Nhiều đứa nó tiêu xài sao hay thế các bác à

SONY XPERIA

Reaction score
0
mất con đt 10 củ (mua đc 3 tháng) nên giờ chỉ rót đúng 4 củ kịch kim mua đt đây. Làm ở fujitsu hay đc test mấy con hàng ngon nghẻ của tụi n nên cũng k đú công nghệ mấy :>

Maxsetting

Member
Reaction score
2
Lương 8tr5 đổ xăng cho xe hơi hết 1tr, 3tr tiền ăn chơi, còn lại mua figure :shame::shame: :sexy::sexy:

Reaction score
0
Con điện thoại cũ bị hỏng (Sony XA ultra đợt 2017 mua 7 củ) nhu cầu cũng chỉ nghe nhạc, lướt phây còn gần như ko chụp ảnh gì nên chỉ định chọn con tầm 6-8 củ để thay mà đợt này đt thiết kế xấu vl ko lựa đc con nào, đấu tranh tư tưởng cả tuần mới cắn răng mua con Samsung s10 litle 15 củ mà băn khoăn mấy ngày ko ngủ đc :pudency::pudency:
Nghĩ lại lương tháng hơn 8 củ mua con đt 15 củ thấy mình hoang vl, cầm con đt mà suy nghĩ vl, cảm giác cứ thế del nào ấy mặc dù mình cũng ko sống bằng lương :pudency::pudency:

cậu bé bút chì

Reaction score
1
mrdl2010 said:
Lai muon chung to minh ngu ma. Chac moi google ra. Vertu da pha san nam 2017, liquidate het tai san roi va van no 229 trieu do. Cai link tren chi la no luc cuoi cung cua vertu vao thi truong trung quoc co gang kiem them 1 ti de tra cai no kia va chi xuat hien rat ngan cach day 2 nam.
Bay h cha ai muon dung dien thoai nhu vertu. He dieu hanh yeu ram yeu. Bay h nguoi giau se mua iphone hoac samsung roi nho third party de trang suc len. Dung la cang ngu thi cang muon chung to ma
Ngu như bò thì câm mồm lại nhé. Trên thị trường ko thiếu người giàu dùng vertu dù nó đã phá sản đâu chú em :haha: ngay bên OF có tay chạy porsche cayene, đeo patek đang rao 2 con vertu 1 con 150tr 1 con 350tr kia kìa. Đã ko biết bọn nhà giàu nó dùng cái gì mà còn bô bô tỏ ra thông minh :rofl:

C52

Reaction score
0
hatsalivocot said:
Người nghèo như fen làm sao hiểu được cách người giàu chúng tôi tiêu tiền :tire:
Giọng văn khác lạ. :canny: tao biết mày là ai rồi nhé jus :amazed: dám giả danh em tao à

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

Vuphap

Reaction score
0
T cũng lm bank. Khách hàng của t có vài người có mấy trăm tỏi tiền tk, tổng ts cỡ nghìn tỷ. Mà người thì dùng con đt ko biết từ đời Thanh hay Tống, người thì dùng cái bao da điện thoại 300k mua mấy năm r. :chaymau:

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

nct104

Reaction score
0
tuỳ cách suy nghĩ tiêu tiền của mỗi ng thôi , mà nhiều khi trc họ chưa đi làm ko có tiền mua thì thèm muốn, nên lúc đi làm có tiền tý rồi thì cố gắng mua về để thoả mãn bản thân trc rồi tính sau. mặc dù yêu cầu sử dụng ko gần như quá dư thừa rồi. thằng bạn mình lương cũng 5 7 củ thôi, thì thoảng có tý lậu mà tiêu tiền như kiểu đại gia. sắm liền tù tì note 10 tai nghe đồng hồ ss luôn :"> . có thể trc nó thích mà chưa có điều kiện, giờ có tý đk nó mua cho sướng. ngày xưa mình cũng mê ip lắm mà giờ có thể mua đc mà tiếc tiền ko mua :gach: vẫn sài ip 5s :pudency:

BMWX5

Reaction score
0
vừa xuống tay mua tủ lạnh 18 củ :sweat:
mà nghĩ thấy cái gì thiết thực cho bản thân và dùng lâu dài thì cũng ko nên tiết kiệm.

via vozForums for iPhone