Nhận vẽ Cad 2D, 3D free cho anh em!

Bad Luck Brian

Reaction score
0
traitimlolam said:
Cho thêm vài cái ảnh cho dễ hình dung! Có links gốc sản phẩm quẳng đây! Cho thông số main để mình thiết kế phù hợp luôn! Đưa cả số ổ cứng với chiều cao của nguồn! Tên nguồn cũng đc! Ko phải main nào cũng giống nhau nên mình cần thông số làm cho chuẩn! Định làm chất liệu gì?

Sent from my Facebook using vozForums
link nó cũng ko có ảnh cụ thể ạ chỉ dc vài ảnh này :

nhờ bác vẽ dùm cái mặt trên thôi ạ , mặt dưới e tự làm riêng, em tính làm bằng mica 8cm,10cm gì đấy bác,ở trên chỉ để main thôi ạ,ssd,hdd,psu em để dưới hết, dàn máy em dưới sign ạ cái main là giga b75m d3v ạ.:sexy::sexy:

darkdream9x

Reaction score
0
e có con case spec 01 muốn mod mặt kính to hơn để show nội thất bên trong có đc ko thím

Seal

Reaction score
1
E có vẽ bậy vài thứ để làm cái case mica, bây giờ có mẫu rồi, bác thớt có thể tư vấn cho e cách trải mẫu ra 2D để cnc hay cắt laser được không ạ

traitimlolam

Reaction score
1
Seal said:
E có vẽ bậy vài thứ để làm cái case mica, bây giờ có mẫu rồi, bác thớt có thể tư vấn cho e cách trải mẫu ra 2D để cnc hay cắt laser được không ạ
Khó hình dung lắm! Bạn đã thiết kế đc thì tự tách nó ra mà trải thui!

traitimlolam

Reaction score
1
Bad Luck Brian said:
link nó cũng ko có ảnh cụ thể ạ chỉ dc vài ảnh này :

nhờ bác vẽ dùm cái mặt trên thôi ạ , mặt dưới e tự làm riêng, em tính làm bằng mica 8cm,10cm gì đấy bác,ở trên chỉ để main thôi ạ,ssd,hdd,psu em để dưới hết, dàn máy em dưới sign ạ cái main là giga b75m d3v ạ.:sexy::sexy:

Vẽ mỗi mặt trên theo yêu cầu nhé :))

enets

Reaction score
0
Ủng hộ thớt, đợt tới sắp làm đồ án để em sẽ call :-***