Nhờ tư vấn lần đầu đi chơi với gái

ItKhiComment

Reaction score
0
vvpp said:
Hello mấy thím. Vừa hẹn gái tối nay đi chơi. Mấy thím nhiều kinh nghiệm tư vấn em chút.

Em mô tả sơ sơ thế này. Mới tán em nó được gần tuần nay, nói chuyện vui vẻ bình thường. Trưa nay em nhắn chiều làm xong anh qua đón đi chơi thì em nó đồng ý. Dự là đi ăn gì đó rồi cà phê.

Mấy thím kinh nghiệm đầy mình chỉ em với. Lịch trình như vậy Ok không? Hoặc có tôn chỉ gì quý báu thì bày cho em với.

Thêm chút là nay 13/2 rồi. Có nên quà cáp hoa quả gì không ạ, em lăn tăn vì mới nói chuyện, quà cáp như thế gái nó đánh giá cho thì nhục :D nếu có ý tưởng gì về quà cáp mấy thím gợi ý cho em với.
Tối đi chơi có gì hay em sẽ update hình ảnh sau ạ. Cảm ơn mấy thím nhiều :*
Đi ăn rồi cà phê là hợp lý. Nên cần không gian 2 người để trò chuyện nhiều hơn. Mới quen cấm kỵ quà cáp, gái nó biết ý sẽ dè chừng ỷ y rằng cứ lễ sẽ có quà, lễ kế tiếp mà ông không có quà là biết mặt nhau ngay :gach:

duymanh777

Reaction score
0
Thím chủ ktra hộp em vừa rep tin nhắn nhé . em mobi Viettel vina gì cũng được :sogood: nhớ update tình hình mối tình cho ae hóng :look_down::look_down:

Reaction score
1
duymanh777 said:
Thím chủ ktra hộp em vừa rep tin nhắn nhé . em mobi Viettel vina gì cũng được :sogood: nhớ update tình hình mối tình cho ae hóng :look_down::look_down:
30t còn đi xin cạc? :gach: q

duymanh777

Reaction score
0
Adolf Hitler-VietVersion said:
30t còn đi xin cạc? :gach: q
Tinh thần là chính thôi :gach: ko xin mà thím chủ inbox có nhã ý tặng nên nhắc thôi :shame::shame:

vvpp

Reaction score
0
duymanh777 said:
Tinh thần là chính thôi :gach: ko xin mà thím chủ inbox có nhã ý tặng nên nhắc thôi :shame::shame:
Em inbox thẻ cho mọi người rồi nha :D Tin nhắn đầu là hỏi các thím dùng mạng gì, tin nhắn 2 là mã thẻ. Thím nào chưa nhận được tin thứ 2 thì inbox lại em nhé vì giờ em không xem được tin nào đã gửi thành công hay chưa :pudency:

duymanh777

Reaction score
0
vvpp said:
Em inbox thẻ cho mọi người rồi nha :D Tin nhắn đầu là hỏi các thím dùng mạng gì, tin nhắn 2 là mã thẻ. Thím nào chưa nhận được tin thứ 2 thì inbox lại em nhé vì giờ em không xem được tin nào đã gửi thành công hay chưa :pudency:
Đã nộp xong nhé thim :beauty: chúc thím may mắn và hp trong công cuộc tán gái :hungry:

vvpp

Reaction score
0
duymanh777 said:
Đã nộp xong nhé thim :beauty: chúc thím may mắn và hp trong công cuộc tán gái :hungry:
Thank fence. Tối qua có tí mơi mới. Em ăn cơm chút lát em update thêm ạ :)

vvpp

Reaction score
0
Em xin phép update thêm chút vì có mấy thím inbox hỏi :)
Hôm qua em lại rủ em nó đi chơi tiếp. Về hơi muộn nên sáng nay dậy muộn rồi đi làm linh tinh giờ mới rep các thím được :)

Hôm qua đi chơi mà không hẹn trước, đi làm về khoảng 6 rưỡi chiều em nhắn tin luôn:
Em: Làm về chưa em
Nó: Em vừa về
Em: Lát em tính ăn gì (nó ở một mình tối chỉ ăn linh tinh thôi)
Nó: Em ăn bún thôi
Em: Anh sang ăn chung vs em nhé
Nó: Thôi, phiền anh ra
Em: Anh đang rảnh
Nó: Mà lát nữa em mới ăn, giờ đang gội đầu chưa xong
Em: Ừ. Thế 7h anh có mặt đầu ngõ
Nó: Vâng a
Thế là set kèo xong :)

Em nó nay mặc váy các thứ các thím ạ, bên trong cái áo mỏng, bên ngoài áo khoác, trời hơi hơi tối nên em chỉ địa được có thế :)
Loanh quanh tìm quán ăn mất một lúc, đi qua mấy quán nhậu em bảo hay là mình vào nhậu đi mà em nó ứ ừ, nên thôi chốt lại là ăn phở tái cho ngon :doubt:
Quán có mở thời sự nên tiện đà em chém gió tình hình dịch tễ quốc tế các thứ các thứ... Chơi voz là một lợi thế :gach: Phở thì nóng, em nó lại thích ăn cay, cho có 2 miếng ớt thôi mà mặt em ửng hồng, mi em khẽ ướt, tóc em thướt tha mà tay em khẽ vén. Nhìn gì gì phết mấy thím ạ :)
Ăn gần xong thì set thêm kèo xem phim, nói một hồi thống nhất là xem phim gì cũng được :D Ăn xong em đi lấy nước uống, gọi cho thằng em hỏi nó hay xem phim ở đâu, mang nước lại cho em nó và gọi trả tiền thì em nó đã trả lúc rồi, 1 điểm nhanh nhẹn :D
Ra rạp thì đông nghịt, em vào mua vé sớm nhất mà cũng phải đợi 45 phút nữa mới có. Thôi cũng được, có thời gian 2 đứa ngồi tâm sự...
Đoạn xem phim không có gì hay mấy các thím ạ, xem hết 2/3 bộ phim mà chẳng có gì xảy ra. Em vốn là thanh niên nghiêm túc, em nó tựa đầu vào vai em em cũng kệ. Ngồi 2 ghế đơn mà tựa kiểu đó em cũng mỏi nên em cũng bắt trước nó tạo thế cân bằng, lâu lâu hửi hửi tóc em nó tí cho đỡ nghẹt mũi vì em mới bị cảm chưa khỏi hẳn.
Loằng ngoẳng một lúc cũng hết phim. Lần sau nếu đi xem phim chắc em phải kiếm cái rạp nào có sweetbox như mấy thím tư vấn cho tiện, mấy lần muốn nắm tay em nó mà cái tay ghế nó cản trở, ngồi nghiêng người lâu tí vẹo cả cột sống :pudency:

Thôi em xin dừng ở đây thôi ạ, cám ơn các thím đã quan tâm. Chúc các thím cuối tuần vui vẻ :)

chymdangxung

Reaction score
1
Đi chơi vlt mà chán thế fen, nvay thì k biết khi nào mới thịt nhau đc :sweat:

via vozForums for iPhone

vvpp

Reaction score
0
hakura said:
Tao không cần card nhé.
artoo123 said:
Em chưa đủ post nên ko trả lời lại được trong private message , nhưng e xin mạn phép ko lấy card. Fen lấy card đó đắp vào bản thân ngoại hình , học và đọc chém gió thêm trên con đường tiến đến với trai tim e nó. Chúc thiếm thành công
nhaikutedr said:
Đã nhận đc hộp của thớt nhưng mình cũng xin không lấy nhé, chỉ chia sẻ chút ít hy vọng giúp đc thớt là em vui rồi
dung0909 said:
Các thím từ chối nhiều quá nên tôi mạn phép nhận card của chủ thớt nhé. Thanks :)
viking119 said:
Mặc định voz ko lưu tin nhắn gửi đi nhé thím, hôm trước em cũng bị như thím. Vào setting chỉnh lại là đc :adore:
ItKhiComment said:
Đi ăn rồi cà phê là hợp lý. Nên cần không gian 2 người để trò chuyện nhiều hơn. Mới quen cấm kỵ quà cáp, gái nó biết ý sẽ dè chừng ỷ y rằng cứ lễ sẽ có quà, lễ kế tiếp mà ông không có quà là biết mặt nhau ngay :gach:
Cám ơn mấy thím nhé!