả nhớ gì cả, vì còn bé quá,mãi sau này mẹ kể lại, :D
May mà chưa nuốt không thì :chaymau:

Còn 1 lần nuốt dăm bảy cái túi nilon vào bụng, mãi sau mẹ móc cổ mới ói ra :sexy:

Với 1 lần nữa cầm dao lam tự cắt lên bàn tay mấy nhát xem có sắc không
:shame:
Kể ra mình cũng ngu thật :beauty::beauty::beauty:

crazyrocker_87

Reaction score
0
lần nghịch dại nhất của mình là đổ nước vào bóng và ném từ trên tầng 3 xuống ko may trúng đầu ông giáo, thế là tèn tén ten....

vuongtoavoz

Reaction score
0
Hồi nhỏ mình cầm cái đinh cắm vào ổ điện trên tường, giật tung rái, may mà đang đứng trên giường :surrender::surrender::surrender: