Người yêu cũ chia tay nói:"Anh vô tâm, anh không muốn em khổ, mình chia tay đi" và hơn 1 tháng sau anh yêu người con gái khác...

shi2510

Reaction score
0
Adele . said:
"anh không quan tâm em, làm khổ em" vậy mà giờ anh lại đi quan tâm người con gái khác. :byebye:
Mình cũng chia tay gái vì lý do này, dù sau đó ôm trong lòng tiếc nuối tận 8 năm trời.

Gái rất tốt, nhưng mình thì không tốt. :sosad:

dattenkhodocsebiban

Reaction score
0
Đừng nghe mấy thằng ngu xúi dại em ơi, may là em chưa nó chịch nó mới quen 2 năm, chứ chịch rồi thì 8 tháng nó chán nó chia tay r :go:

Adele .

Reaction score
0
huankhubg said:
#13, #16 nói đúng lắm luôn.
Mà hỏi tế nhị xíu là nyc của bạn có đòi hỏi ko, và mỗi lần đòi như vậy bạn phản ứng thế nào?
Dạ thưa các thím, em xin phép giải đáp thắc mắc các thím là tụi em đều thống nhất quan điểm trân trọng và giữ cho nhau ạ. Không liên quan vấn đề td ở đây đâu ạ :sosad:

vo la so 1

Reaction score
1
đm trong đầu vozer tụi mày chỉ có chịch thôi à, não chubgs mày chỉ có tinh trùng đéo còn gì khác để tư vấn cho chủ thớt à.

Adele .

Reaction score
0
shi2510 said:
Mình cũng chia tay gái vì lý do này, dù sau đó ôm trong lòng tiếc nuối tận 8 năm trời.

Gái rất tốt, nhưng mình thì không tốt. :sosad:
Biết bản thân không tốt nhưng lại không làm cho tốt lên được hả thím :sosad: cuộc đời thật lạ!

Adele .

Reaction score
0
Vozer 7 said:
Đừng nghe mấy thằng vozer mất dạy trên này "dạy khôn". Ngọc quý để dâng cho người biết ngọc, nếu em muốn giữ thì cứ giữ, sau này sẽ có người trân trọng. :">. Đừng có nghĩ linh tinh mà đem dâng đời con gái cho một thằng ất ơ nào rồi lại hối:surrender:
Cảm ơn thím :sosad: chẳng hiểu sao các bố bất bình mỗi dòng đó của em, :sosad: ai rồi cũng sẽ chic nhưng chưa phải lúc :stick:

elead123321

Reaction score
1
Vozer 7 said:
Đừng nghe mấy thằng vozer mất dạy trên này "dạy khôn". Ngọc quý để dâng cho người biết ngọc, nếu em muốn giữ thì cứ giữ, sau này sẽ có người trân trọng. :">. Đừng có nghĩ linh tinh mà đem dâng đời con gái cho một thằng ất ơ nào rồi lại hối:surrender:
đó đếch phải dạy khôn

mà là đang giải thích cho em đó hiểu

em đó hỏi sao lại chia tay thì là do yêu lâu ko cho chịch

chứ còn quyền là của em nó, chả ai xúi gì

alios

Reaction score
1
nghi vấn seeder tạo trend, tên thường là nhân vật hoặc người nổi tiếng sau đó là một dấu "."

Adele .

Reaction score
0
alios said:
nghi vấn seeder tạo trend, tên thường là nhân vật hoặc người nổi tiếng sau đó là một dấu "."
Em cũng mong cái thớt này là do cố ý tạo trend chứ không phải là nỗi buồn của em thím ạ.

vvoznewbie2

Reaction score
1
Adele . said:
Cảm ơn thím :sosad: chẳng hiểu sao các bố bất bình mỗi dòng đó của em, :sosad: ai rồi cũng sẽ chic nhưng chưa phải lúc :stick:
"save sex for the old age" dịch: để dành sex cho tuổi già
người ta thường nói câu đó khi nói về những sai lầm :sexy: