[nhờ tư vấn] Bàn phím giả cơ giá rẻ ko đèn led

vuconghuu02

Reaction score
0
Nhu cầu là để làm việc, công việc soạn văn bản nhìu nên xài mấy bàn phím kia ko đủ độ nhạy và độ nảy

Mà mình thấy bàn phím giả cơ toàn có led, nhưng yêu cầu ko việc thì ko dc màu mè lắm

Hiện tại xài con Motospeed k68 khá tốt, mún mua 1 con dự phòng nhưng ko biết còn con nào ko led mà tốt tốt tí ko

dung_hinh

Reaction score
1
vuconghuu02 said:
Nhu cầu là để làm việc, công việc soạn văn bản nhìu nên xài mấy bàn phím kia ko đủ độ nhạy và độ nảy

Mà mình thấy bàn phím giả cơ toàn có led, nhưng yêu cầu ko việc thì ko dc màu mè lắm

Hiện tại xài con Motospeed k68 khá tốt, mún mua 1 con dự phòng nhưng ko biết còn con nào ko led mà tốt tốt tí ko
bỏ ý định dùng giả cơ soạn thảo văn bản đi bác, gõ phím cứ như tự vả vào mặt mình, cứng ngắt bấm mỏi tay vãi lò.

Loại văn phòng rẻ bèo ngon lành thì logitech (mua ở Phong Vũ hoặc vi tính lớn, mua online có NOVA bán ở shopee ấy) mua linh tinh toàn hàng nhái rồi lại chê.

Thích loại êm hơn giống phím SONY VAIO thì lấy con Dell K216.

Thích cao cấp thì chơi hẳn cơ cherry như IKBC, LEOPOLD.

vuconghuu02

Reaction score
0
mình thích phím cứng vì mình gõ khá bạo lực, xài những bàn phím dạng êm thì xài dc tháng rưỡi là nó đơ cứng ngắt rồi, còn thằng k68 đang xài 6 tháng mà chưa sao cã

XinLinkCungBiBan

Reaction score
0
Đang dùng bàn phím cơ 390k đặt trên lazada cộng cả ship là 410k :byebye:
Cơ thật nhé. blue switch bên trong có tên là Orange :sexy:
Gõ sướng lắm so với cơ xịn của bọn bạn em chơi bàn phím cơ chúng nó bảo là chấp nhận được, 8/10
Tay em gõ phím dẹt của laptop nhiều thì thấy chả khác mẹ gì nhau cả :sexy:
Mang đến trường bọn gà chúng nó nhìn gato lắm hehe :gach:

vuconghuu02

Reaction score
0
tắt led dc à? thế thì chắc mua đại 1 cái, vì đi làm ko màu mè như ở nhà chơi được

Viphm

Reaction score
0
Plum 84 brown sw k ồn như blue giá 1m2 đây bác
Gửi từ iTab bằng vozFApp

pham khanh nha

Reaction score
0
Văn phòng thì mua con IBM model M về xài :doubt: xài dc 1 tháng đảm bảo ko muốn rớ vô bọn p>

dung_hinh

Reaction score
1
pham khanh nha said:
Văn phòng thì mua con IBM model M về xài :doubt: xài dc 1 tháng đảm bảo ko muốn rớ vô bọn quote]con này làm gì còn hàng mới đâu bác