Nhân cách con người càng ngày càng thối nát

Batigol1269

Reaction score
0
Mấy thằng óc chó đặt bản thân mày xuống gầm oto xem chúng mày muốn j ở thằng tài xế rồi nói tiếp :))

trduc169

Reaction score
0
61-50-7 said:
cần lồn phải có học với cái loại như chúng mày, lục post bố xem đã khi nào trên Voz bố chửi như này chưa? Lũ ngu thì bố phải giáo hóa, may chăng những thằng như mày khôn ra, cho ông bà già mày ở nhà dc nhờ.

Bố giáo hóa chi tiết nhé:

Đặt t/h mày đi ô tô to, đâm phải một thằng trẻ trâu, lỗi nó hoàn toàn, mày bất khả kháng - đây là tai nạn

đến đây mày có thể chọn lựa 1 dừng xe giữ hiện trường, báo công an; 2 bỏ chạy; 3 đâm phát nữa cho nó chết.

th 1 thì khỏi nói, chỉ còn 2 và 3.

Ở 2 t/h này, mày làm vì mày nghĩ mày có thể thoát liên lụy, vậy cớ gì ko bỏ chạy (th2) mà đâm thêm nó cho chết (th3). Còn nếu nghĩ ko thoát dc mà lại vẫn cứ đâm, thì địt con mẹ bà ngoại nhà mày, ngu hơn con chó. Đấy là giết người, và chịu tội giết người nghe chưa con. Chưa kể chúng mày là cái gì mà dám khẳng định nạn nhân sẽ nằm liệt giường cả đời, địt mẹ mày chúng mày là lái xe, đéo phải bác sĩ nghe chưa.

Địt mẹ cái loại ngu dốt như lũ chúng mày, kết quả là một người chết oan, còn thàng đâm thì đi tù vì ngu và ác (tình tiết tăng nặng).

Bố mất công gõ phím làm phúc giáo hóa, may chăng mong chúng mày khôn ra.

Địt mẹ mày và những thằng suy nghĩ kiểu như mày.:chaymau:
bố chỉ nói đơn giản thế này con nhé. lỗi nó hoàn toàn - như mày nói. giả sử bố đâm đéo chết đi. thì bố có phải chịu trách nhiệm j với cái hệ thống pháp luật này hay ko??? mày trả lời bố rồi bố tiếp về nhân cách với cái loại óc cho như mày
gửi lại mày cái đoạn màu vàng :sogood:

61-50-7

Reaction score
1
trduc169 said:
bố chỉ nói đơn giản thế này con nhé. lỗi nó hoàn toàn - như mày nói. giả sử bố đâm đéo chết đi. thì bố có phải chịu trách nhiệm j với cái hệ thống pháp luật này hay ko??? mày trả lời bố rồi bố tiếp về nhân cách với cái loại óc cho như mày
gửi lại mày cái đoạn màu vàng :sogood:
địt mẹ mày, bố giáo hóa cho mày khôn ra, mày ko biết ơn còn láo hả con? Địt mẹ mày, nghĩ ra cái gì mới đi, đừng bắt chước bố con ạ.

Mày hoàn toàn ko có lỗi, nạn nhân hoàn toàn có lỗi - bố mặc định vậy, đẹp ý mày nhé.

Mày ko đâm phát nữa cho nó chết, thì mày về lý là đúng. Mày muốn lái về chính trị pháp luật hả con. Thế bố dạy mày: Mua và trang bị cam, ngoài đường giờ cũng có cam, đó là cơ sở cho mày cãi. Mà dù mày có bị gd nạn nhân o ép, CA vòi vĩnh, thì vẫn nhẹ hơn cái án giết người (bố nhắc lại là giết người nhé con, nhớ về truyền đời cho anh em bạn mè cha mẹ ông bà chú thím nhà mày). Tai nạn là đéo ai muốn, nạn nhân có thể sai, nhưng 2 cái sai đéo thành 1 cái đúng để mà mày đâm nó chết.

Mà ông nội địt bà ngoại mày, bố đéo nói nhiều nữa. Bố hỏi mày một câu: Bản thân mày rơi vào hoàn cảnh như chỗ bố in nghiêng, mày đâm nạn nhân tiếp cho chết hay ko? Trả lời một câu đó thôi, đéo cần trình bày dài.

Địt mẹ mày, quân súc vật thất đức.

xsayno

Reaction score
0
Voz củng có nhiều thằng nhân cách chó lắm :go:
Cho dù người ta có nằm thực vật. Thì củng mong sẽ được sống lại. Súc vật nó còn muốn sống nói gì con người:go:

trduc169

Reaction score
0
61-50-7 said:
địt mẹ mày, bố giáo hóa cho mày khôn ra, mày ko biết ơn còn láo hả con? Địt mẹ mày, nghĩ ra cái gì mới đi, đừng bắt chước bố con ạ.

Mày hoàn toàn ko có lỗi, nạn nhân hoàn toàn có lỗi - bố mặc định vậy, đẹp ý mày nhé.

Mày ko đâm phát nữa cho nó chết, thì mày về lý là đúng. Mày muốn lái về chính trị pháp luật hả con. Thế bố dạy mày: Mua và trang bị cam, ngoài đường giờ cũng có cam, đó là cơ sở cho mày cãi. Mà dù mày có bị gd nạn nhân o ép, CA vòi vĩnh, thì vẫn nhẹ hơn cái án giết người (bố nhắc lại là giết người nhé con, nhớ về truyền đời cho anh em bạn mè cha mẹ ông bà chú thím nhà mày). Tai nạn là đéo ai muốn, nạn nhân có thể sai, nhưng 2 cái sai đéo thành 1 cái đúng để mà mày đâm nó chết.

Mà ông nội địt bà ngoại mày, bố đéo nói nhiều nữa. Bố hỏi mày một câu: Bản thân mày rơi vào hoàn cảnh như chỗ bố in nghiêng, mày đâm nạn nhân tiếp cho chết hay ko? Trả lời một câu đó thôi, đéo cần trình bày dài.

Địt mẹ mày, quân súc vật thất đức.
thôi. vô học thế này thì não bộ đéo phát triển được đến mức có khả năng nghe và hiểu được đâu. nói với cái loại thiểu năng như mày tốn lời.
dm thằng nào quote lại bài tao bằng chó. cả nhà dis nhau trên bàn thờ. ra đường xe đâm chết :sogood:

onlyonly_love1301

Reaction score
0
Đến cả nội dung như thế này mà cũng tranh luận dc . :gach: Cái việc mất hết nhân tính như vậy , chỉ có con vật mới đi giết đồng loại mình . Lại còn biện hộ mình còn có gia đình nếu không cán nó chết thì phải lo cho nó suốt đời , mình còn gia đình phải biết hy sinh cho gia đình , giữa thằng nạn nhân bị tông nằm hấp hối kia với gia đình mình phải chọn cái nào , ôi thật là vkl :stick: Nhiều bác riết hồi giống thánh vl , đặt bản thân mình trong mọi trường hợp để biện hộ và cảm thông, cái gì cũng cảm thông dc , từ một thằng mất nhân tính sợ trách nhiệm và ác như thú thì sau 1 hồi nhiều bác lại phản biện cho nó trờ thành người đáng thương và biết hy sinh thương yêu gia đình :stick Thua . Là con người , sống cho có pháp luật và lương tâm , đã làm sai là lỗi của mình thì dù có phải nuôi thằng đó đến hết đời thì cũng phải làm. Bản thân e thì e sẽ cứu bằng mọi cách .

61-50-7

Reaction score
1
trduc169 said:
thôi. vô học thế này thì não bộ đéo phát triển được đến mức có khả năng nghe và hiểu được đâu. nói với cái loại thiểu năng như mày tốn lời.
dm thằng nào quote lại bài tao bằng chó. cả nhà dis nhau trên bàn thờ. ra đường xe đâm chết :sogood:
bố lại cứ quote:sogood:

Quân giẻ rách này, mấy lời chửi mà đéo chịu dc nhiệt, bố khinh. Mấy lời rủa của mày, nhìn đi con, xem bố có động tâm hay ko?

địt mẹ mày đã biết ngu thì lạy bố để cám ơn đi con. Đừng cùn con ơi.

Bố chửi mày vì bố thương hại thứ ngu dốt, thương cho roi cho vọt, để mày khôn ra, chứ mày cứ ngu mãi như thế thì người đời ko những dẫm lên mặt mày, mà còn lên mặt thằng cha con mẹ mày. Còn mấy lời kiểu của mày, chỉ cho thiên hạ thấy mày ngu và bất lực thôi con ạ.

Bố hỏi mày một câu xác đáng, logic, ngắn gọn, và mày đuối lý, đành chỉ còn bài chửi láo với ân nhân (là bố mày đây con ạ :look_down:). Địt vợ mày, địt mẹ vợ ông cụ ngoại nhà mày:sogood:

Mr.7Love

Reaction score
0
61-50-7 said:
bố lại cứ quote:sogood:

Quân giẻ rách này, mấy lời chửi mà đéo chịu dc nhiệt, bố khinh. Mấy lời rủa của mày, nhìn đi con, xem bố có động tâm hay ko?

địt mẹ mày đã biết ngu thì lạy bố để cám ơn đi con. Đừng cùn con ơi.

Bố chửi mày vì bố thương hại thứ ngu dốt, thương cho roi cho vọt, để mày khôn ra, chứ mày cứ ngu mãi như thế thì người đời ko những dẫm lên mặt mày, mà còn lên mặt thằng cha con mẹ mày. Còn mấy lời kiểu của mày, chỉ cho thiên hạ thấy mày ngu và bất lực thôi con ạ.

Bố hỏi mày một câu xác đáng, logic, ngắn gọn, và mày đuối lý, đành chỉ còn bài chửi láo với ân nhân (là bố mày đây con ạ :look_down:). Địt vợ mày, địt mẹ vợ ông cụ ngoại nhà mày:sogood:
ignore n đi bác ơi. quân súc vật

Được gửi từ Nokia 110i - vozForums

anhaylaaivt

Reaction score
0
Tôi thấy mấy thằng nhân viên nó lấy đồ cty đi bán kiếm lời tôi gọi điện báo xếp mấy thằng đó, hôm sau chỗ làm tôi bị xếp kiểm tra, máy tính bị xếp kiểm tra dữ liệu và ra thông báo như kiểu tôi mới chính là thằng ăn cắp. Vậy là sao

Được gửi từ ???????? - vozForums