Nhận thả Lure cho thím nào cần

RyRy

Reaction score
0
Hiện giờ mình còn tồn nhiều acc chắc sẽ sớm bị ban trong nay mai nên nếu thím nào cần thả thính thì chụp chính xác vị trí của pokestop mình sẽ cho acc ra cắm thả thính giúp mấy thím farm nhé. :adore:

Shiluo

Reaction score
0
Sẵn thế tối nay nhờ thím thả ở ĐH Văn Hóa nhé, 3 pokestop gần nhau mà toàn không có thính :stick:

SaigonCapi

Reaction score
0
RyRy said:
Hiện giờ mình còn tồn nhiều acc chắc sẽ sớm bị ban trong nay mai nên nếu thím nào cần thả thính thì chụp chính xác vị trí của pokestop mình sẽ cho acc ra cắm thả thính giúp mấy thím farm nhé. :adore:
bao nhiêu lần bị softban thì sẽ bị banned permanent hả thím?

bsaker

Reaction score
0
Có cách nào fake gps để chơi trên bluestack k bạn :D

Shiluo

Reaction score
0
Thím còn lure không thả hộ ở pokestop Chùa Cát Linh trên phố Cát Linh gần Quốc Tử Giám với, đang ngồi đấy nhưng không có lure không bắt được em nào cả:stick:

compix

Reaction score
0
Bluestack với fake gps thì mình làm dc, còn chuyên nghiệp như thím ryry thì mình còn phải học hỏi dài

RyRy

Reaction score
0
Shiluo said:
Thím còn lure không thả hộ ở pokestop Chùa Cát Linh trên phố Cát Linh gần Quốc Tử Giám với, đang ngồi đấy nhưng không có lure không bắt được em nào cả:stick:
Đã thả cho thím nhé :D

Shiluo

Reaction score
0
RyRy said:
Đã thả cho thím nhé :D
Thank thím, trong giờ hành chính thím thả giúp để còn quay tay cho công việc hiệu quả:beauty: