Nhậu nhẹt 2 tuần mất luôn cả đời thanh xuân

musicbox10

Reaction score
0
2 tuần mà làm gì có thể nổi rổ mặt được
Do thím chăm ko đúng cách hay xui bị dính gen lặn cả nhà ko ai bị mà thím lại bị

via vozForums for iPhone

2_0_1_4

Reaction score
0
Mỏng manh yếu đuối reset quách đi mày, não tàn thì có mụn hay ko cũng đéo ngóc đầu lên nổi, đổ thừa cc gì :go:

nangtienca23

Reaction score
0
Tui cũng lên toàn mụn viêm to mà nặn bằng tay sao méo bị rỗ.

Gửi từ Xiaomi Redmi 5 Plus bằng vozFApp

kien18t

Reaction score
0
Sick Duck said:
Rỗ là do gen cả lò nhà mày có những tính trạng cục súc như bị rỗ chứ chả liên quan đến bia riệu cả.
Qua cách mày kể câu chuyện của mày thì tao nghi rằng ngu cũng là một tính trạng được quy định sẵn trong gen mày luôn.
Đ hiểu n viết clg luôn. Bác dịch cho em với :surrender::surrender::surrender::surrender::surrender::surrender:

anh2125

Reaction score
1
Gái c3 có thể có một vài e thật nhưng là vì cái tuổi đó nó chưa có bị ảnh hưởng nhiều bởi vật chất , cứ đẹp mã là ok.

Kể cả chú đeo bị rỗ , nhưng với cái suy nghĩ bần nông và loser này thì ra đời cũng đeo ai theo đâu em .

Thằng đàn ông ngoại hình chỉ là 1 điểm cộng, ko quá xấu là dc . Còn lại có tiền có tài thì lúc đó mới là gái theo đếm k xuể

Wake Me Up

Reaction score
0
ludeptrai said:
Mọc mụn do dậy thì liên quan gì rượu bia.
Mình skincare kỹ vl ai cũng khen da trắng đẹp, nhưng mà nhìn kỹ thì nhiều vết tàn nhan, xài đủ thứ mà ko mỹ phẩm j xóa được
xin combo công thức dùng nào thím

Reaction score
0
Giờ mới biết nhậu nhẹt tuổi dậy thì là mặt rỗ =)))

Lắm thằng bạn mình đéo nhậu mặt cũng mụn dầy như cơm cháy rỗ...

Cũng đầy thằng nhậu nát bét mặt vẫn láng o...

BUồn cười vl :gach::gach:

Puti

Reaction score
0
Mụn thì tùy cơ địa thôi m có không nhậu thì cũng nổi bình thường, có xíu chuyện đã than vãn đòi reset thì làm nhanh đi cho đỡ chật đất.

Còn bảo gái theo không xuể thì kèm cái hình lên đi nói mồm thì chó nó tin.

PlanetVN

Reaction score
0
Vãi thanh niên yếu đuối!
Khi nào ăn nhậu bê tha bị tai nạn nằm 1 cục tàn phế thì mới gọi là mất luôn cả thanh xuân nhé! Có tí mụn mà đã khóc lóc thế này rồi!

Rickyson

Reaction score
0
musicbox10 said:
2 tuần mà làm gì có thể nổi rổ mặt được
Do thím chăm ko đúng cách hay xui bị dính gen lặn cả nhà ko ai bị mà thím lại bị:shame:
via vozForums for iPhone
Mình có lưu từng ảnh video thím ơi, vì lí do cá nhân nên mình k úp ở đây. Nói chung 2 tuần đó là kết thúc thanh xuân của minh. Ai tin thì tin, k thì thôi .
Xin close topic
via vozForums for iPhone