Nhờ Mai Phen giải giùm Sudoku Level Expert, đã giải đc 57/81 số vẫn bí

phu_tran

Reaction score
0
Đọc cmt mấy phen công kích mà buồn cười vkl, t đã không muốn tranh luận mà cứ lôi mấy cái luận điểm cá nhân rồi bắt t phải thế này thế nọ. Xin lỗi chứ mấy ông muốn chơi Sudoku mà lười động não mới xài cách mò 50/50 thôi. Tôi ko thích mò, t động não suy nghĩ giải từng ô số, và đó là cách của t, ok? Có đụng chạm gì đến quyền lợi mấy bạn ko mà nhảy vào cắn ghê thế. T chơi bí, t lên hỏi những anh em nào cũng quan điểm vào giải, chứ xin lỗi dùng cách 50/50 để chơi game Expert thì t thấy chơi Easy nó còn khó hơn, có hứng thú chơi hơn đấy.

Còn ai chê t trình còi thì ok t tự nhận trình còi, chỉ quen chơi Hard, lâu lâu mới làm ván Expert, tự giải được 3-4 game trên 10 game, t thấy như vậy là đủ, dù sao ở mức độ Expert chỉ dành cho số ít người và không dành cho t, lâu lâu chỉ lên thử vài game. Mà dù sao cũng đỡ hơn mấy bạn là t còn tự giải được ko dùng pp mò, chứ cỡ mấy bạn ko dùng pp mò thì chắc cả đời cũng ko giải đc 1 game Expert đâu, như cái đề t đưa ở #1, đố mấy bạn ko dùng mò giải ra được.

itsgood

Reaction score
0
vicecarlone.mt said:
Trình xài paint trên linux hơi cùi, bạn thông cảm. Ở dưới là cách giải của mình
giờ mới nhớ lại thớt, thanks bác nhiều nhé :beauty:
trò giải trí giết thời gian mà mấy bác cãi nhau căng quá :surrender:

quan điểm của mình cũng giống bác thớt, tức là chắc chắn 100% rồi mới điền số vào, tất nhiên lúc nào bí thì nghỉ rồi quay lại hoặc quăng vào group cho đám bạn giải chung, giải 1 con số có khi mất vài ngày, nhưng khi giải ra được thì vui lắm :beauty:

chơi trò này thì thường tự nhủ chắc ko có đường để đi nữa, đành 50-50. Nhưng mình nhiều lần nhờ người khác thì luôn có 1 đường nào đó, như bác trên giúp mình đấy :beauty:

vicecarlone.mt

Reaction score
0
phu_tran said:
Đọc cmt mấy phen công kích mà buồn cười vkl, t đã không muốn tranh luận mà cứ lôi mấy cái luận điểm cá nhân rồi bắt t phải thế này thế nọ. Xin lỗi chứ mấy ông muốn chơi Sudoku mà lười động não mới xài cách mò 50/50 thôi. Tôi ko thích mò, t động não suy nghĩ giải từng ô số, và đó là cách của t, ok? Có đụng chạm gì đến quyền lợi mấy bạn ko mà nhảy vào cắn ghê thế. T chơi bí, t lên hỏi những anh em nào cũng quan điểm vào giải, chứ xin lỗi dùng cách 50/50 để chơi game Expert thì t thấy chơi Easy nó còn khó hơn, có hứng thú chơi hơn đấy.

Còn ai chê t trình còi thì ok t tự nhận trình còi, chỉ quen chơi Hard, lâu lâu mới làm ván Expert, tự giải được 3-4 game trên 10 game, t thấy như vậy là đủ, dù sao ở mức độ Expert chỉ dành cho số ít người và không dành cho t, lâu lâu chỉ lên thử vài game. Mà dù sao cũng đỡ hơn mấy bạn là t còn tự giải được ko dùng pp mò, chứ cỡ mấy bạn ko dùng pp mò thì chắc cả đời cũng ko giải đc 1 game Expert đâu, như cái đề t đưa ở #1, đố mấy bạn ko dùng mò giải ra được.

Cách của mình ko đoán mò đó bạn, chỉ có mấy người kia bảo là mò thôi

tuly861990

Reaction score
0
Thử 1 ván chuyên gia, vậy là nhanh hay chậm vậy các fen. Lâu lắm rồi ko chơi cái trò này, có vẻ đầu óc nhanh nhạy kém hơn hồi cấp 3

Chơi suy luận kiểu bạn kia, chưa bị vấp đoán mò :3

0904264819

Reaction score
0
vicecarlone.mt said:
Cách của mình ko đoán mò đó bạn, chỉ có mấy người kia bảo là mò thôi
:chaymau::chaymau: ?CÁi này hồi trước có học chơi và mua rất nhiều sách nó hướng dẫn và bản chất là sau khi viết các trường hợp có thể ra thì thường lv expert sẽ có một số bài sẽ bắt phải đoán một trong hai xem cái nào đúng. Đây bác thớt nặng nề vụ này quá cứ vu nó là thử nghiệm thì không phải là toán học là hông được nên mới thế. Phải chú ý là việc đoán mò là bước cuối cùng rồi. Chứ ông mò từ đầu tới cuối thì một năm xong một bài quá :sweat::sweat:

nhanbigx

Reaction score
0
tuly861990 said:
Thử 1 ván chuyên gia, vậy là nhanh hay chậm vậy các fen. Lâu lắm rồi ko chơi cái trò này, có vẻ đầu óc nhanh nhạy kém hơn hồi cấp 3
Ảnh
Nhanh đó thím, em tải chơi lại. Gần 40 phút mà vẫn chưa thấy đường ra đây.
Gửi từ Xiaomi Mi A2 bằng vozFApp

phu_tran

Reaction score
0
tuly861990 said:
13 phút là nhanh rồi phen, thường chơi Level Expert mất phải trên 20p, lâu lâu rà đúng đường mới nhanh vậy được

daidam07

Reaction score
1
phu_tran said:

Anh vẫn bảo thủ đến cuối cùng nhỉ? Ảo tưởng bản thân hơi cao, không biết thay đổi. Chính cái game giải nó như nào anh còn chưa hiểu rõ. Cái cách anh giải nó dành cho người mới chơi, cao nhất đến hard, thỉnh thoảng ăn rùa dc 1 bài expert, còn không thì không giải dc.
Anh lại tự cho mình thế là cao thủ, hải thật..

phu_tran

Reaction score
0
daidam07 said:
Anh vẫn bảo thủ đến cuối cùng nhỉ? Ảo tưởng bản thân hơi cao, không biết thay đổi. Chính cái game giải nó như nào anh còn chưa hiểu rõ. Cái cách anh giải nó dành cho người mới chơi, cao nhất đến hard, thỉnh thoảng ăn rùa dc 1 bài expert, còn không thì không giải dc.
Anh lại tự cho mình thế là cao thủ, hải thật..
Thì sao fen? Có ảnh hưởng gì đến fen không? T gà t ảo tưởng, thích thì thử vài game đi bạn

maxcos1314

Reaction score
0
Mới xóa cái app này. Toàn chơi chế độ chuyên gia cho nó hại não. Cái này có ván phải 50/50, chứ ko suy ra đc.