Nhờ MOD: cách xin 1 kì thử thách DHBK. HẬU TẠ 1TR AI GIÚP ĐC EM

leonkennedy08

Reaction score
0
Hồi còn sinh viên đọc mấy thớt này ám ảnh vl :stick:
Sau một thời gian lăn lê bò lết, cuối cùng cũng kiếm đc cái bằng :sosad:

12114

Reaction score
0
ParisSaintGermain said:
Sao mấy trường này nó khó khăn vậy nhỉ các thím, đuổi SV thì cũng có ích gì đâu mà lại mang tiếng, cho nó học rồi thu thêm tiền không sướng hơn sao
Thế thì đi xin việc mới được ưu tiên số 1 :stick:

12114

Reaction score
0
changchainamay said:
Như tít. Em muốn làm lại cuộc đời. Em đng nợ 20 tin. Mức 3 lần 1. Kì này là kì thử thách đầu nhưng em không qua. Em muốn xin 1 kì thử thách nữa nhưng lên phòng đào tạo ko cho và sẽ bị đuổi và kì tới. :sosad:
Thím nào bày cách cho em đc 1 kì nữa em sẽ hậu tạ 1tr ạ:sosad:. Xin các thím cho em 1 cơ hội làm lại cuộc đời.

Gửi từ LENOVO Lenovo A2010-a bằng vozFApp
20 tín thì là chuyện cơm bữa ở BK rồi, vấn đề của đồng chí là đã fail một kỳ thử thách, giờ lên gặp thầy Việt (phó phòng đào tạo) xin, thầy Việt dễ tính đừng xin thầy trưởng phòng bị đuổi luôn đấy( thầy không cho thì lên nhiều lần vào tỏ thành ý). Đồng thời xin số thầy cô chủ nhiệm hoặc cố vấn học tập nhờ giúp đỡ.

chuvitcon

Reaction score
0
Cũng học bk và chỉ nợ 1 môn 3 chỉ do éo học 1 chữ lúc thi cuối kì. Easy bằng khÁ, ra đúng hạn. Nói thật đã vào được BK thì bằng khá quá đơn giản, học tà tà cũng bằng khá. Muốn bằng giỏi thì chú tâm 1 xíu, siêng 1 xíu thì cũng không khó. Còn học hành tới năm cuối mà nợ nần > 20 chỉ thì nghỉ học cho lành, thân!

Được gửi từ iPhone 7 - vozForums