Nhà mạng tự kích hoạt dịch vụ trừ phí người dùng, tại sao vẫn sống?

lhlongnt6

Reaction score
0
Mình mới bị trừ mấy chục ngàn xong, gọi lên tổng đài thì bảo là do đăng ký 3-4 cái dịch vụ vớ vẩn gì đấy, trong khi mình ko hề đăng ký bao giờ cả. Tư vấn viên bảo mình vô tình nhấn vào cái link gì đấy nhưng mà xin lỗi chứ mình vozer mấy con virus jav còn né được hết chứ có phải gà mờ như mấy cháu thiếu nhi đâu. Nói qua nói lại một hồi bực quá tắt cmn nó đt luôn. Ấm ức vl

Trên voz này cũng có nhiều thím bị vậy rồi, chợt nghĩ tại sao cái nhà mạng này lại nhởn nhơ có những hành động bẩn thỉu lặp đi lặp lại như vậy? Tại người tiêu dùng như chúng ta, như các thím lại dễ dãi để cho chúng cướp trắng trọn của cải của mình như vậy được :go:

boypro0129

Reaction score
1
Đm thỉnh thoảng cứ phải gọi lên tổng đài hỏi xem có dịch vụ gì ko để hủy đăng kí

zoro

Reaction score
0
Cái cái sms tự động gửi tin nhắn hủy tất cả DV. Cứ 2 lần/ngày cho chắc ăn

hell.angel_9x

Reaction score
0
Vietnammobile à thanh niên?

Nó vừa trừ của tôi 9 chục xong để đăng ký 3G, mà đm, sim tôi dùng data free.

ngoisaobang

Reaction score
0
Xưa nó hay tự ý cài nhạc chờ, alo thì bảo free tháng đầu, bố láo thật, như mấy ông bà già thì chịu trả hàng tháng chứ biết huỷ đâu mà huỷ

Sent from my iPhone using vozForums

bunwa

Reaction score
0
Mẹ mình già rồi, xài mobifone, hỏi m sao cứ một đêm nó trừ mấy k, dm nó

Gửi từ Ktun produtions bằng vozFApp

cph.luu

Reaction score
0
Nó sắp giãy chết rồi. Cả TPHCM to vậy mà còn 1 cơ sở ở đường Hai Bà Trưng thôi. Vô đó làm lại sim nhìn nhân viên lất khất nói chuyện láo lắm, lúc đang điền tờ khai còn nghe nó chửi ông khách hàng điên :v nó rẻ quá nên xài tạm sim 2 data :v

lhlongnt6

Reaction score
0
Nhà mạng nào thì em không nói đâu, mất công nó lại kiện cho

nhưng em biết là các thím cũng biết mạng nào rồi.

Sim này để trong máy vậy thôi chứ đã lâu ko nạp tiền, hôm bữa thấy nó nhắn tin tri ân người dùng tặng cho 1gb data làm mủi lòng xài lại, vừa nạp tiền xong ăn trấu luôn. Đúng là hết chịu đựng nổi. Em tức quá bỏ cả giờ nghỉ trưa lên đây xả luôn.

Kiểu làm ăn chộp dựt thất đức vậy mà vẫn tồn tại sinh lợi nhuận thế này là ko được. Chính quyền ko xử được thì người tiêu dùng phải hành động thôi các thím ạ. Vì một tương lai ko bị cướp.

0904264819

Reaction score
0
sao mình dùng đt hơn chục năm nay rồi méo bị. Có mà down app về cứ bấm bừa rồi bị đổ tại nhà mạng tự kích hoạt ý