Nhiều đứa nó tiêu xài sao hay thế các bác à

luongtung9x

Reaction score
0
tavanthu said:
Hiện bên Bank mình thu nhập cũng khá thấy nhiều đứa nó chịu bỏ ra 20-30 tr mua 1 cái điện thoại, mình bỏ ra 7 tr mua 1 cái điện thoại là thấy sót lắm rồi không biết bác nào như mình hay không?
Thôi uqan tầm làm gì bác, nó tiêu thế cũng tốt mà coi như là đóng góp cho đất nước đi:sogood:

luongtung9x

Reaction score
0
dothanhha000 said:
Có thể bạn ko biết chứ người kiếm được trên trăm/tháng ở VN khá là nhiều đấy. Nó như đồ trang sức để khoe sự hào nhoáng của chủ nhân nữa chứ ko phải mua về chỉ vì thích đâu
Nhưng mà người như thế họ không trả góp :lol:

BOT

Administrator
Reaction score
4
Mình bỏ 35 tr mua cho vợ cái ip vẫn không thấy tiếc nhưng mình toàn xài đt đời cũ của vợ vì thấy ko cần thiết.

tungthieuza

Reaction score
3
luongtung9x said:
Nhưng mà người như thế họ không trả góp :lol:
tầm này ko chỉ những người ít tiền mới mua trả góp đâu phen

cậu bé bút chì

Reaction score
1
dothanhha000 said:
Có thể bạn ko biết chứ người kiếm được trên trăm/tháng ở VN khá là nhiều đấy. Nó như đồ trang sức để khoe sự hào nhoáng của chủ nhân nữa chứ ko phải mua về chỉ vì thích đâu
Đã ở cái tầm kiếm trên trăm tr 1 tháng thì chả ai để ý cái đt iphone hào nhoáng gì đâu bạn ơi :rofl: iphone chỉ để hội bình dân mua trả góp thôi chứ cỡ kiếm trăm triệu 1 là họ ko để ý, dùng dt nào cũng đc, hai là họ cầm toàn vertu thôi :rofl: ở tầm đó họ chơi oto chơi đồng hồ tiền trăm triệu tiền tỷ chứ ai còn chơi iphone :rofl:
Như ông chú mình, siêu giàu, bạn thân 1 UVBCT mà dùng con đt xiaomi 2 sim đây, 1 sim rác và 1 sim đuôi 888999 :rofl:

soc104

Reaction score
0
amoniac06 said:
Giả sử giữa 1 ông đối tác đi đờ rim vs 1 ông đối đi mẹc thì ông ký hợp đồng làm ăn vs ông nào?? Người giàu họ chi tiền điều có mục đích của họ cả.

Gửi từ HUAWEI LLD-L21 bằng vozFApp
tôi bị thằng đi bentley lừa 19tr đây, sau này phát hiện ra nó đi xe của anh rể nó:surrender:

mrdl2010

Reaction score
0
cậu bé bút chì said:
Đã ở cái tầm kiếm trên trăm tr 1 tháng thì chả ai để ý cái đt iphone hào nhoáng gì đâu bạn ơi :rofl: iphone chỉ để hội bình dân mua trả góp thôi chứ cỡ kiếm trăm triệu 1 là họ ko để ý, dùng dt nào cũng đc, hai là họ cầm toàn vertu thôi :rofl: ở tầm đó họ chơi oto chơi đồng hồ tiền trăm triệu tiền tỷ chứ ai còn chơi iphone :rofl:
Như ông chú mình, siêu giàu, bạn thân 1 UVBCT mà dùng con đt xiaomi 2 sim đây, 1 sim rác và 1 sim đuôi 888999 :rofl:
Khong biet thi im mieng nha ban. Vertu pha san nam 2017 boi vi khong con ai choi dien thoai nua. Ke ca nhung nguoi giau nguoi ta cung mua iphone xong dinh trang suc kim cuong len.
Dung la cang ngu thi cang noi nhieu ma

mrdl2010

Reaction score
0
phongvienHall said:
đừng tự vả vào mõm mình như thế chứ bạn. đau lắm đó:sweat:
Lai muon chung to minh ngu ma. Chac moi google ra. Vertu da pha san nam 2017, liquidate het tai san roi va van no 229 trieu do. Cai link tren chi la no luc cuoi cung cua vertu vao thi truong trung quoc co gang kiem them 1 ti de tra cai no kia va chi xuat hien rat ngan cach day 2 nam.
Bay h cha ai muon dung dien thoai nhu vertu. He dieu hanh yeu ram yeu. Bay h nguoi giau se mua iphone hoac samsung roi nho third party de trang suc len. Dung la cang ngu thi cang muon chung to ma

soc104

Reaction score
0
amoniac06 said:
Giả sử giữa 1 ông đối tác đi đờ rim vs 1 ông đối đi mẹc thì ông ký hợp đồng làm ăn vs ông nào?? Người giàu họ chi tiền điều có mục đích của họ cả.

Gửi từ HUAWEI LLD-L21 bằng vozFApp
tôi bị thằng đi bentley lừa 19tr đây, sau này phát hiện ra nó đi xe của anh rể nó:surrender: