ducthang3012

Reaction score
0
Như tít :sweat:

Em vừa quất 2 em trong 1 ngày hnay.. Và mới chỉ có con 32inch là về nhà r...
Thú thật, xài con 21inch crt JVC 13 năm nay, nên đây là lần đầu em lên đời... Các bác thông cảm dùm em

Vào vấn đề
Con 32inch: đánh giá khách quan thì có ổn ko ạ? Nhu cầu chỉ là cắm đầu K vào coi thôi..hoặc cao hơn là cắm HDMI vào r connect với pc hay laptop để coi phim HD... Trước tiên các bác đánh giá cái tivo nó có ổn hay có j chưa tốt k?.. Tiếp đến là với nhu cầu như thế thì nó có đáp ứng dc k...có lỗi nào mà trong khi coi, nó làm mình nhận ra đó là khuyết điểm??

Con 43 inch internet tivi 43W750E; mai hàng mới tới nên e chưa rõ.. Các bác cũng cho em ý kiến về con đó với...nó có thuộc loại đáng mua k( mặc dù em cũng đã mua r)...phần cứng của nó ok chứ, chất lượng màn hình hiển thị có ok không?... Em đợi tin của các bác ạ.. Cảm ơn

nguyenduff

Reaction score
0
Chọn SONY là sáng suốt rồi... lưu ý đừng mở liên tục khi nhiệt độ phòng quá nóng, phỏng rộp hết panel

I_Newbie

Reaction score
1
Có điều kiện thì múc con 43 đi thớt, cùng phân cấp, công nghệ không gì khác nhau, trừ phi lên hẳn dòng cao như X8500, X9000 còn không thì cứ to mà táng.

horizotal

Reaction score
0
ducthang3012 said:
Như tít :sweat:

Em vừa quất 2 em trong 1 ngày hnay.. Và mới chỉ có con 32inch là về nhà r...
Thú thật, xài con 21inch crt JVC 13 năm nay, nên đây là lần đầu em lên đời... Các bác thông cảm dùm em

Vào vấn đề
Con 32inch: đánh giá khách quan thì có ổn ko ạ? Nhu cầu chỉ là cắm đầu K vào coi thôi..hoặc cao hơn là cắm HDMI vào r connect với pc hay laptop để coi phim HD... Trước tiên các bác đánh giá cái tivo nó có ổn hay có j chưa tốt k?.. Tiếp đến là với nhu cầu như thế thì nó có đáp ứng dc k...có lỗi nào mà trong khi coi, nó làm mình nhận ra đó là khuyết điểm??

Con 43 inch internet tivi 43W750E; mai hàng mới tới nên e chưa rõ.. Các bác cũng cho em ý kiến về con đó với...nó có thuộc loại đáng mua k( mặc dù em cũng đã mua r)...phần cứng của nó ok chứ, chất lượng màn hình hiển thị có ok không?... Em đợi tin của các bác ạ.. Cảm ơn
2 con cùng ok bác ạ, ko phải tâm tư nhiều. Tuy nhiên với con 43W750 kể ra bác thêm tiền mua con 43X8000E thì hợp lý hơn. Con này chỉ là internet TVnên hơi hạn chút chút chút, chất lượng máy móc và hình anh ko có gì lăn tăn hết ạ.