VaLue.LuXuRy

Reaction score
0
Hồi nhỏ em với thằng bạn gần nhà làm súng cao su đi bắn chim :byebye:
Săn cả buổi chả bắn đc con nào. thấy đàn gà con nhà ông hàng xóm ngay cạnh đấy thả ra đường, 2 thằng em ngắm bắn chết hết gần cả đàn luôn :gach:
Bị thằng con ông ý lùa chạy quanh xóm nhưng may chạy thoát. Hí hửng về tới nhà và bị mẹ cho ăn no hành :sweat:

dungvstrang

Reaction score
0
black_kat87 said:
Cái chuyện này xem chừng có mùi gió:angry:Chọc vào ổ điện sinh hoạt mà chỉ thấy tê tê lưng thì mời bạn đến số 1 Đông Tác:Trung tâm nghiên cứu tiềm năng con người:stick::stick::stick:
Đọc từ đầu thớt, quote lun. Hồi bé ai chả nghịch điện, mình thì cầm kéo thủ công cắm vào nguyên 2 lỗ, giật nẩy người, sợ luôn nhưng không hài hước gì cả. Còn thằng em họ cầm cọng rau muống cắm vào, bị giật ông kêu "Mẹ ơi rau muống nó cắn con...", giờ cứ ngồi nghe bà cô kể lại lại cười gần chết :D

alucard_kill_all

Reaction score
0
min080589 said:
Trước hồi bé cả nhà ăn cơm mình chén xong rồi chạy ra góc nhà nghịch.Thấy cái nan hoa xe đạp cầm chọc vào ổ điện chơi.Hồi đấy điện yếu cứ thấy tê tê ở lưng tưởng thằng nào trêu mình quay lại chả có ma nào.Thế là hỏi bố mẹ xem có nhìn thấy ai đằng sau con không.May hồi đấy điện yếu :)
đù, đang uống sì tinh suýt sặc :canny: :canny:

1thoi.domau

Reaction score
0
Hùi bé ghét thằg nuôi cá giốg nên pha mực tím nước mắm mì chính các kiểu thành 1 hỗn hợp rùi rình lúc ság cá ngoi lên thở rùi vứt xuốg => chả chết con éo nào :hell_boy:
Đợt dàn lá mơ ông hàg xóm đặc sệt sâu róm ms lấy mắc áo nhựa đốt rùi thả vào sâu róm cho nó rấy cảm giác như máy bay thả bom :so kun:
Từg suýt đốt nhà vì hay nghịch lửa :gach:
Hùi đấy bể cá mình nuôi 2 con cá vàg, thấy 1 con chửa mãi hok đẻ nghĩ nó ở dưới nước éo đẻ đc mình vs con chị họ mang nó lên bờ rùi để vào 1 cái hộp làm gối đàg hòag, mịe thế mất toi 2 con cá :gach::((

FutureLight

Reaction score
0
Cái ngu nhất của mình là cấp 2 toàn trêu với đánh cho con gái khóc, để nỗi bây giờ ế.

Deathwing_19xx

Reaction score
0
Hồi 2 tuổi nghe mẹ kể là nghịch cái phích nó đổ ra bỏng chân, giờ vẫn còn sẹo :sad:
Hồi 4 , 5 tuổi nhà có nuôi con chó , đúng lúc nó đang ăn thì thò tay vào cái đĩa của nó ( éo hiểu sao lại thò ) , hậu quả 1 đớp và báo hại phải đi chích dại đến thốn :sweat: :sweat:
Lớn hơn xíu thì thò tay vào máy bơm.... :sweat: :sweat:

FutureLight

Reaction score
0
up_fat_roi_te said:
Cấp 3 hay chơi trò bóp Chym nhau. Hôm đó thấy một thằng đứng quay mặt vào lan can. Miêng ở trong lớp xồ ra bóp một phát rồi chạy. Lúc bóp vào thấy éo giống mọi lần. Ối trời ơi là tiếng la thét. Hóa ra là 1 em lớp Văn hôm nay lãng mạn sang lan can lớp Toán đứng.
Hôm nọ về kỷ niệm ngày thành lập trường em nó còn ghé tai nói nhỏ .............. "Làm lại nhé"
Cấp 3 mà vẫn chơi à? Bọn mình chỉ chơi thời cấp 2.
Bình thường bóp cái rồi chạy hoặc bá đạo hơn thì cả lũ xúm vào giữ một thằng rồi xử : ;) ;) ).
Một lần có thằng cao ráo đẹp trai nhất lớp đang đứng cạnh bàn con gái nói chuyện; thằng bạn mình nấp đằng sau hét lên T.V (tên đứa con gái) cả lũ quay ra nhìn. Nó bóp ... thằng kia trước mặt đám con gái rồi chạy. Bỏ nạn nhân với các cô gái.

luuhainam said:
Hồi cấp 2 hay chơi trò chọc đít nhau, 2 tay chắp vào như đang vái, lừa lừa thằng nào quay mông ra chọc cho 1 cái. Thằng bị chọc mất đến 5 phút mới nói thành lời :">
Giống mình, mà mình chơi từ ngày cấp 1. Trò này mình bị chúng nó chọc, nhưng ko chơi lại chúng nó vì sợ chọc phải shit, :stick: đúng là trẻ con

up_fat_roi_te said:
Lộ thân phận thì cũng không khoái lắm nhưng mà anh em cả! Thái Bình quê ta. Trà Lý sông êm đềm! Chỉ thế thôi nhé, đừng hỏi gì thêm!
Chuyện về cái bờ đê sông lãng mạn! Nó đẹp từng thớ ký ức một. Hồi đó miềng ngu nhưng chưa bao giờ hối tiếc là miềng đã ngu! Kể sau bác nhé. Đẹp - Lãng mạn - L ồng lộng khoáng đạt nhưng hài thì đừng có hỏi.

Kể tiếp vụ lừa cả nhà Em nó.
Ông già nghiện thuốc lào thì có kể. Miềng nhờ ông hàng xóm thửa cho một quả thuốc lào say vắt lưỡi (Miềng cũng nghiện thuốc lào nhé). Theo dõi 2 ngày lừa hôm ông già đi cày, miềng đến nhà chơi. Ngồi một lúc bảo thôi tớ đi rửa điếu cho bố (điếu bát). Rửa sạch sẽ, thêm cho 1 lọ cồn vào nước điếu. Lây gói thuốc lào mới bỏ vào gói cũ.
(Đoán) Buổi trưa ông đi cày về. Nóng, mệt, khát, lên cơn vật thuốc. Bắn thẳng cẳng một điếu .....
Hôm sau thấy mẹ em ra chợ mua cái bát điếu mới. Đầu bố em quấn băng ....

Bố em còn bị nữa
Thím mưu mô từ bé. :shame:
Nghe có vẻ gần gần nhỉ. Quê ở Tiền Hải đây!

sau.xinh.xan

Reaction score
0
Thấy các bác kể e cũng xin góp vui
1. Hồi bé, nhà ở trong xóm, có 1nhà nuôi 2 con chó rất dữ, lại ko hay khóa cổng nên bọn e hay chơi trò trêu chó cho nó xồ ra xong chạy. Hôm ý e với con bạn đi chơi về, đến đoạn ý thì e nổi hứng thế là trêu nó xong chạy. Con bạn đi cạnh ko phản ứng kịp nên cứ ngơ ngác. Đến lúc 2con chó xồ ra đuổi thì nó mới quắn đít lên chạy. E thì chạy trc nên rẽ vào cái ngách gần đấy rồi, còn con kia do hoảng quá chạy nhanh nên ko rẽ đc, bị đuổi xuống gần cuối xóm. H nghĩ lại cũng may là nó chạy nhanh ko thì...:gach:

duykhiemk11403

Reaction score
0
1. Hồi xưa năm 1999, còn nhà đất, năm đó mình học lớp 2, e gái học mẫu giáo, nhà có đám mía sát nhà, nhà thì vách đất, mái tranh( lá mía) 2 anh em bẻ bắp vô đám mía ngồi nướng, mới bật lửa tí cháy hết đám mía, đi luôn cái nhà dưới bằng tranh và 1 con héo nái, thế mà 2 a e còn ngồi vỗ tay, ngĩ lại h còn vui :):sogood:
2. hồi nhỏ, có thèn bạn nhà sát đường nhựa, thế là ra nhà nó chơi, hôm đó nhà nó ko có ai ở nhà,2 thèn mới ngĩ ra là lấy cây cước buột vào đồng tiền 5k, hồi đó 5k cũng là lớn rồi, rồi mang ra giữa đường, ai đi qua kéo kéo đồng tiền, ai cũng đứng xe lại cả, vừa đứng lại thì mình kéo đồng tiền vô nhà, thấy ai cũng đưa mắt tìm tìm tiền, vui vl:gach: