[NHỜ TƯ VẤN] Borderlands 2 hay Borderlands: The Pre-Sequel

trieuanh21

Reaction score
0
coop online chăc sẽ zui hơn...
-Cho hỏi lun là có Server Browser ko hay chỉ coop invite Friend? :sweat:
=> Thím nào zô phân tích thiệt hơn 2 cái dùm với! :sad:

Borderlands: The Pre-Sequel

Borderlands 2

[/b]

nhox321

Reaction score
0
nói thiệt vs bác là mình mua series borderland full dlc và chơi 1 mình, find game ko thấy ai, hiếm lắm mới có 1 thằng newbie vào coop:sweat:

hunghung7514

Reaction score
0
Phần 2 là hay nhất nha bạn, The Pre-Sequel là kể lại diễn biến trước phần 2 chi nên chơi nếu bạn thật sự tò mò cốt truyện vì rất ngắn, nói chung là mặt nào cũng không bằng Borderlands 2. Bạn mua Borderlands 2 GOTY Ultimate Vault Hunters Upgrade Pack 2 Headhunter 1, 3, 4, 5 để có trải nghiệm tuyệt nhất nhé! Add Steam mình, mình sẽ chơi cùng bạn từ đầu tới cuối luôn nhé.
Mình rất thích trò này có gì bạn cứ hỏi mình sẽ giải đáp.

trieuanh21

Reaction score
0
nhox321 said:
nói thiệt vs bác là mình mua series borderland full dlc và chơi 1 mình, find game ko thấy ai, hiếm lắm mới có 1 thằng newbie vào coop:sweat:
Ủa? Hệ thống server của nó bị xao hay gì kì zị?
Mình thấy B2 trên steam đang có hơn 10.000 đang chơi mà ko find match được hả? Bối rối quá! :stick:
http://steamcommunity.com/app/49520

trieuanh21

Reaction score
0
hunghung7514 said:
Phần 2 là hay nhất nha bạn, The Pre-Sequel là kể lại diễn biến trước phần 2 chi nên chơi nếu bạn thật sự tò mò cốt truyện vì rất ngắn, nói chung là mặt nào cũng không bằng Borderlands 2. Bạn mua Borderlands 2 GOTY Ultimate Vault Hunters Upgrade Pack 2 Headhunter 1, 3, 4, 5 để có trải nghiệm tuyệt nhất nhé! Add Steam mình, mình sẽ chơi cùng bạn từ đầu tới cuối luôn nhé.
Mình rất thích trò này có gì bạn cứ hỏi mình sẽ giải đáp.
Mình chỉ thích chơi phần online thoy....offline chơi chán quá! (đã tải bản cr zìa test)
Về mãng online thì cái nào zui hơn hả thím? :sweat:

hunghung7514

Reaction score
0
trieuanh21 said:
Mình chỉ thích chơi phần online thoy....offline chơi chán quá! (đã tải bản cr zìa test)
Về mãng online thì cái nào zui hơn hả thím? :sweat:
Cũng không khác nhau lắm...

khoilavodich

Reaction score
0
Cũng là bdl 2 là vui nhất nhé :chaymau: DLC của bdl 2 cũng hơn, ester eggs, boss ẩn của bdl 2 cũng nhiều hơn luôn :chaymau:

Ông kia có vẻ máu nhỉ, mà coop pre sequel đi :gach: Bdl 2 coop nát rồi còn cái pre sequel vẫn chưa end game nữa :chaymau: Sẵn rồi lập team chơi luôn nhỉ :chaymau:

Icefreeze

Reaction score
1
Bản Borderlands 2 repack mình down kiểu gì chơi được cả multi luôn :gach:
Mới chơi thử Borderlands Pre-Sequel 1 ít thì thấy không thích bằng BL2.

cao_wun

Reaction score
0
Game này chơi co-op không vui lắm, nếu bạn có bạn bè sẵn mà đủ đội co-op thì hãy mua.

Còn lại mình recommend Borderland 2, mình từng coop với 2 đứa bạn và cũng kha khá, vì không thử thách lắm, chiến thuật ít, chủ yếu là trâu bò bắn nhau.