[Nhớ lại] Trò chơi khiến các thím nhớ nhất

talatroi

Reaction score
0
lanthu9roiday said:
FFVII, vài tháng nữa là có Remake hí hí :beauty:
Arashikage said:
Maple Story :sad::sad:
2 game này mình chưa chơi, có dịp sẽ chơi thử:beauty:

naz345 said:
Starcraft nó hot ngay từ khi mới ra mắt từ những năm 9x, hồi đó Starcraft và Quake 2 là combo quán điện tử nào cũng chơi, người ta đội mưa đội gió để đi học còn mình đội mưa đội gió để đi chơi điện tử
game hay mà, tới giờ startcraft 2 vẫn có đội đấu chuyên nghiệp hay sao mà, mà sao ko ra tiếp nhỉ game đang hay:gach::adore: nhờ game này mà mình đam mê học tiếng anh:sosad:

Dai Viet Empire said:
AOE 2, AOE 3 nhé. Nhớ lần đầu chơi AOE 3 mua được 1 đội musketeer sướng rơn người.:sosad:
mình cũng một thời game này, ko nhớ rõ hình như mình chơi campain chứ ko có mạng chơi online:gach:

2Ak_kA2

Reaction score
0
Starcraft. Nhớ hồi đó có con pentium III-IV chả nhớ nổi năm nào.
Tết đc nghỉ học chả đi đâu, chỉ mỗi chạy ra chào khách nhận lì xì. Chạy vô chiến Campain đến hết Tết đi học.

Sau đó là Shogun Total War. Cứ cuối tuần là đánh cả nước Nhật thứ7-cn. Thứ 2 đi học

via vozForums for iPhone

hoag2015

Reaction score
0
MyloveArsenal said:
Tuổi thơ tôi ko có những game này, chỉ có bắn bi, bấm chuông, thả diều, đá dế, bơi sông .... Ôi tuổi thơ, giá như 1 lần được trở lại :sosad:
bắn bi, gảy vòng, quại bơ...:sosad:

talatroi

Reaction score
0
backspace! said:
AoE2 for life :sure:
thím giờ còn chơi ko?

2Ak_kA2 said:
Starcraft. Nhớ hồi đó có con pentium III-IV chả nhớ nổi năm nào.
Tết đc nghỉ học chả đi đâu, chỉ mỗi chạy ra chào khách nhận lì xì. Chạy vô chiến Campain đến hết Tết đi học.

Sau đó là Shogun Total War. Cứ cuối tuần là đánh cả nước Nhật thứ7-cn. Thứ 2 đi học

via vozForums for iPhone
mình y thím, chơi từ nhỏ vừa chơi vừa học, game đâu có xấu đâu:beauty:

hoag2015 said:
bắn bi, gảy vòng, quại bơ...:sosad:
thím hoangfap bán netflix đấy à, thím ko chơi game gì sao?:sweat:

naz345

Reaction score
0
talatroi said:
game hay mà, tới giờ startcraft 2 vẫn có đội đấu chuyên nghiệp hay sao mà, mà sao ko ra tiếp nhỉ game đang hay:gach::adore: nhờ game này mà mình đam mê học tiếng anh:sosad:
Thì Startcraft 2 nó đã ra hết cả 3 phần, năm 98 có Startcraft 1, tận 12 năm sau mới có Startcraft 2, chắc còn dài dài nữa mới có bản mới, mà giờ bị cạnh tranh bởi nhiều game khác quá chứ thời 98 đồ họa của nó đúng là đỉnh cao, giống như một mình một ngựa

hoag2015

Reaction score
0
talatroi said:
thím giờ còn chơi ko?

mình y thím, chơi từ nhỏ vừa chơi vừa học, game đâu có xấu đâu:beauty:

thím hoangfap bán netflix đấy à, thím ko chơi game gì sao?:sweat:
Đang lol đây thím làm ván ko :byebye:

Bán Netflix 30k Zalo: 0889740409[/i][/b] bằng vozFApp[/i]