Nhờ ae tim info người yêu "qua mạng"

Coiucute

Reaction score
1
GD-Cuong said:
Em có câu chuyện muốn hỏi ae xem. Ngyeu em và em yêu qua mạng từ đầu t9, khoảng 23/10 thì nó nói nó bận rồi off hoài, tầm 3 hoặc 5 ngày nó onl 1 lần nói em giữ gìn sức khỏe, nói nhớ em, blah blah. Đến khoảng 7/11 thì nó ít onl hẳn. 1 tuần onl 1 lần, nó bảo nhớ e, đừng giận nó, ngoan nó thương, bảo nó bận lắm, kp vì em thì nó cũng k cố onl đâu. Lần onl gần đây nhất là 1/12 =)) fb nó như clone ý, em k biết liên lạc với nó kiểu gì luôn. Chỉ biết nó tên Dương Ngọc Linh, sinh ngày 22-02-2002 ở Văn Lãng, Lạng Sơn. Hết. Ae giúp em xác minh xem có ai như thế không ạ. Và cho em xin full info luôn ạ. Em cảm ơn :byebye::byebye:
Nó lập cái clone ghẹo trai vui thôi ông ạ, giờ nó hết thấy vui rồi nên lười log nick clone đấy , bỏ đi mà làm người :go:

blue_sky666

Reaction score
0
GD-Cuong said:
Ae giúp em tìm với =]]
Bận quá k online :sexy::sexy::sexy: mở đt lên bấm tí có gì đâu mà bận, mình công việc tối đầu vẫn mở đt sử dụng :sexy: chắc lười log clone trêu ông thôi chứ nghe mùi nghi nghi rồi
Gửi từ Nokia 6300 bằng vozFApp

truongchun

Reaction score
0
Up ảnh public giật tit lên, lên fb có nhận diện khuôn mặt, bạn bè nó hay nó sẽ tự tag vào

GD-Cuong

Reaction score
0
Hôm nay lúc sáng 6h27 nó reply em rồi ạ, nó bảo nó đâu đến nỗi nào mà em lại nghi ngờ nó tới vậy, nó bảo nó yêu em, nó bảo nhà nó có việc nên mới thành ra vậy

DouglasMacAthur

Reaction score
0
Ông thử lấy ảnh đấy tìm trên google là biết thôi, có info rồi còn gì

GD-Cuong

Reaction score
0
Em search google rồi, không có ảnh nào thế. Em tìm hiểu được thì view trong bức ảnh có cốc trà sữa là quán 1900 đồng đăng lạng sơn. Ngyeu em cũng bảo nó ở lạng sơn.

Cho BecGie

Reaction score
0
Yêu cái nick FB clone cái loz gì không biết nữa.
Học bài đi cháu

accessable

Reaction score
0
GD-Cuong said:
Hôm nay lúc sáng 6h27 nó reply em rồi ạ, nó bảo nó đâu đến nỗi nào mà em lại nghi ngờ nó tới vậy, nó bảo nó yêu em, nó bảo nhà nó có việc nên mới thành ra vậy
Nó nằm vùng VOZ đó. :look_down:

GD-Cuong

Reaction score
0
Nick này bị bỏ mấy năm rồi rồi em mượn lại để đăng nhờ cứu giúp thôi bác ơi
bác lôi mấy cái thread cách đây 2 3 năm từ hồi th chủ acc kia nó đang còn tập tành chơi voz rồi chửi làm gì