Nhận tư vấn và chạy quảng cáo cho các thím vozer

GauNhoiBomb.B52

Reaction score
0
chuyenphagame.v2 said:
:sexy::sexy::sexy:
Bên em đang cũng cấp các sản phẩm về Marketing, đa dạng và phong phú. Thím nào có nhu cầu ới em nhé! :sogood:
E đang tính chạy ads đây , nhu cầu là mua fanfape hay tự tạo up lấy like , có nhiều nhu cầu thắc mắc cần hỏi rõ , chăm sóc page như nào nào , thím nhận thì cứ lh hay zalo theo sign em ạ , dc em triển ngay

nhockonnb1234

Reaction score
0
Thím cho hỏi mình add visa vietcom sao nó ko nhận nhỉ, visa mình thanh toán vẫn bình thường mà face lại bảo phương thức ko hợp lệ. Thím tư vấn e phát :gach:

Sent from Samsung SM-A520F using vozFApp

s.1368

Reaction score
0
tay nghề vững chưa? liệu có chắc 1 ngày bỏ ra 500k thu về tối thiểu 5 đơn không bro ?

nguyentuanvu13

Reaction score
0
s.1368 said:
tay nghề vững chưa? liệu có chắc 1 ngày bỏ ra 500k thu về tối thiểu 5 đơn không bro ?
Ngày trước chạy vô mấy nhóm về fb ads. Toàn các thầy các đấng, nào là nghìn đơn một ngày, rồi truyền dạy bí kíp, chạy 0đ ra đơn,...bla bla. Mà tôi cũng hỏi y như ông :byebye:
Yêu cầu rất đơn giản: 100k ra được 1 đơn, thừa đâu cho các ông ấy hết. Thiếu các ông tự bù :rofl: Nhưng không thầy nào, đấng nào dám đứng ra nhận :rofl:
Gửi từ Samsung SM-N910S bằng vozFApp

Nguyen Duy Manh

Reaction score
1
nguyentuanvu13 said:
Ngày trước chạy vô mấy nhóm về fb ads. Toàn các thầy các đấng, nào là nghìn đơn một ngày, rồi truyền dạy bí kíp, chạy 0đ ra đơn,...bla bla. Mà tôi cũng hỏi y như ông :byebye:
Yêu cầu rất đơn giản: 100k ra được 1 đơn, thừa đâu cho các ông ấy hết. Thiếu các ông tự bù :rofl: Nhưng không thầy nào, đấng nào dám đứng ra nhận :rofl:

Gửi từ Samsung SM-N910S bằng vozFApp
Tui biết 1 người ngày chạy 100k thôi, nhưng trung bình ngày kiếm 1 tr đến 3 tr, vậy là cao hay ít bro :sexy:

GauNhoiBomb.B52

Reaction score
0
Nguyen Duy Manh said:
Tui biết 1 người ngày chạy 100k thôi, nhưng trung bình ngày kiếm 1 tr đến 3 tr, vậy là cao hay ít bro :sexy:
Thế h e làm page bds mỗi ngày cho e 1 đơn nhé e trả hẳn 500k/đơn ạ