Nhân viên NH BIDV ko cho rút tiền vì CMT mờ số, chữ kí không khớp !!!

Thich Mai Que

Reaction score
2
Rorschach DC said:
Ai như VCB rút một lần có 3 củ :stick:

Hình như có cây rút được 5 củ, cây thì 3 củ :gach:
Cây cùng NH thì rút tối đa được 5, khác thì tối đa được 3, làm gì có cái nào là hình như :surrender:

Reaction score
0
duymanh777 said:
Thì cũng hiểu cho họ nên lúc ấy cũng ko nói gì mà. Nhưng nhìn mặt vs ảnh trên cmt . giấy phép lái xe . cùng sđt nhận otp .... Rất nhiều cách để xác minh chủ tk nhưng họ ko đồng ý :surrender: rồi thái độ càu nhàu nữa. Mình thấy ko vui
duymanh777 said:
Cãi cùn ở đâu . tôi có nói là nó làm sai đâu . cũng có nói là mình đúng đâu. Chỉ là thấy thái độ họ từ chối ko đc vui vẻ nên mới nói .
Muốn rút tiền đc anh phải chứng minh giấy tờ và chữ kí. Lúc anh đến gd anh đưa giấy tờ, anh chứng minh đc mình là chủ tk và nhân viên tại quầy nó biết đc điều đó nhưng bộ phận lưu trữ, kiểm soát của NH nó chỉ nhìn gd của anh qua giấy tờ, chữ kí mà bên nhân viên NH cung cấp. Chứng từ sai thì nó gõ đầu nhân viên quầy thực hiện gd đó chứ nó có gặp anh, biết anh là ai đâu :go: :go:

12h khuya

Reaction score
0
Ông thớt cay cú nên lờ nó chứ cách phục vụ nó đếch sai chỗ nào.
Ông cay cú nên vịn cớ để trách nó thì nói mợ ra, còn bày đặt thái độ.
Gửi từ Quốc thoại bằng vozFApp

anhdao1520

Reaction score
1
Thg đàn bà nó làm đúng quy định rồi mày lên đây cào lol ăn vạ cái đéo gì? Nó k làm đúng vậy lỡ th nào giả cmt giả chữ kí mày đi rút tiền của mày rồi mày lại lên đây ăn vạ ngân hàng làm ăn cẩu thả

trungSL1998

Reaction score
0
Tới lúc ông bị fraud thì bảo sao ngân hàng không kiểm soát tốt. Khó làm vừa lòng tất cả lắm

binhxuan

Reaction score
0
50tr mà tưởng khách vip 50 tỷ, nhìn khả nghi giấy tờ thì mờ, chữ ký không giống, điện thoại xác minh cũng không có, nó chưa gọi bảo vệ là may, ở đó mà lèm bèm trách móc thái độ này nọ.
Làm đúng quy trình thì anh kêu nó khó, làm sai quy trình thì anh lại khen nức nở, đến hôm nay mất bóp, thằng trộm ra ngân hàng rút hết tiền chắc anh chửi ngân hàng banh xác.

via vozForums for iPhone

bonjovi91

Reaction score
0
ông thớt mới buồn cười
tưởng con bé nhân viên nó làm gì không đúng thái độ không tốt chứ
hôm rồi ra acb cái cmnd của tui không nhìn được hình 3x4, số cmnd thì bay hết số nó vẫn cho rút do nó dễ tính. Còn không thì chịu thôi chứ bực gì con nhỏ

Cho'

Reaction score
3
Bữa ký rút tiền tiết kiệm ở SCB ký sai nó vẫn gợi ý cho mình để ký đúng mà

Tre_Trau_96

Reaction score
0
Vậy nếu bây giờ mình quên chữ ký mà ký mãi không ra thì làm sao các bác? Chịu mất tiền luôn à?

Cho'

Reaction score
3
Tre_Trau_96 said:
Vậy nếu bây giờ mình quên chữ ký mà ký mãi không ra thì làm sao các bác? Chịu mất tiền luôn à?
Chắc là CMND Vân tay khớp CMND :sexy::sexy::sexy: