Nhờ MOD: cách xin 1 kì thử thách DHBK. HẬU TẠ 1TR AI GIÚP ĐC EM

prof duong cam

Reaction score
0
thử thách lần 1 mà tạch thì khó đấy, tôi có 1 cửa mà hơi hẹp, nếu sinh năm 96 97 thì ib tôi

ZzHiEuBkZz

Reaction score
0
thằng bạn mình k57 cũng bị 2 lần mức 3 :beauty: nói chung là vẫn có cửa xin đc :gach: nó mới bảo vệ xong hôm qua :gach: may sao vẫn ra đc trường :gach:

changchainamay

Reaction score
0
chemgiono1 said:
Mình nhớ là làm đơn có chữ ký của phụ huynh trình bày lý do với nguyện vọng là được. Nếu khó quá thì nói chuyện với thầy trưởng phòng đào tạo xem.
Sent from Samsung SM-G950F using vozFApp
Em đã làm như vậy và gặp thầy phó trưởng phòng( dễ tinh hơn trưởng ) nhưng bị từ chối rồi thím. Giờ đang tìm hi vọng ạ:stick::stick::stick:
Gửi từ LENOVO Lenovo A2010-a bằng vozFApp

rubiak92

Reaction score
0
Đặt vấn đề với cố vấn học tập đã Sau đó báo ý kiến gia đình Tiếp theo gia đình lên gặp cố vấn học tập. Chốt 1 ngày cả bạn, cố vấn, ng nhà lên phòng đào tạo gặp phó phòng. Người lớn nc vs nhau mới ăn thua. Trường nó chục nghìn sv, 1 năm cũng đôi ba trăm trường hợp lên xin cơ hội làm lại cuộc đời, mấy ô trưởng phòng đã quá quen rồi họ k tin tưởng nếu 1 mình bạn lên xin xỏ đâu. Bạn phải có sự hậu thuẫn của cố vấn học tập và gia đình cam kết may ra ngta mới tin. Hoặc muốn chắc cốp nữa thì viện trưởng.

Sent from ♡♡♡ using vozFApp

changchainamay

Reaction score
0
rubiak92 said:
Đặt vấn đề với cố vấn học tập đã
Sau đó báo ý kiến gia đình
Tiếp theo gia đình lên gặp cố vấn học tập. Chốt 1 ngày cả bạn, cố vấn, ng nhà lên phòng đào tạo gặp phó phòng. Người lớn nc vs nhau mới ăn thua.
Trường nó chục nghìn sv, 1 năm cũng đôi ba trăm trường hợp lên xin cơ hội làm lại cuộc đời, mấy ô trưởng phòng đã quá quen rồi họ k tin tưởng nếu 1 mình bạn lên xin xỏ đâu. Bạn phải có sự hậu thuẫn của cố vấn học tập và gia đình cam kết may ra ngta mới tin. Hoặc muốn chắc cốp nữa thì viện trưởng.
Tình hình của em hiện tại là như thế này anh ạ. Em nợ 20 tín( mức 3 ). Kì 1 là kì thử thách của em nhưng em ko qua đc. :sosad: Hôm nay em và bố đã lên gặp thầy phó phòng đào tạo ( dễ tính hơn trưởng) xin 1 cơ hội hưng ông ấy nói là đã cho rồi ( ý là auto 1 kì thử thách rồi) :stick:. Giờ ông ấy ko cho được. Em hứa em sẽ làm được nhưng ôg nói ông ko tin đâu. Rồi ông ấy bảo xuống học trung cấp :stick::stick::stick:. Thím nào có cách gì cứu vãn em được ko. Em sẽ hậu tạ.

HD[at]Voz

Reaction score
0
Nếu mới năm đầu thì nghỉ quách thi lại hay học trung cấp cho nhanh rồi đi làm. 20 tín chỉ thì hơi bị khoai, dặt dẹo khổ thêm, :gach:

Gửi từ Samsung SM-N920C bằng vozFApp

rubiak92

Reaction score
0
changchainamay said:
Tình hình của em hiện tại là như thế này anh ạ. Em nợ 20 tín( mức 3 ). Kì 1 là kì thử thách của em nhưng em ko qua đc. :sosad: Hôm nay em và bố đã lên gặp thầy phó phòng đào tạo ( dễ tính hơn trưởng) xin 1 cơ hội hưng ông ấy nói là đã cho rồi ( ý là auto 1 kì thử thách rồi) :stick:. Giờ ông ấy ko cho được. Em hứa em sẽ làm được nhưng ôg nói ông ko tin đâu. Rồi ông ấy bảo xuống học trung cấp :stick::stick::stick:. Thím nào có cách gì cứu vãn em được ko. Em sẽ hậu tạ.
Nhà bạn ở đâu? Bạn về quê thịt 1 con gà 3kg, giáp cuối tuần xách lên gặp thầy cố vấn học tập(dò tìm nhà thầy), đặt vấn đề, nhờ thầy tư vấn vạch ra kế hoạch trả nợ clear hết 20 TC 1 cách hợp lý. Nhớ là NHỜ chứ k phải lên yêu cầu họ. Phải có tiếng nói của đồng nghiệp thì phòng đào tạo họ ms tin, và bố bạn lặn lội từ quê lên thành tâm thì cố vấn học tập họ mới hỗ trợ nhiệt tình.
Đây là mình hướng dẫn cách bạn nói chuyện đc với giảng viên BK dưới vai trò tình cảm giải quyết công việc. Còn nếu bạn muốn họ giải quyết cho bạn theo kiểu công tâm thì chắc chắn họ sẽ ko giúp bạn đâu vì sv BK quá đông, họ chai sạn vì công việc rồi.