Nhờ ae tim info người yêu "qua mạng"

GD-Cuong

Reaction score
0
Last Updated 09-12-2019 at 22:36
Em có câu chuyện muốn hỏi ae xem. Ngyeu em và em yêu qua mạng từ đầu t9, khoảng 23/10 thì nó nói nó bận rồi off hoài, tầm 3 hoặc 5 ngày nó onl 1 lần nói em giữ gìn sức khỏe, nói nhớ em, blah blah. Đến khoảng 7/11 thì nó ít onl hẳn. 1 tuần onl 1 lần, nó bảo nhớ e, đừng giận nó, ngoan nó thương, bảo nó bận lắm, kp vì em thì nó cũng k cố onl đâu. Lần onl gần đây nhất là 1/12 =)) fb nó như clone ý, em k biết liên lạc với nó kiểu gì luôn. Chỉ biết nó tên Dương Ngọc Linh, sinh ngày 22-02-2002 ở Văn Lãng, Lạng Sơn. Hết. Ae giúp em xác minh xem có ai như thế không ạ. Và cho em xin full info luôn ạ. Em cảm ơn :byebye::byebye:

Update: Ảnh em nó đây ạ

Em có câu chuyện muốn hỏi ae xem. Ngyeu em và em yêu qua mạng từ đầu t9, khoảng 23/10 thì nó nói nó bận rồi off hoài, tầm 3 hoặc 5 ngày nó onl 1 lần nói em giữ gìn sức khỏe, nói nhớ em, blah blah. Đến khoảng 7/11 thì nó ít onl hẳn. 1 tuần onl 1 lần, nó bảo nhớ e, đừng giận nó, ngoan nó thương, bảo nó bận lắm, kp vì em thì nó cũng k cố onl đâu. Lần onl gần đây nhất là 1/12 =)) fb nó như clone ý, em k biết liên lạc với nó kiểu gì luôn. Chỉ biết nó tên Dương Ngọc Linh, sinh ngày 22-02-2002 ở Văn Lãng, Lạng Sơn. Hết. Ae giúp em xác minh xem có ai như thế không ạ. Và cho em xin full info luôn ạ. Em cảm ơn :byebye::byebye:

Watanabe You

Reaction score
0
GD-Cuong said:
Death is like the wind – always by my side.
5 thread nhảm gần đây của GD-Cuong:
- (Review) Đời Lính
- Cầm Fennik có nên lên tank?
- (Fifa online 3) Cần vào Team trong Fifa online 3
- (Chia sẻ-Thảo luận) Những truyện hài bựa mà các thím gặp trên xe khách
- Tam xế diễn nghĩa
Ignore GD-Cuong :sexy:
Ignore bot
Sent from Voz.OS 6.9

Resource of Messii

ginta135

Reaction score
0
Vl yêu
cháu mấy tuổi rồi? Chim có lông chưa?

hoangtpf4

Reaction score
1
Ít ra cũng phải đưa cái link fb ra chứ

Gửi từ Bán Netflix 30k bằng vozFApp

PAINT MY L0VE

Reaction score
0
Có khi sau màn hình điện thoại là một thằng đực rựa cười khúc khích mỗi khi nhắn tin với chủ thớt

bhdttnb

Reaction score
0
Cảm ơn thớt đã giúp em nhớ về mối tình audition 10 năm trước

thanhngan

Reaction score
0
PAINT MY L0VE said:
Có khi sau màn hình điện thoại là một thằng đực rựa cười khúc khích mỗi khi nhắn tin với chủ thớt
Có khi thế thật :rofl: hết chuyện làm rồi mà yêu qua mạng

huydaika13

Reaction score
1
PAINT MY L0VE said:
thím này nói đúng nè