[Nhớ lại] Trò chơi khiến các thím nhớ nhất

talatroi

Reaction score
0
hoag2015 said:
Đang lol đây thím làm ván ko :byebye:

Bán Netflix 30k Zalo: 0889740409[/i][/b] bằng vozFApp[/i]
mình chơi cũng 4 5 năm gì đó rồi, mà giờ đang tạm nghỉ game rồi hẹn thím dịp khác, à quăng mình cái ingame mình kết bạn:sexy:

.Han Lap. said:
game gì lạ thế thím:shame:

naz345

Reaction score
0
.Han Lap. said:
Đây cũng là trò kinh điển, thấy hình gái mình lại nhớ hồi ấy còn có trò Pocker, cứ mỗi lần thắng là ảnh gái sẽ bị lột mất một phần quần áo, tới phút cuối thì khỏa thân luôn, lần đầu thấy cái ấy của con gái như nào, chỉ tiếc là ảnh người lớn nhưng lông bị cạo sạch sẽ giống trẻ con

talatroi

Reaction score
0
naz345 said:
Thì Startcraft 2 nó đã ra hết cả 3 phần, năm 98 có Startcraft 1, tận 12 năm sau mới có Startcraft 2, chắc còn dài dài nữa mới có bản mới, mà giờ bị cạnh tranh bởi nhiều game khác quá chứ thời 98 đồ họa của nó đúng là đỉnh cao, giống như một mình một ngựa
mình cũng hóng mà mình già rồi toàn coi walkthrough phần 1 \vẫn hay:byebye:

jabberwocky1803

Reaction score
0
Trò xe tăng và xếp hình trên máy điện tử bấm cầm tay trắng đen . Mỗi lần đi picnic với trường cầm theo tụi bạn túm lại coi mình cảm thấy thượng đẳng vl:beauty:

lantua1983

Reaction score
0
Game mình nhớ nhất chính là bóng đá tuyệt chiêu, điện tử băng nhé !
Ngày xưa nhà có mấy cái đĩa game tiếng Tàu, thì một trong đó là game này, đá bóng là có chiêu này chiêu kia vui lắm !
Mình nhớ nhất là vì lúc bé nhà chỉ có mỗi mình là con trai, hai bà chị lúc đấy cũng lớn rồi, không ai chơi với mình cả, chỉ có anh hàng xóm là ngày nào đi học về cũng trông mình, chơi cùng mình !
Đến một buổi chiều nọ, cũng như mọi ngày mình cắm máy game vào tivi, cầm sẵn hai tay cầm đợi ổng qua, đợi mãi không thấy, rồi chiều tối có tiếng khóc từ nhà bác hàng xóm, muốn chạy qua xem nhưng mẹ không cho. Mới biết là hôm đấy ổng bị xe lôi đụng chết ! Thời đấy làm gì có đội nón, tai nạn mà ngã ra đường tỉ lệ chết rất cao, rồi ngày đám ma ổng lúc chuẩn bị áo quan, ngta hỏi có đồ gì mà lúc còn sống ổng thích thì quăng vào hòm, mình chạy về nhà lấy cuộn băng, xin để vào, người lớn chửi không cho, mình khóc lóc mãi mới cho.
Mấy năm trước trên Voz có bác nói tên game này mà mình quên mất rồi, có lên utube xem lại gameplay...! Tuổi thơ là thứ có ngàn vàng cũng không thể mua lại được.

jabberwocky1803

Reaction score
0
naz345 said:
Thì Startcraft 2 nó đã ra hết cả 3 phần, năm 98 có Startcraft 1, tận 12 năm sau mới có Startcraft 2, chắc còn dài dài nữa mới có bản mới, mà giờ bị cạnh tranh bởi nhiều game khác quá chứ thời 98 đồ họa của nó đúng là đỉnh cao, giống như một mình một ngựa
Nhớ cài chơi offline với máy ở nhà, protos k biết ghi đúng k có cái phi thuyền thả máy bay nhỏ nên mình toàn gọi là chiêu ruồi bu bãi c*t mạnh thì thôi. Chơi theo cốt truyện cũng hay

talatroi

Reaction score
0
jabberwocky1803 said:
Trò xe tăng và xếp hình trên máy điện tử bấm cầm tay trắng đen . Mỗi lần đi picnic với trường cầm theo tụi bạn túm lại coi mình cảm thấy thượng đẳng vl:beauty:
tankzors hả thím?

lantua1983 said:
Game mình nhớ nhất chính là bóng đá tuyệt chiêu, điện tử băng nhé !
Ngày xưa nhà có mấy cái đĩa game tiếng Tàu, thì một trong đó là game này, đá bóng là có chiêu này chiêu kia vui lắm !
Mình nhớ nhất là vì lúc bé nhà chỉ có mỗi mình là con trai, hai bà chị lúc đấy cũng lớn rồi, không ai chơi với mình cả, chỉ có anh hàng xóm là ngày nào đi học về cũng trông mình, chơi cùng mình !
Đến một buổi chiều nọ, cũng như mọi ngày mình cắm máy game vào tivi, cầm sẵn hai tay cầm đợi ổng qua, đợi mãi không thấy, rồi chiều tối có tiếng khóc từ nhà bác hàng xóm, muốn chạy qua xem nhưng mẹ không cho. Mới biết là hôm đấy ổng bị xe lôi đụng chết ! Thời đấy làm gì có đội nón, tai nạn mà ngã ra đường tỉ lệ chết rất cao, rồi ngày đám ma ổng lúc chuẩn bị áo quan, ngta hỏi có đồ gì mà lúc còn sống ổng thích thì quăng vào hòm, mình chạy về nhà lấy cuộn băng, xin để vào, người lớn chửi không cho, mình khóc lóc mãi mới cho.
Mấy năm trước trên Voz có bác nói tên game này mà mình quên mất rồi, có lên utube xem lại gameplay...! Tuổi thơ là thứ có ngàn vàng cũng không thể mua lại được.
:sosad: ký ức thì giữ trong lòng thôi thím đừng buồn làm gì, có người chơi chung đúng là vui thật:pudency: mình toàn chơi 1 mình:sweat:

catsrope

Reaction score
1
Akodo961 said:
Donkey Kong Country 1 & 2
Final boss theme kinh điển
Trò này hồi đó chơi trên gameboy vui vãi. Giờ có 3d trên switch mà k có tiền mua:sosad:

aiming

Reaction score
0
Havest moon, giờ lâu lâu vẫn mở giả lập lên trồng cây, nuôi bò gà vs cua gái :sweat: