Nhà người yêu lấn chiếm vỉa hè

ryajautb

Reaction score
35
Gio Lanh 21 said:
tối rảnh ko lên la liếm ko lẽ đi quay tay
Lo coi đống vlxd đi không tụi nó khiêng bớt đi bán chừ :doubt:

Gio Lanh 21

Reaction score
1
Robert John Downey said:
Lo coi đống vlxd đi không tụi nó khiêng bớt đi bán chừ :doubt:
có mỗi mấy bao xi măng đấy vào mà khiêng

Tuổi Mới Nhú

Reaction score
0
Mai lại có thớt:

Định mệnh có thằng người yêu ngu như cờ hó.

Chả là thế này các mẹ ạ. Nhà em bán bún đầu ngõ, NY em làm to bên trật tự đô thị. Đợt này nó nhận chỉ thị về dẹp chỗ quanh nhà em. Định mệnh nó, em mua cho nó cái iphone 5s đập hộp hẳn hoi, nếu có đi kiểm tra xử lý thì alo em một tiếng. Ai đời thuở nó lù lù kéo đến thu hết bà của nhà em mấy bộ bàn ghế, bảng quảng cáo với cả nồi bún còn nguyên đang bốc khói. Định mệnh nhà nó các mẹ ạ, quả này em chia tay chứ ko lấy nó về nó vô tận nhà tịch thu cả BVS của em mất.

Nhaemcotivi

Reaction score
0
Tuổi Mới Nhú said:
Mai lại có thớt:

Chả là thế này các mẹ ạ. Nhà em bán bún đầu ngõ, NY em làm to bên trật tự đô thị. Đợt này nó nhận chỉ thị về dẹp chỗ quanh nhà em. Định mệnh nó, em mua cho nó cái iphone 5s đập hộp hẳn hoi, nếu có đi kiểm tra xử lý thì alo em một tiếng. Ai đời thuở nó lù lù kéo đến thu hết bà của nhà em mấy bộ bàn ghế, bảng quảng cáo với cả nồi bún còn nguyên đang bốc khói. Định mệnh nhà nó các mẹ ạ, quả này em chia tay chứ ko lấy nó về nó vô tận nhà tịch thu cả BVS của em mất.
Khéo nó mượn nick thằng thớt đăng luôn ấy chứ

dangkhoa27187

Reaction score
1
Tôi để ý mấy thằng chuyên seri thớt nhảm rồi đấy, và sẽ ban tuốt, lần ban sau nặng hơn lần ban trước.

Tyknightzk

Reaction score
0
Tuổi Mới Nhú said:
Mai lại có thớt:

Lão đại cho đệ xin tên phim hình gif phía dưới :beauty:
Sent from Sony G3116 using vozFApp