Nhật ký hàng ngày ( cho mọi người viết xả stress)

Emperor 1

Reaction score
0
Đang làm đề tài ngon lành thì bị trầm cảm, được gia đình và giáo viên hỗ trợ hết sức, quay lại dọn dẹp đống công việc tích tụ kinh khủng khiếp và tầm hơn 1 nghìn trang tài liệu dùng để viết báo cáo, F*ck me. :go::go::go:

mrpoorbee

Reaction score
0
Bat dau mot ngay moi tran day nang luong.
Doanh thu tang truong tot.
Cam on my love.
Cam on ban be anh em xa hoi

ukasi5

Member
Reaction score
1
Mở mồm ra là tiền :sweat: t k vui thì t mang tiền đi đổi :look_down: ý kiến cái :lol: Khi con ngta cô đơn trong chính mối quan hệ của mình, ngta sẽ kiếm tìm 1 niềm vui khác :bye: Mới được 1 tẹo mà đau đầu quá, mấy người tài sản vài củ tỏi thì sao nhở :)

Gửi từ thiên đường bằng vozFApp

Dent_de_lion

Reaction score
0
Bao nhiêu chuyện chất chứa trong lòng. Muốn gọi bác chủ nhà lên tâm sự, nhờ bác giúp tìm lối thoát lại ko thể mở lời. Sợ bật khóc trước mặt người khác. Chỉ biết gục đầu xuống bàn, ôm mặt khóc :(
Anh em như cái quần què, ko giúp ích được gì còn làm cho mẹ thêm buồn khổ. Thấy mặt mẹ buồn, mắt trĩu nặng kể chuyện như muốn khóc, tức ko chịu đc. Gọi điện chửi th anh xong dẹp mẹ luôn, từ nay khỏi anh em. Ích kỉ, nói mãi mà ko hiểu cho.
Bạn bè tưởng thân, lại bị cho leo cây, đợi từ sáng tới tối, đéo nhắn nổi 1 câu. Thôi dẹp, cút hết cmnl, anh em với chả bạn bè.
Bia rượu méo gì càng uống càng tỉnh, thức cả đêm suy nghĩ cũng chẳng tới đâu, giờ thấy mệt muốn ngủ lại ko ngủ đc. 1 vòng luẩn quẩn. Haiz. Đời như lol, mình nói thiệt.

nothing98

Reaction score
1
Một ngày nhiều cảm xúc.
Hình như không ăn gì nhiều.
Bị té xước chân.
Uống vài li, gục vào vai dì, tự nhiên nứoc mắt rơi không kiểm soát.
4.5 năm ở SG lần lượt lướt qua. Chếnh choáng nên không nhớ được gì nhiều,chỉ cảm thấy buồn kinh khủng.nghĩ lại như hồi còn phân vân đi ở. Đã mất từng ấy năm đánh đổi, giờ buông hết để về có đáng ko?
Nước mắt chảy vì phải xa những người mình thương nhất.
Nhớ đến người cùng đi với nhau 1 một đoạn ngắn.
Thương người mà mình đã từ chối, làm người tổn thương. Mà gặp nhau chẳng hỏi được gì. Chỉ mời li bia.

Mua được món quà xinh yêu cho bé bỏng.
Từ những sinh nhật sau, cô không ở gần em nữa rồi.

Mai hai đứa đi học cô còn ngủ. Từ nay cuối tuần chẳng lên chí choé la mắng hai đứa được nữa.
Nghĩ đến việc trưởng thành của 2 đứa không có mình, buồn quá.
Tối muộn đứng dọn dẹp trong bếp, cả nhà đã ngủ rồi. Chợt nghĩ sau này không còn cơ hội lau lau rửa rửa như thế nữa đâu. Cái góc bếp quen thuộc với mình trong từng ấy năm. Sau này trở lại chắc chỉ là khách ghé chơi thôi.
Cũng như Sg. Sau này có trở lại, Không còn cảm giác thân thuộc như bây giờ nữa

Mình không hối hận vì đã vào Sg. Đã sống như những năm tháng qua. Không có nó, mình không là mình của bây giờ.

Mong những người ở lại hạnh phúc. :((

fade.to.black

Reaction score
0
2 đứa ra giêng cưới, về ở với nhau chưa được nửa tháng. 2 đứa làm sale bất động sản, cuối năm mà chủ đầu tư chậm trả hoa hồng, lương cứng chả được bao nhiêu. Vừa thuê cái nhà đóng 3 tháng với cọc hết gần 20 củ. Chiều qua 2 đứa về còn đúng 90k trong ví về mua thức ăn, chán đời... Hỏi tối lấy gì ăn chắc cũng chẳng cần ăn luôn vì nản vl méo muốn ăn.

Sting Dau

Reaction score
0
Vào sài gòn tổng kết cuối năm nói với em rằng qua tết a xin nghỉ việc. Chắc sẽ k còn gặp e nữa. E nước mắt ngắn dài. Lặng ng, chào e cô gái mới chỉ nắm tay :sosad:

Gửi từ Samsung SM-N920K bằng vozFApp

ryajautb

Reaction score
35
2 đứa tính kết hôn, vì có bé, vợ thì ở đâu đó bên kia địa cầu, thế rồi bố phát hiện bị K, rồi ra đi chóng vánh, để lại nỗi đau ko bao giờ khỏa lấp được. Con gái sinh ra đã 4 tháng 13 ngày chưa 1 lần được ôm được ẵm, chỉ thấy được hình hài qua màn hình laptop. Mỗi lần đi làm về chỉ muốn ngồi lỳ ở trong phòng đợi con gái dậy chỉ để mong được nhìn thấy nụ cười của con, mọi mệt mỏi áp lực tự nhiên tan biến...

Được gửi từ iPhone 6s Plus - vozForums