Nhờ MOD: cách xin 1 kì thử thách DHBK. HẬU TẠ 1TR AI GIÚP ĐC EM

ParisSaintGermain

Reaction score
0
Sao mấy trường này nó khó khăn vậy nhỉ các thím, đuổi SV thì cũng có ích gì đâu mà lại mang tiếng, cho nó học rồi thu thêm tiền không sướng hơn sao

rangeri

Reaction score
0
ParisSaintGermain said:
Sao mấy trường này nó khó khăn vậy nhỉ các thím, đuổi SV thì cũng có ích gì đâu mà lại mang tiếng, cho nó học rồi thu thêm tiền không sướng hơn sao
Chất lượng đầu ra:sweat::sweat::sweat:
Được gửi từ iPhone 6s Plus - vozForums

Jacky.Cheung

Reaction score
0
changchainamay said:
Như tít. Em muốn làm lại cuộc đời. Em đng nợ 20 tin. Mức 3 lần 1. Kì này là kì thử thách đầu nhưng em không qua. Em muốn xin 1 kì thử thách nữa nhưng lên phòng đào tạo ko cho và sẽ bị đuổi và kì tới. :sosad:
Thím nào bày cách cho em đc 1 kì nữa em sẽ hậu tạ 1tr ạ:sosad:. Xin các thím cho em 1 cơ hội làm lại cuộc đời.

Gửi từ LENOVO Lenovo A2010-a bằng vozFApp
HN hay SG ?

Nếu SG thì inbox tôi

changchainamay

Reaction score
0
rangeri said:
Chất lượng đầu ra:sweat::sweat::sweat:
Được gửi từ iPhone 6s Plus - vozForums
Nhưng cho cơ hội để tốt nghiệp .à nhỉ. Tốt nghiệp đc thì đầu ra vẫn vậy chứ bác nhỉ
Gửi từ LENOVO Lenovo A2010-a bằng vozFApp

Win.XP1

Reaction score
0
changchainamay said:
vâng xin bác cứ ib bày cách em với ạ. Em có thể theo được ạ:pudency:
năm 2010 em có thằng bạn quen trưởng khoa nó nghỉ nửa năm mà vẫn có điểm phải đến gần 20 tín, thực ra 20 tín này là các môn nó bỏ thi hoặc thi không qua.
năm đó đã 30 củ rồi, em cũng không phải môi giới nhưng nói hướng vậy để thím tham khảo.
em không cho số hay chỉ người đâu nhé không lại thành ăn %

changchainamay

Reaction score
0
Win.XP1 said:
năm 2010 em có thằng bạn quen trưởng khoa nó nghỉ nửa năm mà vẫn có điểm phải đến gần 20 tín, thực ra 20 tín này là các môn nó bỏ thi hoặc thi không qua.
năm đó đã 30 củ rồi, em cũng không phải môi giới nhưng nói hướng vậy để thím tham khảo.
em không cho số hay chỉ người đâu nhé không lại thành ăn %
dạ vâng, sơ quy chế và bộ sậu hiện tại khác, chỉ sợ không xin được mà tính cách nào đấy ạ :pudency:

pcmart01

Reaction score
0
Còn 1 cách , gọi cả bố lẫn mẹ lên phòng đào tạo , trình bày nguyện vọng và viết giấy cam kết . Đã từng có thằng e cũng trong tình trạng này và bố mẹ nó phải ra xin . STK : 130389187 Ngân hàng VPbank =]]]

Gửi từ HTC U11 bằng vozFApp