Những chiếc giỏ xe chở đầy hoa phượng

hquyen91

Reaction score
0

Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living
Thời gian phủ bụi mờ ký ức.
Những tháng năm thanh xuân rực rỡ của tuổi học trò trong tôi là em:pHƯỢNG ƠI!

Cô gái cuối ngày vẫn đợi tôi trên chiếc xe đạp dưới gốc phượng năm ấy............................
GIỜ LÀ MẸ 2 ĐỨA CON CỦA NGƯỜI TA MẤT RỒI

nguoitre22

Reaction score
0
giá như hồi cấp 3 nhà mình rộng hơn,hồi đó có nui mèo!

Animoji

Reaction score
1
5 năm cứ như một giấc mộng

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 3 bằng vozFApp

chauchauda

Reaction score
0
mymemoryht said:
Tình thơ.... thời trong trắng chưa biết điz là gì. Con nhỏ bạn ngồi cạnh người phổng phao nhất lớp mỗi bận đến giờ ra chơi là lại phanh một cái cúc áo ngực ra rồi quay sang bảo mình cầm quyển vở quạt hộ nó. Có lần vô tình đánh rơi cái bút xuống đúng bộ hạ con bé, nó nhất định ko đưa lại mà bảo " mày tự lấy đi", kết quả vẫn đéo dám thò tay xuống lấy lại. Con nhỏ lườm lườm cái rồi khoanh chân kẹp luôn cái bút bi oan nghiệt. Hơn chục năm rồi nó ko trả lại bút cho mình... và giờ 28 tuổi con bé phổng phao ngày nào đã là mẹ 2 con.
Sent from Samsung SM-N935F using vozFApp
Mỡ dâng miệng mèo rồi còn để tuột mất :">:">
Sent from điện thoại bàn using vozFApp

mymemoryht

Reaction score
0
chauchauda said:
Mỡ dâng miệng mèo rồi còn để tuột mất :">:">

Sent from điện thoại bàn using vozFApp
Chim mới lún phún lông thôi thím ạ. Nhìn còn sờ sợ huống chi là cởi quần áo nó ra. Có phải như học sinh thời bây giờ đâu. Có bận em với con nhỏ đến phiên trực nhật, phải đến sớm, nó cưỡi lên lưng mình bắt đi vòng quanh phòng học rồi vào cả phòng thí nghiệm, đấy là lần đầu tiên biết cọ sát cơ thể vào ngực, vào mu con gái là thế nào, loz mẹ nó lườm lườm, mà vẫn đéo hiểu gì, lại cho nó nhảy lên lưng tiếp. Đến tận bây giờ, họp lớp thỉnh thoảng nó vẫn lườm lườm.
Chuyện đời nó thì gian truân lắm. Rảnh có thời gian em up một thread riêng cho anh em thưởng chơi.