Nhờ tìm nhạc, phim, bài hát,... cho hết vào đây. Post ngoài chỗ này sẽ bị K.I.A, M.I.A tùy thích.

adtran

Reaction score
0
Tìm hộ mình bài tiếng anh mà có mấy con đứng trên bàn dài quán bar vừa nhảy vừa hát rồi uống trong clip đấy

a.i

Reaction score
0
adtran said:
Tìm hộ mình bài tiếng anh mà có mấy con đứng trên bàn dài quán bar vừa nhảy vừa hát rồi uống trong clip đấy
Bài mới của Ed Sheeran có mấy cảnh y hệt như thím nói đấy

Mad Hatter

Reaction score
0
Ai biết Tên bài hát trong đoạn video giới thiệu về Gisele trên kênh vtc 6 là gì ko?

adtran

Reaction score
0
a.i said:
Bài mới của Ed Sheeran có mấy cảnh y hệt như thím nói đấy
bài này mình nghe lâu rồi cỡ tầm 10 năm trước chắc nó có từ năm 2004 trở về trước

d_q_pro

Reaction score
0
conkhikho22 said:
www . youtube.com/watch?v=HMUDVMiITOU

cái này phải không thím?
Đúng rồi thím à :beauty:
Cảm ơn thím nhá. Yêu quá. :*

baoquocphan

Reaction score
0
baoquocphan said:
Các bác tìm giúp em những bộ này nhé, xem từ lâu rồi nhưng quên tên, bây giờ muốn lục lại kí ức :)
1. Hình như phim này dựa trên DC hay Marvel gì đó (hình như thôi nha), em nhớ dc vài chi tiết là thằng đó lạc vào một thế giới gì đó mà ko có 1 bóng người, ấn tượng nhất là khung cảnh lá rơi đầy đường, như mùa thu vậy, mà u ám lắm, rồi nó còn bị bóng người (ma gì đó) theo dõi, rồi nó vô 1 căn nhà, rồi có một khối lập phương màu xanh như khối Tesseract vậy, mà nó lấy búa đập, đèn khò,... vẫn ko phá hủy được, rồi có một cô gái nữa, quá khứ cô ấy có cảnh người thân chạy vụt ra, rồi thủy tinh vỡ,... nói chung là phim này cũng khá ảo mà em nhớ là hồi đó xem xong éo hiểu gì hết.

2. Phim bắt đầu cảnh thằng đó lái xe, rồi đi vào một cái bãi đậu xe ngầm, rồi bị một nhóm 4-5 người nam lẫn nữ đe dọa, dồn vào đường cùng và tấn công nói chung là đánh hội đồng :), bla bla, xuyên suốt phim (cảnh lái xe nữa) thằng đó có nhớ cảnh với vợ hay người yêu của nó, sau khi bị dần tả tới thì kết thúc thì nó chạy ra dc khỏi bãi đỗ xe hay gì đó em ko nhớ rõ, nói chung là khá ảo nhưng em lại thích :)

3. Bối cảnh là châu Âu/Mỹ gì đó, thế giới hỗn loạn, em nhớ mới đầu phim là thằng nv chính cứu một cô gái bị bắt, nói chung thằng đó ngầu lắm, rồi đột nhiên bị triệu tập, nhiều thằng tập hợp lại, em nhớ cảnh 1 thằng giáo sĩ đeo kính hình chữ nhật tròng xanh lá cây, xách xe đi, nói chung là đám đó ngầu vl, rồi tụi đó đi chiến vs thế lực đen tối, rồi có cảnh là xe chạy bon bon lồng vào hình ảnh thằng nv chính lau mã tấu (giống như thể hiện cuộc chiến cứ tiếp diễn ngày qua ngày), rồi tụi nó có cứu một ông già bị trói bằng cách chồng nhiều lốp xe tải thành hình trụ, ổng ở trỏng sắp bị châm xăng đốt, rồi bla bla đến boss là một con quái với tốc độ khủng, một thằng trong đám đó bị boss thịt, tả tơi hoa lá đến nỗi ko phục hồi vết thương được (tụi đó như siêu nhân vậy, có cả skill phục hồi) -> die, rồi có cảnh thằng giáo sĩ bỏ chạy nhưng bị boss cắt đầu ngọt xớt, tới thằng nv chính thì nó chiến một hồi vs boss, đè nó lún xuống đất rồi kề mã tấu vào cổ, nhưng thằng nv chính lại ko chém, tỏ sự vị tha tha thứ gì đó (mà chỉ có skill này mới giết được boss, boss rất bá đạo, đao kiếm ko kill nổi) rồi boss biến mất, thằng nv chính win.
Up up up :gach:.

skid612

Reaction score
0
có bạn nào nào rành nhạc Au tìm giúp mình bài này với, tầm 2006-2007 có mua cái đĩa nhạc Au về nghe thích bài này nhất sau này làm mất mà chưa kịp dòm xem nó tên gì, dạo gần đây nổi hứng nhớ tới bài đó mà khổ nổi chả nhớ tên cũng chả nhớ lời , nhớ nó có khúc lên cao tựa tựa như vầy " há đu đu qua ta ka mì dô cá ta ":chaymau: