[Nhớ lại] Trò chơi khiến các thím nhớ nhất

talatroi

Reaction score
0
Hehe chào các thím!:gach::gach:, mình thì chơi game từ nhỏ rồi từ game này :beauty: :beauty:
cho tới game trên pc nhưng mình game mình nhớ nhất là starcraft 1 các thím ạ, phải nói là game quá đỉnh so với thời 2006 2007 mình chơi, phải nói là game rất phổ biến mà nội dung rất hay:pudency: đúng là tụi blizzard thời đó kinh thật bộ 3 warcraft starcraft diablo:surrender::sweat:, vài gameplay cho thím nào chưa biết
, còn các thím, các thím nhớ nhất là game gì?:gach::gach:

Akodo961

Reaction score
0
Donkey Kong Country 1 & 2
Final boss theme kinh điển

Dhiep1510

Reaction score
0
Bộ đội với serie The King of fighters

Bị mất mấy cái xe đạp vì cái trò game thùng này:sweat:

shi2510

Reaction score
0
Đọc tít tự dưng nghĩ ra được cái hép lai, mà bắn cả phòng net bắn chung trong cái map mansion với ausault nó náo nhiệt gì đâu :sexy:

talatroi

Reaction score
0
Akodo961 said:
Donkey Kong Country 1 & 2
Final boss theme kinh điển
game này chơi trên pc dc ko thím để mình tải chơi thử

Dhiep1510 said:
Bộ đội với serie The King of fighters

Bị mất mấy cái xe đạp vì cái trò game thùng này:sweat:
siêu cấp hả thím, trò này có mấy người chơi hay vkl mà mình chơi gà lắm, trò này có con trùm tóc trắng skill bá đạo:beauty:

shi2510 said:
Đọc tít tự dưng nghĩ ra được cái hép lai, mà bắn cả phòng net bắn chung trong cái map mansion với ausault nó náo nhiệt gì đâu :sexy:
mình cũng có chơi này, sau đó thấy hay nên mình chuyển sang csgo luôn:beauty::adore:

naz345

Reaction score
0
Starcraft nó hot ngay từ khi mới ra mắt từ những năm 9x, hồi đó Starcraft và Quake 2 là combo quán điện tử nào cũng chơi, người ta đội mưa đội gió để đi học còn mình đội mưa đội gió để đi chơi điện tử

Dai Viet Empire

Reaction score
0
AOE 2, AOE 3 nhé. Nhớ lần đầu chơi AOE 3 mua được 1 đội musketeer sướng rơn người.:sosad:

MyloveArsenal

Reaction score
0
Tuổi thơ tôi ko có những game này, chỉ có bắn bi, bấm chuông, thả diều, đá dế, bơi sông .... Ôi tuổi thơ, giá như 1 lần được trở lại :sosad: