[NHỜ TƯ VẤN] Borderlands 2 hay Borderlands: The Pre-Sequel

Icefreeze

Reaction score
1
cao_wun said:
Game này chơi co-op không vui lắm, nếu bạn có bạn bè sẵn mà đủ đội co-op thì hãy mua.

Còn lại mình recommend Borderland 2, mình từng coop với 2 đứa bạn và cũng kha khá, vì không thử thách lắm, chiến thuật ít, chủ yếu là trâu bò bắn nhau.
Solo đi mở OP với các mấy char không imba mà chưa có đồ xịn chưa mà kêu không thử thách lắm :go:

khuyswat4

Reaction score
0
Borderland 2 hay hơn nhé bạn. Mà mỗi lần có người vào hỏi như này là mình lại có hứng chơi lại :D

FormerTroll

Reaction score
0
B2 có story hay hơn, The presequel thì đc cái bắn đã hơn tý với có máy craft vũ khí. Mình thích presequel hơn cũng 1 phần vì thích chơi Claptrap.

paretorian

Reaction score
0
B2 hay nhất nhé , kèm theo full dlc head hunter ultimate pack các kiểu thì tuyệt vời, giờ bán trên steam cũng rẻ hay đợi sale mua còn rẻ hơn:sogood:
mua xong rùi gia nhập mấy cái gorup ấy, để có thể add chơi chung với tụi nước ngoài, thấy nó chơi cứ nhào vô join game rồi add nó, hồi đó cũng làm vậy mà add cả đống đứa

https://steamcommunity.com/groups/borderlands-2

xhoabmt

Reaction score
0
ai bắn borderlands2 thì add steam mình với nhé. mới xong thằng flynt thôi
Steam ID : xhoabmt

mà sao trên steam find match ko thấy ai, xưa chơi ***** lên tungle ( giống garena ) room quá troiwf~~

Kid_Bandes

Reaction score
0
Game này mình chơi sạch quest hết 1 lần, đang trong quá trình chơi lại lần 2, hiện tại game hết sale rồi, nếu ai muốn chơi thì tải bản 1.8.4 non-steam mới nhất về, chơi online qua tunngle nhé, inbox mình nếu muốn lập team :D

trieuanh21

Reaction score
0
Đa phần vẫn là tình trang find match Steam ko thấy ai.... :surrender:
Thoy down cái Tungle test thử xem ... ngon thì tới sale xúc BL2 vậy! :stick:
Mà nếu ko mua DLC thì có ảnh hưởng gì ko ấy nhỉ? :sweat:

trieuanh21

Reaction score
0
Vừa setup xong cái tungle.... khá ngon.. có đều room ban ngay có dưới 10 người thoy... ban đêm được tầm 50 người/room! :D
Có điều vẫn chưa hiểu cái zụ Steam...
Có tận 10.000 đang online cơ mà... thế méo nào lại ko tìm ra được người để join đơn giản như tungle? :amazed:

trieuanh21

Reaction score
0
hunghung7514 said:
Phần 2 là hay nhất nha bạn, The Pre-Sequel là kể lại diễn biến trước phần 2 chi nên chơi nếu bạn thật sự tò mò cốt truyện vì rất ngắn, nói chung là mặt nào cũng không bằng Borderlands 2. Bạn mua Borderlands 2 GOTY Ultimate Vault Hunters Upgrade Pack 2 Headhunter 1, 3, 4, 5 để có trải nghiệm tuyệt nhất nhé! Add Steam mình, mình sẽ chơi cùng bạn từ đầu tới cuối luôn nhé.
Mình rất thích trò này có gì bạn cứ hỏi mình sẽ giải đáp.
khoilavodich said:
Cũng là bdl 2 là vui nhất nhé :chaymau: DLC của bdl 2 cũng hơn, ester eggs, boss ẩn của bdl 2 cũng nhiều hơn luôn :chaymau:

Ông kia có vẻ máu nhỉ, mà coop pre sequel đi :gach: Bdl 2 coop nát rồi còn cái pre sequel vẫn chưa end game nữa :chaymau: Sẵn rồi lập team chơi luôn nhỉ :chaymau:
cao_wun said:
Game này chơi co-op không vui lắm, nếu bạn có bạn bè sẵn mà đủ đội co-op thì hãy mua.

Còn lại mình recommend Borderland 2, mình từng coop với 2 đứa bạn và cũng kha khá, vì không thử thách lắm, chiến thuật ít, chủ yếu là trâu bò bắn nhau.
fancy90 said:
Game hình như tìm người gần nhất chơi thôi ,xa quá ko được thì phải , lúc sale thì cả đống ,hết sale thì tìm mãi không ra 1 ai

Chọn B2
ANTIALL.CURSE said:
Borderlands 2 nhé
Prequel chơi như bíp,thua xa phần 2 :go:
khuyswat4 said:
Borderland 2 hay hơn nhé bạn. Mà mỗi lần có người vào hỏi như này là mình lại có hứng chơi lại :D
paretorian said:
B2 hay nhất nhé , kèm theo full dlc head hunter ultimate pack các kiểu thì tuyệt vời, giờ bán trên steam cũng rẻ hay đợi sale mua còn rẻ hơn:sogood:
mua xong rùi gia nhập mấy cái gorup ấy, để có thể add chơi chung với tụi nước ngoài, thấy nó chơi cứ nhào vô join game rồi add nó, hồi đó cũng làm vậy mà add cả đống đứa

https://steamcommunity.com/groups/borderlands-2
xhoabmt said:
ai bắn borderlands2 thì add steam mình với nhé. mới xong thằng flynt thôi
Steam ID : xhoabmt

mà sao trên steam find match ko thấy ai, xưa chơi ***** lên tungle ( giống garena ) room quá troiwf~~
Các bác cho hỏi giờ nó mới sale, nếu chỉ chơi online thoy thì nên mua B2 hay xúc lun B2 Game of the Year?
2 cái đó có khác nhau khi chơi online ko hay GOTY chỉ phần Quest offline? :sad: