bocapvang123

Reaction score
0
vụ ngu
em và gấu lên phòng của gấu
đang giỡn trượt tay tòn luôn vào trong áo
gấu đỏ mặt la lên : " ngon ha, giỏi thì bóp coi"
mình bóp xong nhéo , gấu la :" ê làm gì đó, tin tui nhéo lại cái kia ko"
mình bảo ko tin, gấu đè mình ra lột quần, mình tức quá lột lại quần gấu
đang quần một hồi ba má gấu mở cửa phòng vào :" dưa hầu nè con".......
sau hôm đó gấu dọn thằng vào nhà em ở , lên chức vợ và đời em thì như con ở .........

NguaConBatKham

Reaction score
0
Hồi 11 đang ngủ trên lớp bị thằng bạn tát cho 1 cái rồi nó chạy lên bục giảng
Mình cay cú rút dép của thằng ngồi cạnh ném lên ai ngờ vào đúng ass con bạn đang đứng đấy :sosad:
Cú ném mạnh chắc là rát nên lập tức nó xò vào rồi ngại quá rút tay ra mặt đỏ ửng ko nói gì
đến bây h gặp nó vẫn ngại :pudency:

sangbn

Reaction score
0
1. Hồi tầm 6t, nhà có cái cuốc đất, lôi ra nghịch thế đếch nào sau 1 hồi loanh quanh nghịch lấy chân dẫm vào cái bàn quốc thế là theo quy luật đòn bẩy cả cái cán quốc nó đập vào chán, sưng vù chán.
2. Cũng tầm 6t, mẹ mua cho đôi dép bánh mỳ huyền thoại (trả hiểu sao gọi là dép bánh mỳ) dép mới mang đi khoe ghê lắm, rồi xuống 1 cái ruộng ẩm ẩm chơi, ko may đi vào chỗ bùn nhão tụt 1 chân xuống, sau nhấc đc 1 chân lên nhưng ko lấy dc dép, về nhà ăn no đòn nhưng vẫn ko khai mất dép ở đâu.
3. Hồi hết lớp 3, nghỉ hè Obz bắt đi học hè mình ko đi, bị ăn đòn mình chạy khắp làng, ông già đuổi theo, sau chạy ra ngoài đồng mới Bắt đc, lôi về ông ý chói tay vào giường, hết chạy, nhưng mà sau cũng ko bh phải đi học hè cho đến lên cấp 3 thì lúc đó đi học là tự giác.
4. Mùa gặt phơi rơm đầy đg, người lạ di xe Đap vao làng thì thôi rồi, cả lũ toàn lấy rơm phi vào líp xe.
5. Hồi 13-14t gì đấy, ở làng có 1 bà làm pháo, nhưng mà cả hội toàn mua thuốc pháo chơi, bọc thuốc pháo vào nilong, trộn thêm sỏi rồi ném vào tường nó nổ phê vãi nhưng có 1 vụ ko bh quên, thằng nghịch nhất nhóm nó tương bọc thuốc pháo trúng đầu 1 thằng, nổ luôn, hãi vãi mà thằng kia chỉ bị cháy xém tóc và xám xịt chỗ đó, ko chảy máu. Nhớ hồi đó mỗi bọc thuốc chỉ tầm nửa bao diêm.
Kỷ niệm chơi pháo thì nhiêuf lắm, có thằng cướp pháo xịt, đút vào túi áo phao rồi 1 lúc sau nó mới nổ.

crazyandstupid

Reaction score
0
Hồi nhỏ mẹ mua cho con dế, tối mình bỏ nó vô hộp nhựa rồi chọc lỗ cho nó thở, mà đi ngủ sợ nó bị kiến cắn chết => lấy phấn kiến vẽ quanh cái hũ => chưa an tâm, lấy thuốc xịt kiến xịn lên cái hũ => sáng dậy dế ngỏm

HieuUSA

Reaction score
0
crazyandstupid said:
Hồi nhỏ mẹ mua cho con dế, tối mình bỏ nó vô hộp nhựa rồi chọc lỗ cho nó thở, mà đi ngủ sợ nó bị kiến cắn chết => lấy phấn kiến vẽ quanh cái hũ => chưa an tâm, lấy thuốc xịt kiến xịn lên cái hũ => sáng dậy dế ngỏm
tôi đã :sosad: :sosad: :sosad: vì bạn quá " chu đáo "

vnbelse

Reaction score
0
bug_bunny145 said:
em thỉnh thoảng nhặt rau, hay nghĩ linh tinh, lúc thì vứt cả cuống cả ngọn vào sọt rác, lúc thì vứt ngọn giữl ại cuống, còn chán đời nhất là giữ lại cả đôi :)
:beauty::beauty::beauty::beauty: cũng hay thế này

CanSa2013

Reaction score
0
Chuyện ngu hồi cấp 3 em kể các bác nghe :chaymau:
Lớp em ngày trước là lớp chọn, học giỏi, ngoan ngoãn, nhưng thế đ ai biết được chúng nó khắm bựa vãi lồng. Hồi đó lớp rộ phong trào oánh rắm, ôi em thề với các bác là giờ đ nào cũng phải phát xịt phát nổ. Nổ to thì cười khằng khặc cả lũ như được mùa, xịt phát bịt mũi chạy mỗi đứa 1 nơi :go:. Em xin thưa em cũng là 1 cơ thủ, và ngu bắt đầu ló từ đây
Chả là em hay đi học thêm tối, không hiểu sao tối hôm đấy mẹ em cho ăn gì mà đến lớp nó mới phát tác, âm ỉ và lỗ ass muốn buông xuôi tất cả , nhưng em đã dặn lòng để về nhà cho thoải mái. May quá hôm đấy được nghỉ, quên cm cả đau bụng dù cho " cức đang trực trào " :beauty: . Cũng lượn lòng vòng quanh cái phường bé nhỏ, rồi dừng ở 1 góc đường cho chúng nó bốc đầu con giấc mơ Trung Hoa tồi tàn của thằng bạn ( nó chở em và 1 đứa nữa ). Ôi cuộc đời em, đang đứng xem thì buồn đánh rắm, lại cái tính thích thể hiện trước đám đông, thế là em rặn 1 phát...:shame:. Thấy quần ướt ướt đít. Em đéo dám đi, đứng bẽn lẽn như cô gái đôi mươi còn son và bọn bạn cũng đâu hay.
Được 1 lúc thì bắt đầu về, thế là em cứ bê nguyên cả cái ass lên xe, kệ cm nó.
Em nghĩ về nhà chắc thằng này phải dùng xà phòng cộng nước tẩy bồn cầu để rửa yên xe.

CanSa2013

Reaction score
0
Tiếp tục rắm part 2
_____
Chả là trong giờ dạy lý của thầy giáo chủ nhiệm, được 15p đầu lại thói quen cũ, rắm cứ ở lỗ chờ ra cửa :sexy:. Em ước tính là nó xịt, hay kêu nhỏ nhỏ thôi, em còn xuỵt xuỵt thằng ngồi cạnh để cho nó nghe thấy :">. Ai ngờ, em gồng mình thả lỗ 1 phát nó kêu như nổ pháo, giật cả mình :sosad:. Em chỉ vừa ngại vừa buồn cười là thầy chủ nhiệm đang cầm phấn viết đề bài nghe rắm em giật mình rơi cả phấn xuống đất. Cả lớp quay lại nhìn em bằng ánh mắt lạ lùng rồi cười, em không biết làm gì nói luôn thằng bên cạnh" Mày làm gì thế? " mà mặt đỏ bừng, y hệt mặt thầy giáo nhìn em lúc đấy :sweat: