Nhiều đứa nó tiêu xài sao hay thế các bác à

catsrope

Reaction score
1
Giống chị em vãi. Làm bank lương 10 củ. Lâu lâu cũng dc thưởng này kia vài triệu. Tết được cũng 50 củ. Vẫn dùng còn oppo f1 cũ rích 4 năm trước. Đ hiểu nổi sao đ dám bỏ tiền 1 lần mua con dt đắt tý dùng cho sướng, cũng 28 29 tuổi gần hết bà thanh xuân luôn rồi. Chán vkl. Đ hiểu sao bả vẫn có thể đi làm dc trong môi trường bề ngoài là chính đó luôn, toàn ip, apple watch,...:stick::stick:

JB269

Reaction score
0
Mình bỏ 35 tr mua cho vợ cái ip vẫn không thấy tiếc nhưng mình toàn xài đt đời cũ của vợ vì thấy ko cần thiết.

bomvodo

Reaction score
1
Đến lúc lương thím trăm củ thì điều đó quá là bình thường

khodattenqua

Reaction score
0
nhu cầu, cách đây 4 năm cũng bỏ ra 2 mấy củ mua điện thoại, nhưng bù lại, mình có thêm thời gian khá nhiều, cần chat , hay khi cần làm gì, thì cái điện thoại đáp ứng được (dĩ nhiên ko bằng máy tính rồi), so với điện thoại android thì bị chậm sau cùng thời gian. cuối cùng , thấy khá xứng đáng khi bỏ ra số tiền, nó phục vụ cho mình. nên thấy cũng ổn.

và xét về thu nhập để mua cái điện thoại 2 mấy củ thì không đáng lắm

horikita.maki

Reaction score
0
Mua iphone 35 tr mà nạp dt lần có 50k k dám nạp 100 :sosad::sosad::sosad:

via vozForums for iPhone

dangkiena3

Reaction score
0
Nick.Thu.4 said:
làm tháng 100 củ bỏ ra 30 củ mua đt thì cũng ko to lắm
Thấy nhiều đứa tháng chục củ đổ lại hoặc thậm chí 5-6 củ cũng ráng mua con iPhone 2 - 3 chục lắm.

Classical___89

Reaction score
0
cũng có thể nó thu nhập 10 củ, nhưng ông già nó cho 2 tỷ gửi tiết kiệm thì nó mua đt 30 củ cũng được mà :surrender:

G.I.JOE

Reaction score
0
Em vừa bỏ ra 5 đồng 6 lấy con 8 lock :( các phen đừng chửi em mà tội

via vozForums for iPhone